1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

kiếm tiền thui !!!!!!!!!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Trường Đồng Khánh-Hai Bà Trưng Huế' bởi ngothoituva, 25/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngothoituva

ngothoituva Thành viên mới

kiếm tiền thui !!!!!!!!!!!!!!!!!

Bạn đang thất vọng vì những chương trình kiếm tiền "ảo" trên mạng. Tôi cũng đã từng ở trong trường hợp như vậy. Tôi đã nghĩ thật là bất công khi người ta có thể tước đoạt hy vọng của người khác một cách xấu xa như vậy. Và tôi đã nghĩ rằng tất cả các chương trình kiếm tiền trên mạng đều là lừa đảo. Tôi cứ nghĩ như vậy cho tới một ngày... Một ngày nọ, tôi tình cờ biết được chương trình kiếm tiền trên mạng 500cents-500dollars do được một người bạn hướng dẫn. Mới đầu tôi cũng không tin nhưng sau đó được người bạn thuyết phục nên tôi đã cố thử một lần cuối xem sao. Và kết quả thật bất ngờ, chương trình kiếm tiền 500cents-500dollars còn tuyệt vời hơn cả sự mong đợi. Nó không giống một vài chương trình kiếm tiền trên mạng khác như: A..., C..., G... Bạn Đang cần thêm tiền tiêu vặt hay một khoản tiền kha khá để chi trả cho nhu cầu cuộc sống? Tôi khuyên bạn nên sử dụng chương trình kiếm tiền của 500cents-500dollars. Bởi vì tôi đã thử, đã nhận được tiền và tôi đảm bảo rằng đây là một chương trình kiếm tiền hoàn toàn đáng tin cậy. 500cents-500dollars là một hình thức quảng cáo cho các doanh nghiệp trên toàn thế giới. các công ty này bỏ ra cả chục triệu USD để phô trương và giới thiệu sản phẩm của mình tới người tiêu dùng trên toàn thế giới. các công ty này đã coi 500cents-500dollars như là cầu nối giữa họ với tất cả mọi người. Vậy chúng ta phải làm gì để kiếm được tiền tại 500cents-500dollars. Rất đơn giản, bạn chỉ cần đăng kí là thành viên. Rồi sau đó đọc email quảng cáo ( Paid-mail ) cho họ là mình có tiền-Họ trả cho chúng ta 1USD/mail và mỗi ngày họ gửi cho chúng ta từ 9-10 email. Như vậy chúng ta sẽ kiếm được 300 USD/ tháng. Ngoài ra còn một vài cách kiếm tiền khác tôi sẽ nói trong phần sau.
    Đầu tiên bạn hãy đăng kí làm thành viên tại đây
    http://www.500cents-500dollars.org/pages/index.php?refid=thamtukhorach
    Sau đó bạn nhìn sang phía bên trái chữ Sign Up , bạn hãy nhấp vào đó. Nó sẽ hỏi bạn địa chỉ email Please enter your Email address to sign-up:. Bạn hãy nhập địa chỉ email của bạn vào ô trông ở dưới rồi bấm Continue ( Bạn phải nhập địa chỉ email thật để chương trình gửi email đăng kí cho bạn ) Sau đó một lúc, bạn mở hộp thư Inbox trong Yahoo ra, rồi bấm vào link đăng kí (URL) mà họ đã gửi cho bạn:Và bạn sẽ thấy được phần đăng kí của họ như sau: Username:Tùy bạn chọn Email:Địa chỉ email của bạn Send emails to: bạn chọn eMail Address First name:Tên thật của bạn Last name:Họ và tên đệm Address:Địa chỉ của bạn City:Thành phố/ tỉnh nơi