1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kiến nghị bác nico78 : em bán main,chip và rao mua cạc màn hình !2 chủng loại khác nhau hoàn toàn !

Chủ đề trong 'Thị trường Hải Phòng' bởi kimthuyson, 29/02/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kimthuyson

kimthuyson Thành viên tích cực

Kiến nghị bác nico78 : em bán main,chip và rao mua cạc màn hình !2 chủng loại khác nhau hoàn toàn !

bác khoá 2 topic của em với lí do mua và bán cùng chủng loại sản phẩm là không có cơ sở : topic thứ nhất em rao bán main và chip , topic thứ 2 em rao mua cạc màn hinh ! 2 topic mua và bán không liên quan đến nhau ,khác nhau hoàn toàn về chủng loại ! Mong bác xem xét lại khách quan hơn ! Chân thành cảm ơn bác !
  2. kimthuyson

kimthuyson Thành viên tích cực

Nghi ngờ về kiến thức linh kiện máy tính của bác nico78 ! 1 người như vậy có xứng đáng điều hành ko ? ai đời rao bán main ,chip và rao mua cạc màn hình mà lại bảo là rao mua và bán cùng chủng loại sản phẩm ----->bó tay! Ức không chịu được !
  3. longas

longas Thành viên rất tích cực

hồi trước chưa kịp nói cũng bị khoá topic!!
    Có cái topic em mua cáp nối N73, mua xong rồi thì ko close topic, em mở topic bán N6101 thì khoá vào , để lại cái topic kia.
    Mẹ , mua xong rồi , sang trang thứ 2 rồi , lại phải sửa để rao máy 6101 vào thì là kiểu gì ? 2 loại đấy cũng khác nhau , mua và bán cũng khác nhau!
    Làm mod thì cũng phải để cho anh em nể chứ, anh cũng là người lớn hơn mà!!!
    Tự nhiên nghĩ lại chuyện cũ cũng thấy ức!
  4. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Cùng chủng loại phụ kiện máy tính, ai nghi ngờ năng lực và khả năng xin mời PM khiếu nại với Admin.
    Các bạn muốn mở Topic mới, vui lòng Đọc - Hiểu Topic Nội quy Box. Các điều khoản trong đó đã được hỏi ý kiến mọi người và đã có thời gian để nhận ý kiến phản hồi trước khi chính thức áp dụng, nếu cần bổ xung hoặc thay đổi gì, thì có thể có ý kiến trực tiếp, chỉ xin đừng dùng từ ngữ thiếu văn hóa như 1 số thành viên đã dùng trong diễn đàn.
  5. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Khoá topic với lý do: 'ã có ý kiến
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa