1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kiếm vợ Hạ Long

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi X78, 03/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gem101

gem101 Thành viên quen thuộc

Gì mà ghê thế ?
  2. khanhvi1604

khanhvi1604 Thành viên mới

CÁC CỤ NHÀ TA ĐÃ CÓ CÂU
    " ZAI TÀI GÁI SẮC "" CÁI NÀY THÌ CHỈ CÓ HL NHÀ MÌNH MỚI CÓ THÔI CHỨ KIẾM Ở VÙNG KHÁC KO ĐƯỢC ĐÂU..HEHE
  3. ladthuan

ladthuan Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Năm mới năm me cãi nhau gì ghê thế.
    Thôi đóng cửa bảo nhau nhé, tớ là khách - Tớ lượn.
  4. zhen_xin_ai_ni

zhen_xin_ai_ni Thành viên mới

Bẵng đi mất vài hôm mới lại vào đây,khiếp! Cười tủm tỉm nhớ lại tối qua mình mới xem chương trình Thế giới động vật,hình như chỉ có Ếch cái là chọn ******** thông qua tuyển xem chàng Ếch nào "Oạp" to nhất,không ngờ ở đây lại gặp cảnh thế này.
    Có gì từ từ ngồi xuống nói chuyện với nhau,hò hét thế dân tình lại tưởng chuyện gì xúm vào xem thì mệt lắm.
    Tôi tưởng cậu thích biết thế nào là "Ngấm đòn" cơ mà?Bây giờ biết rồi thì lại hét lên thế à?Bình tĩnh,cứ bình tĩnh nào!
    Nói thật với cậu,cậu có xin phục vụ tớ thì tớ cũng xin kiếu.Tớ chỉ thích các em chân dài mũm mĩm thôi.Tớ sợ đêm ngủ gặp ác mộng lắm.
    Tớ đã bảo từ trước rồi!Ai chẳng thích ngọt nhạt.Mình khó chịu mà cứ ném vào mặt người khác là sao?Toàn dựa vào ý của các cậu mà ném giả lại các cậu mà thôi.Kêu ca gì?
    To Mod: Mod Box này làm ăn hiệu quả nhỉ.Tôi không thích lôi thôi chứ riêng chuyện mod xoá béng các bài viết đầy công sức của tôi mà đè vào đấy một chữ '' xúc phạm cá nhân" cũng đủ để chúng ta có nhiều chuyện bàn cãi với nhau rồi.Lần sau vui lòng sữa những chỗ không vừa ý thôi nhé.Làm thế này là sai Luật đấy! Chúc mod vui vẻ và e*** được nhiều bài hơn.