bạn O 03; State:Bạn viết chữ N/A vào ô này Zip Code:70000 Country:Vietnam Select categories of int erests to you: Bạn nên đánh đấu hết vào những ô trống này vì bạn đánh dấu càng nhiều, bạn sẽ nhận được càng nhiều email. Sau đó bạn nhập Password ( Những phần khác bạn cứ để nguyên không được chỉnh sửa) sau đó nhấn Submit. Sau khi đăng kí xong, thì bạn đã có một vùng riêng trong chương trình này gồm các mục như: My Earnings My User Info, Referral Center,Paid to Click, Paid to Signup A u*****rf My Inbox Upgrades Available My Redemption Area My Ad Stats My Referral Stats Log-Out Thường thì sau khi đăng kí, khoả ng 1 ngày sau họ mới gửi email kiếm tiền cho bạn. nhưng ngay sau khi đăng kí bạn cũng đã có thể kiếm tiền bằng cách: Bấm vào ô Paid to Click . Bạn sẽ thấy có những banner quảng cáo và một số tiền được ghi ở dưới banner này (thường là 50cents=0,5USD). Bạn hãy bấm vào những banner này. Nó sẽ hiện ra một trang web quảng cáo. Phía trên bạn sẽ thấy dòng chữ "Thank you for supporting our sponsors!".Bạn hãy để trang web đó chạy trong một khoảng thời gian ngắn thì sẽ thấy dòng chữ "Your account has been cre***ed". Bây giờ bạn đã có thể tắt nó đi và tiền đã được cộng vào tài khoản của bạn. Bạn muốn kiểm tra xem mình kiếm được bao nhiêu tiền thì bấm vào phần "My Earnings"Số tiền sẽ được hiển thị bằng chữ màu vàng. Một ngày sau, 500cents-500dollars sẽ gửi những email kiếm tiền cho bạn với những tiêu dề như "$1 Solo Paid Mail". Bạn hãy mở email đó và bấm vào phần link màu xanh. Nó sẽ hiện ra một treng web quảng cáo và Phía trên bạn sẽ thấy dòng chữ "Thank you for supporting our sponsors!".Bạn hãy để trang web đó chạy trong một khoảng thời gian ngắn thì sẽ thấy dòng chữ "Your account has been cre***ed". Bây giờ bạn đã có thể tắt nó đi và tiền đã được cộng vào tài khoản của bạn.(Bạn chỉ đọc được email khi đã đăng nhập bằng username và pass đã đăng kí) Khi Dang Nhap ,Nếu như nó hiện ra chữ" Just checking to make sure you are a human and not a cheat bot.Please click on the matching number to continue" và những con số. Bạn đừng sợ vì đây chỉ là phần đảm bảo an toàn. Bạn sẽ thấy một số lớn ở trên và nhiều số nhỏ ở dưới Ví dụ: Số lớn ở trên là 53585 số ở dưới là 5358, 6985,1237,7845,8954 Bạn chỉ cần bấm vào số nhỏ ở dưới giống như số ở trên là mọi chuyện lại tiếp tục. ( Trong trường hợp này là số 5358) . chuc ban thanh cong. Tôi xin đảm bảo với bạn rằng đây là chương trình kiếm tiền hoàn toàn tin cậy. tôi đã làm công việc này trong 6 tháng và đã 2 lần nhận được tiền Vậy họ thanh toán cho chúng ta như thế nào. Khi bạn đạt đến mức minimum payout là 500USD(Khoảng 2 tháng là bạn kiếm được). Họ sẽ gửi cho bạn qua Weston Union ( Khỏang 1 tuần là nhận được-rất nhanh). Bạn chỉ cần đem CMND của mình ra ngân hàng lãnh tiền là được! HAY KIEN TRI TRONG 2 THANG , CO LEN NHE

