1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kiến nghị gửi tới Ban Giám Khảo cuộc thi MISS TTVNOL 2005 về thí sinh Vu_Tieu_Oa ( tức bright_sun145

Chủ đề trong 'Album' bởi harukazepei, 02/04/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NguyenCoNuong

NguyenCoNuong Thành viên mới

Chào anh De ! Em đây em đây !
    Cái chuyện chị VTO đi thi em cũng ko có ý kiến. Nhưng cái chuyện em ủng hộ chị VTO đi thi thì cũng ko có gì sai chứ ạ?
    Chứng kiến của anh Hazuede em cũng chưa có động đến tí nào ạ. Còn chứng kiến của em như thế nào thì ai đọc cũng biết rồi ạ.
    Còn cái chuyện ai cũng có thể đi thi hoa hậu được hay em ko biết đây là cái cuộc thi gì thì em cũng ko hiểu lắm anh ạ. Có thể cuộc thi này có tầm cỡ ý nghĩa quá nên những biểu hiện đặc biệt là ko thể?
    Vấn đề hợ hợ thì em cũng chịu anh ạ. Chuyện em học trường cuốc ra hay cuốc vào gì gì đó thì hình như không có liên can gì đến cái ơ hợ thì phải. Em như nào vốn thế rồi anh góp ý em xin cảm ơn. Song em chả biết làm thế nào để chả vờ ngoan hiền được ạ. Khó lắm ạ (ko hiểu sao khó thế ! À, có lẽ là như này )
    Trên đây em cũng ko có quan tâm ai đó học hành ra sao, làm gì v.v... Liệu chuyện đó thì cần phải chính xác ?
    Với vấn đề đùa hay ko thì ai vào xem tự người đó nhận xét anh ạ. Một vấn đề tưởng chừng vô cùng đơn giản, tạo hào hứng cuối cùng trở thành một vấn đề được các ANH (em xin lỗi - một vài anh nào đó khác ko có liên can) mang ra để chỉ trích một người cụ thể nào đó - liệu có thể coi là một vấn đề nghiêm túc ?
    Cách thể hiện một vấn đề có thể là ko nghiêm túc lắm đối với một số người nhưng nó đang nói lên chuyện gì thì em nghĩ là quan trọng hơn nhiều. Liệu có cần phải dùng những lời lẽ đao to búa lớn để nói về chuyện này chuyện kia hay ko?
    Em ko dám nhận mình là văn thơ chữ nghĩa đầy mình anh ạ. Việc post thơ văn vậy chẳng qua chỉ để tạo hào hứng thôi, còn nếu ko thì cũng chẳng để làm gì cả. Mỗi người có một cách viết riêng, một biểu hiện riêng, em thì ko có được may mắn là viết ra những lời hay ý đẹp, chỉ hơi tí là nhe răng thôi anh ạ. Ơ mà điều đó có khi thể hiện ngoài đời trông em cũng nhăn nhở như một con khỉ ý chứ.
    Đấy, tự dưng thấy nóng tai quá, nghĩ có người đang... nhớ mình ..khì khì !
    NHẠY CỦM WÁ ... LÚC NÀO CŨNG NHẠY CỦM ...
    Hic.. học lắm để rồi về vườn cuốc ruộng, ra với chả vào ... !
  2. brightsun20012001

brightsun20012001 Thành viên quen thuộc

A . Vừa thấy mặt ông Nam nhá .Không về buôn di động đi mà lại thò cổ ở đây làm gì
    aspvn.net sắp offline đấy , đi không , lão Minh bánh bao
    P/S : Nói chung mọi người đừng phí thời gian với Hadu làm gì cả . Kinh nghiệm xương máu đấy . Bỏ ngoài tai mà đi chơi đê cho nó thanh thản
    AI yêu em thì cứ vote , chả vì mây câu này àm đâm ra ghét em .Ai đã ghét em thì cứ ghét thêm . Thế nhỉ
    Relax đê
  3. brightsun20012001

A ,cả teen cũng vào à . Ặc ặc , những 23 người đọc topic nhá . Nhưng mà kém hơn lần anh Ter7 anh ý viết , có những hơn 40 người vào
    Về , về , vè nhà hết đê . Topic nhà mình thì vắng hoe ra đấy . Viết vài bài đi cho nó vui vẻ
    P/S : Em cũng chả biết Hadu viết những điều cao siêu gì , chỉ kịp thấy mỗi cái hình chụp từ cái vụ xưa xửa xừa xưa với lại tên topic
  4. agressor

agressor Thành viên mới

Chuyện này không gây shock nữa rồi. Từ một tuần nay đã quá quen với những vụ scandal về em VTO. Ai yêu quý em VTO thì vẫn cứ yêu còn ai ghét thì mặc. Có điều là nếu bạn này muốn kiến nghị đến BGK thì phải vào mục hỏi đáp hay gì đó chứ lập một topic ở đây thì không thể gọi là Bản kiến nghị được. Vả lại cái bài bạn viết không giống một bản kiến nghị. Đây chẳng khác gì bản nháp dành cho spammers.
  5. Prince-of-Percia

