1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kiếm tiền dể dàng với waypedia đã nhận tiền

Chủ đề trong 'Hồi ức về các chuyến đi' bởi mrthuong884, 30/12/2014.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mrthuong884

mrthuong884 Thành viên mới

Kiếm tiền trên điện thoại với Waypedia

Bạn biết không có rất nhiều người đã kiếm được tiền trên mạng với dế yêu của mình .Nếu bạn đang có một chiếc điện thoại chạy hệ điều hành Android thì mình sẽ hướng dẫn cho bạn cách kiếm tiền với waypedia đơn giản mà hiệu quả .Waypedia là ứng dụng kiếm tiền trực tuyến trên android bằng cách cài ứng dụng mà họ đưa ra và nhận về cho tài khoản của bạn một khoản POINTS nhất định từ 5 points đến 8 points trên 1 ứng dụng .Khi có POINTS bạn có thể quy đổi thành tiền ( cứ 100 points =$1 , tối thiểu 250 points bạn được rút tiền về qua Paypal .Điều kiện để bạn có thể tham gia kiếm tiền .

Yêu cầu bạn cần có

1.Điện thoại chạy hệ điều hành Android

2.Có nối mạng internet qua wifi (3G chậm nên rất khó tải ứng dụng ), mạng càng khỏe càng tốt .

3.Có tài khoản Paypal chưa có thì lập sau cũng được vì nó thanh toán qua Paypal .Nếu bạn chưa có Paypal thì xem cách tạo tài khoản Paypal
    Ưu điểm của Waypedia

1.Chấp nhận IP Việt Nam , hầu như tất cả các App ip Việt Nam đều có thể kiến tiền được , cái này anh em Việt Nam là sướng nhất

2.Một ngày kiếm được khoảng gần $1 khi bạn mới tham gia , sau đó sẽ tăng dần lên tùy thuộc khả năng của bạn , nếu bạn làm tốt có thể kiếm được $ 5-$7 / ngày hoặc hơn thế nữa .

3.Thời gian làm việc không nhiều khoảng 20 phút /1 ngày

4.Không cần phải đầu tư vì nó không có đầu tư nên bạn không có vốn vẫn chơi ok

5.Min pay thấp $2,5 khoảng sau 3 ngày bạn tham gia bạn có thể rút tiền.

6.Giới thiệu người khác tham gia bạn được hưởng hoa hồng "Hoa hồng là do Waypedia trả chứ không phải lấy từ thành viên " -> Cái này giúp bạn kiếm được nhiều tiền nếu bạn giới thiệu được nhiều người .
    Bây giờ là các bước tham gia kiếm tiền trên mạng với Waypedia
    ►Bước 1: Vào CH Play và search từ khóa “ Waypedia” rồi cài nó vào điện thoại của bạn .
    ►Bước 2: Khi cài xong bạn chạy ứng dụng "nó có biểu tượng hình chữ W " để đăng kí tài khoản .Bạn làm như hình hướng dẫn

Sau khi đăng kí xong nó sẽ gửi cho bạn một mail vào hòm thư của bạn , bạn hãy vào hòm thư để lấy mã kích hoạt tài khoản nhé .
    ►Bước 3: Như vậy làđăng ký xong, bây giờ bạn đăng nhập vào tài khoản của bạn từđiện thoại .Chức năng tài khoản như sau :

[​IMG] [​IMG]

Để bắt đầu kiếm points bạn vào mục EARN POINTS .Có 2 lại Point trong App là 5 point loại màu xanh và 8 point loại màu tím
    ►Các ứng dụng mang giá 5 Point sẽ có yêu cầu là " Install & run " => Công việc bạn cần làm đó bấm vào app đó, tải app đó về , mở app đó lên rồi thoát ra , sau đó bạn có thể xóa luôn ứng dụng rồi quay lại Waypedia sẽ thấy mình được cộng 5 Point !
    ►Còn với các ứng dụng mang giá 8 Point thì có yêu cầu là "Install, Run & Keep 3 Days" => Công việc của bạn là cài app đó, mở app đó lên rồi thoát, vàđể app đó trong máy 3 ngày, mỗi ngày chạy ứng dụng 1 lần có kết nối mạng, sau 3 ngày bạn vào Waypedia sẽ thấy Point tương ứng khi đó bạn có thể gỡ ứng dụng ra .

Point trong Waypedia có thể đổi sang tài khoản PayPal theo tỉ lệ sau :

250Points = 2, 5 USD => Mới chơi khoảng 3 ngày bạn kiếm đủ 250 points nếu có giới thiệu thì có thể là 1 ngày .
    500Points = 5 USD
    1000Points = 10 USD
    2500Points = 25 USD
    5000Points = 50 USD
    ►App ra rải rác trong ngày nhưng ra chủ yếu lúc 6h -> 7h, 12h -> 13h ; 19h -> 20h .Do đó bạn hãy căn giờ lên down app là kiếm $ ngon rồi , hãy dành thêm chút thời gian giới thiệu mọi người bạn sẽ kiếm được hoa hồng .
    ►Bước 4: Thanh toán khi bạn kiếm đủ 250 points bạn có thể thực hiện thanh toán qua Paypal .
    Khi bạn click vào nút rút tiền nó sẽ yêu cầu bạn nhập địa chỉ mail tài khoản paypal của bạn , bạn hãy nhập chính xác nhé .Đây là thanh toán qua paypal

Mẹo kiếm tiền nhanh : Sau khi đăng kí xong bạn đăng nhập vào tài khoản của bạn bạn sẽ thấy có một mã giới thiệu cho bạn nó gồm 5 kí tự của mình như thế này "QuNhgJ" có phân biệt chữ hoa chữ thường .Bạn hãy giới thiệu đến bạn bè của bạn thông qua facebook nếu mọi người đăng kí và nhập mã kích hoạt thì bạn sẽ kiếm được points mỗi khi thành viên giới thiệu của bạn kiếm được 5 points bạn được hưởng hoa hồng 2 points " hoa hồng là do Waypedia trả cho bạn chứ không phải lấy từ thành viên nhé .Vậy mỗi ngày nếu thành viên của bạn kiếm được 100 points thì bạn được khoảng 2.100/5 = 40 points .Nếu bạn có 10 thành viên thì mỗi ngày bạn có 40.10 =400 points = $4 +$1 của bạn kiếm = $5 / 1 ngày .

Như mọi người vẫn biết việc kiếm tiền trên mạng có rất nhiều cách .Một trong những cách đơn giản là kiếm tiền trên chiếc dế yêu của mình đã không còn là việc xa lạ gì đối với cộng đồng MMO nữa .Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền nếu có thắc mắc gì xin vui lòng đặt câu hỏi dưới bài viết này mình sẽ trả lời giúp các bạn .Hãy ủng hộ mình cảm ơn các bạn !
  2. tyquetoi

tyquetoi Thành viên mới

Điện thoại của mình cũng chạy hệ điều hành androi nhưng mình vẫn chưa hiểu cái này là như thế nào.
  3. nghiatinhyeuthuong

nghiatinhyeuthuong Thành viên rất tích cực

ngon nhỉ mình cũng mốn thử
  4. SamSoon113

SamSoon113 Thành viên tích cực

Được đấy bác ạ e cũng muốn bon chen cái ạ