HAY THANH CONG NHE !
    Sở dĩ các bạn không nhận được tiền từ việc đọc mail có lẽ do các bạn chưa có tài khoản e-gold? Mình chưa nhận được tiền nhưng trên tài khoảng e-gold của mình đã có tiền (mặc dù rất ít) do 1 trong số những công ty mình đăng ký đọc mail chuyển vào (mặc dù mình mới chỉ tham gia được 1 tuần), khi tài khoảng e-gold của bạn có được số tiền kha khá, bạn có thể rút ra để sử dụng.
    Một hệ thanh toán quốc tế trên mạng thông dụng nhất hiện nay là: E-gold. Khi đăng ký (100% free) xong bạn sẽ nhận được một ID (gồm 7 con số) và mật khẩu. Khi đó bạn có thể chuyển tiền, thanh toán, rút tiền "điện tử" từ tài khoản của mình ra tiền mặt,...hoàn toàn thông qua internet
    Ban đầu bạn vào trang E-gold qua địa chỉ http://www.e-gold.com
    Chọn Creat an Account, sẽ xuất hiện 1 trang Account Creation thông báo cho bạn một số điều khoản, bạn chọn I AGREE, sau đó sẽ có 1 trang cho bạn đăng ký. New e-gold" Account Creation Form
    1. Account Name - Account Name: Tên tài khoản của bạn, v d: uyvien - Description: Mô tả nếu có. - Ad***ional Description: Mô tả thêm nếu có.
    2. User Name - User Name: Username của bạn, vd: uyvien - Description: Mô tả nếu có.
    3. Point of Contact - Name: tên của bạn, vd: uy vien - Address: Địa chỉ nhà bạn - City: Thành phố nơi bạn ở, vd: Ho Chi Minh - State/Province: Tỉnh nơi bạn ở, v d: Ho Chi Minh - Country/Zip/Postal Code: Vietnam/70000 (70000 là zipcode của miền Nam)
    Your account number will be sent to this email address:
    - E-mail: Địa chỉ email của bạn, vd: mechatronics01@yahoo.com
    If you forget your passphrase it is important that this phon e number reach you for validation: - Phone: Số điện thoại của bạn, điền theo kiểu mã nước, mã vùng. VD: 8458888697 (84 là mã VN, 5 là mã vùng, nếu bạn ở TP.HCM thì mã vùng là 8) - Fax: So Fax (neu co). - Alternate passphrase: Mật khẩu dùng để kiểm tra khi yêu cầu thanh toán.
    4. Passphrase - New e-gol account passphrase: Mật khẩu tài khoản E-gold của bạn. - New e-gold Account Passphrase again: Điền lại mật khẩu. 5. Turing Number Entry
    NOTE: This is not your e-gold account number. Your new account number will be emailed to you. Enter the sequence of random numbers displayed in the above grid:
    Điền số họ cho ở bên trên vào ô phía dưới. Lưu ý là số này chỉ để kiểm tra xem mắt bạn có tinh không. Mỗi lần đăng nhập vào E-gold bạn sẽ nhận được một số khác nhau.
    Sau đó click Open
    Nếu thông tin chính xác không bị lỗi thì bạn sẽ nhận được thông báo "Your new e-gold Account Number is being sent via email to ..." có nghĩa là thông tin tài khoản đã được gửi tới địa chỉ Email của bạn. Bạn mở thư họ gửi cho bạn. Trong thư sẽ có dòng:
    Your new e-gold account number is:1471471 (đây sẽ là số để bạn truy nhập vào tài khoản của bạn, số của bạn sẽ khác)
    Để chuyển tiền từ e-gold về VN: Bạn vào website http://www.flashfunding.net/ và vào mục Place Order và nó sẽ hiện lên nhưng thông tin để cho bạn giao dịch .Bạn làm theo hướng dẫn là ok
  2. hacktraitim

hacktraitim Thành viên mới

Nếu bạn muốn có thông tin đầy đủ về kiếm tiền qua mạng mời bạn vào WebSite này : http://kiemtien.pro.tc/
  3. moneygold

moneygold Thành viên mới

500cent-500dolars là trang SCAM!!
    Kiếm tiền trên mạng là có thật nhưng không phải dễ dàng như nhiều người nghĩ.
    Nên tránh xa những trang có vẻ dễ kiếm tiền (ví dụ: gửi mail nhiều và giá trị mail cao, trang surf cho phần trăm lãi xuất lớn, ...)
    Chúng ta cần nên nhớ là nếu họ hứa cho các thành viên kiếm tiền dễ dàng thì điều tất nhiên là họ sẽ không có tiền để trả cho các thành viên.
    Những người mới tham gia kiếm tiền trên mạng đều mắc sai lầm lớn là chọn trang dễ kiếm tiền và bỏ qua những trang khó (những trang trả công với mức thấp).
    Chính những trang khó kiếm tiền mới là trang thực sự trả tiền.
    Nếu bạn muốn đọc thêm thông tin, kinh nghiệm kiếm tiền và xem bằng chứng nhận tiền thì hãy truy cập vào trang: http://www.kiem-tien.com