1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kiếm Hiệp Cốc cần có luồng gió mới ?

Chủ đề trong 'Kiếm hiệp cốc' bởi hatxi123, 15/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. caothu_hocnghe

caothu_hocnghe Thành viên rất tích cực

ấy ấy đừng lạm dụng 2 từ "anh hùng" thế chứ. Tớ chỉ là tốt đen học nghề thôi bạn mà dùng 2 từ đó có khác nào " xuyên tâm chưởng" chết tớ chứ
  2. codex

codex Thành viên mới

Tốt đen học nghề mà đằng trước lại có thêm hai chữ caothu là sao hả bác? Với lại em khoái cái sở thích đó chứ không khoái làm anh hùng mấy.
  3. caothu_hocnghe

he he cái sở thích đó của tớ với bạn như vậy giang hồ gọi là "spam" đấy
  4. codex

codex Thành viên mới

Keke, em thì lại cầm đèn chạy trước tàu hoả, hiểu sai ********* sở thích của bác rồi
  5. tungfaz

tungfaz Thành viên mới

Cũng vào đây ý kiến ý cò cái
    Đệ đọc truyện chưởng chắc cũng không phải là lâu và đọc trên mạng với các diễn đàn thế này càng ngắn (5 năm là max mà cũng chỉ luẩn quẩn ở NMQ, VK với MHT) nên đây là lần đầu tiên đệ mới vào KHC này, nên có gì các bác bỏ qua.
    Vào chính đề, mình thấy làn gió mới thì chẳng cần đâu xa, chỉ cần mọi người trong diễn đàn hạ hoả đi một chút, thế đã là có gió rồi. Đọc qua đọc lại 4 topic dài dài, thấy mọi người trừ topic lấy truyện thì còn đỡ chứ còn lại thì sau khoảng 2,3 trang là lại xông vào cãi nhau rồi. Người cũ với người mới, người cũ với người cũ.... Cứ lẩn quẩn như thế thì sao có thể thấy gió đuợc
    Đối với các bác thâm niên, đệ thấy các bác dường như cứ hoài cổ, sống mãi với thời hoành tráng của KHC mà lâu ngày thành ra có thành kiến với thành viên mới. Ngay tại topic này, có thể thấy khá rõ. Biết rằng chủ đề topic là không có gì mới, nhưng dù sao đó cũng là ý kiến của một mem mới, các bác thấy nó cũ thì cũng nói lên đã từng có nó rồi và dẫn link đến bài trước dùm mem chứ các bác cứ bụp 1 câu vào topic của người ta có khác chi đổ 1 chậu nước lạnh vào người đang có nhiệt huyết khiến họ giật mình rồi quay đi, tưởng ở đây không có chỗ cho mình. Mà theo đệ nghĩ truyện nhẹ nhàng nói cho các thành viên khác rằng mọi người trước bàn đến đây rồi đấy , các bác có làm hơn được gì không cũng là một chuyện các bác thâm niên nên làm chứ không nên cứ quay ra châm trích như thế.
    Thiển ngôn mong các bác xem xét
  6. caothu_hocnghe

Các hạ khách sáo quá. Phải nói là cao ngôn chứ thiển làm sao đc
  7. codex

codex Thành viên mới

Hoả của bác hơi bị vượng rồi, làm sao thổi được luồng gió mới đây.
  8. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Nà?y, càc bàc bf́t 'Ă?u spam nhà?m rĂ?i 'Ắy.
    Quan 'iĂ?m cù?a tớ trong viẶc quà?n lỳ KHC trước giơ? luĂn nhẮt quàn. Khi phàt ngĂn 1 'iĂ?u gì? thì? anh phà?i cò lỳ luẶn hĂf trợ. VD ngươ?i nà?o muẮn chư?i tớ "ngu", xin mơ?i tự nhiĂn, nhưng nòi kĂ cò dĂfn chứng cù thĂ? thì? 'ò là? nhùc mà, tớ sèf xư? lỳ theo luẶt. Cò?n ngược lài, 'ò sèf là? tranh luẶn. Lỳ luẶn cò thĂ? 'ùng sai, nhưng phà?i tĂn tròng tinh thĂ?n tranh luẶn.
    Chình vì? thẮ mà? 'Ăi lùc Vi NhẮt TiẮu chư?i ngươ?i khàc "ngu" tớ kĂ xư? lỳ, cò?n ngươ?i khàc lĂi chuyẶn cà nhĂn cù?a VNT ra 'Ă? màt sàt thì? tớ lài xư? lỳ. Bơ?i vì? tớ tĂn tròng quy tf́c trò? chơi. Ìt ra khi VNT chư?i ai "ngu" cò?n chì? ra ngươ?i 'ò "ngu" như thẮ nà?o. Yeap, VNT chưa chf́c 'àf nòi 'ùng, cho nĂn nẮu ai muẮn chơi VNT, thì? cứ viẶc lĂi bà?i cù?a VNT ra mà? phà?n bàc, chứng minh cho thiĂn hà thẮy VNT mới thẶt sự là? 1 ngươ?i "ngu".
    ĐẮy là? VD vĂ? trươ?ng hợp trước 'Ăy cù?a VNT, tớ dù?ng 'Ă? trà? lơ?i cẶu meofmaths vĂ? trươ?ng hợp bà?i viẮt cù?a heoconlonton. LĂn màng tranh càfi chf́c chf́n phà?i cò 'à? kìch, chĂm biẮm, mì?a mai, chư?i rù?a nhau. Tớ kĂ phà?i là? thành nhĂn, nĂn cùfng chf?ng yĂu cĂ?u tẮt cà? là?m thành nhĂn. Nhưng chư?i sao 'Ă? kĂ thĂ? bì khèp và?o tẶi phàm luẶt thì? hffng chư?i, cò?n chư?i mà? lĂ? lẶ là? phàm luẶt thì? phà?i chẮt thĂi. CuẶc 'ơ?i thẮ nà?o, trĂn màng cùfng vẶy.
    ĐẮn 'Ăy nẮu cẶu meofmaths vĂfn chưa hiĂ?u ra vẮn 'Ă?, cò?n chẮt vẮn tĂi vĂ? bà?i viẮt cù?a heoconlonton, thì? e rf?ng rumors vĂ? cẶu cò khi 'ùng thẶt.
    Cò?n cẶu bà?o chuyẶn TTVN cẶu kĂ cĂ?n biẮt mother khì? gì?, chì? cĂ?n 'Ă? ỳ chuyẶn KHC, thì? 'ùng là? cẶu chà? biẮt khì? gì? thẶt. KHC là? 1 box cù?a TTVN, tĂi chì? nhắc lài thẮ thĂi, cẶu hiĂ?u ra vẮn 'Ă? thì? tẮt, kĂ thì? tĂi bò tay.
    VĂ? càc ỳ kiẮn khàc, nòi sao cùfng 'ược, tớ kĂ 'Ă? tĂm. Cài tớ muẮn thẮy là? hà?nh 'Ặng thực tiĂfn, chứ kĂ phà?i là? 1 mớ lỳ thuyẮt suĂng. Lỳ do tớ hĂ?u như kĂ 'Ặng tay 'Ặng chĂn và?o KHC nưfa, 'ò là? chuyẶn riĂng cù?a tớ, tớ kĂ cĂ?n thiẮt phà?i già?i thìch với 1 ai. NhiĂ?u ngươ?i chì? biẮt hĂ hà?o 'Ă?i mới, rf?ng tớ bà?o thù? với càc thà?nh viĂn mới, nhưng chì? 'ược 'Ắn thẮ. Cò?n phà?i là?m thẮ nà?o 'Ă? 'Ă?i mới, kẮ hoàch cù thĂ? ra là?m sao, thì? 'àf cò ai nòi tới 'Ău? NẮu bà?o tớ bà?o thù?, thì? cứ lẶp kẮ hoàch 'Ă? tớ bì sa thà?i 'i, kiĂ?u như lẶp 1 topic "Là?m thẮ nà?o 'Ă? 'à 'ìt KP khò?i ghẮ mod" chf?ng hàn. Bà?o 'à?m sèf vĂfn 'ược hoàt 'Ặng trong tự do khuĂn khĂ?.
  9. nguoiachau

nguoiachau Thành viên mới Đang bị khóa

Thưa các vị huynh đài.
    Theo ý kiến của tại hạ thì anh chị em điều hành box này rất tốt và có tâm với Kiếm hiệp cốc.
    Box cũng khá vui vẻ và hoà đồng .Đệ mới tham gia box nhưng thấy rất vui.
  10. caothu_hocnghe

Giang hồ hỗn loạn , quần thao ai cũng muốn xưng vương xưng bá. khà khà
    Minh chủ mặc dù đã quá "già" , võ công cũng đã ngày một nhường chỗ cho những tiểu bối đang háo thắng he he nhưng "quy củ" vẫn là "củ quy"
    Khà khà