Prince-of-Percia Thành viên rất tích cực

To harukazepei:
    Em thấy bác quá nhỏ mọn đấy, sự việc đến 1 năm nay rồi mà bác vẫn còn nhớ để lôi ra bêu riếu...
    Lấy 1 câu mà VTO đã từng nói để nói với bác nhé
    Sống ở đời cần phải có 1 tấm lòng....để làm gì bác harukazepei tự trả lời vậy nhé
    Nếu sống trên đời mà ai cũng quý mến và tôn trọng thì thuộc vào hàng thánh nhân rồi...mà theo em nghĩ VTO mới thuộc dạng con người thôi.Thế nên dù bác có thù ghét VTO đến mức nào cũng không nên dai dẳng như vậy chứ chả phải qúa nhỏ mọn hay sao. Đã là con người thì nên để cho kẻ khác có đường sống với.
    Với bác có thể VTO không đủ tư cách để thi Miss TTVNOL nhưng đối với em và nhiều người ở đây mặc dù cũng biết chuyện này nhưng rất ủng hộ VTO dự thi.
    Nếu ai cũng như bác bới lông tìm vết của người khác thì có lẽ ở cái danh sách của BTC chẳng có ai đủ tư cách mà dự thi đâu bác ạ.
    Đôi lời gửi tới bác harukazepei
    Cuộc sống còn nhiều điều để nghĩ để làm hơn là ngồi đây soi mói chuyện quá khứ nguời khác.....em tin bác cũng có một tấm lòng , dù sao bác cũng là 7x còn em là 8x....hai thế hệ chắc cũng có nhiều điều suy nghĩ khác nhau.
    Anyway chúc bác luôn vui vẻ
  6. brightsun20012001

Chắc tại mọi người thấy em chưa đủ nổi lềnh phềnh về danh (tai) tiếng
    Em yêu NguyenCoNuong ơi , về viết thơ tặng mọi người đi .Hay lắm á , lang thang ở đây làm cái gì cho nó nhức đầu hả em . Yêu em nhiều , có đau tay lắm không . Thương ghê cơ , thương chết lên được nè
    Anh Gian TRhan ứ hiểu gì cả , lập riêng 1 topci này nó mới hoành tráng , đập vào mắt mọi người , hiệu quả cao
    Mới lị chị agress có gần 200 ng` vote rồi nhá . Kinh hoàng luôn .Kiểu này em cũng quyết đi buôn * mới được
  7. NguyenCoNuong

NguyenCoNuong Thành viên mới

Thì em cũng viết được 3 bài rồi thôi. Bên đây cũng 2 bài. À quên, 3 bài. (Một bài cho anh yêu gian thần ) Tổng cộng là 6 rồi á. Gần bằng một tuần, còn để 1 ngày nghỉ ngơi.. xả xờ trẹt chứ nhỉ
    Để mai vô lăng xê cho chị fool, bảng tử thần !
    Ơ Thế hoá ra cái chuyện bé tí xíu này nó có từ năm ngoái cơ ạ. Mà chị Vu_tieu_Oa dũng mãnh nhỉ, đi đâu cũng chỉ MỘT mà thôi ! (Giống em !)
    Ùi thế mà cũng đến mấy trang rồi. (Lần này em ko ơ hợ nữa đâu ạ. Rút kinh nghiệm rồi ạ. Ái... có cái kim đâm vào chân ! )
    Box SE hoành tráng thế. Hèn gì các anh ndungtuan với harryskim đi lăng xê mỏi tay !
  8. Guest

Guest Guest

Đúng là nếu cứ xét theo lỗi lầm của quá khứ để sàng lọc thí sinh thì sẽ chẳng còn ai đi thi Miss TTVNol vì ai chẳng có lỗi lầm.Cứ để VTO đi thi,vì cuộc thi này BGK quyết định đến 70% nên nếu không được mọi người yêu mến thì VTO cũng không thể thành Miss TTVN được.Giải tán Topic này được rồi.
  9. BO_CONG_ANH

BO_CONG_ANH Thành viên mới

Hi, chả biết Vũ Tiểu Oa, Bờ Rai Sun còn có nhớ tới em không chị nhỉ?
    Em đã đọc bài chị trả lời em bên 7x nhưng em chán đến mức chả thiết có ý kiến ý cỏ gì nữa, chị ạ. Chỉ nhắn chị một điều là phân loại về đi~ ( em coi về bài viết đó chỉ là phân loại mà thôi ) thì trẻ con học lớp 10 với một tí kiến thức xã hội cỏn con cũng có thể viết được. Bài viết đấy ko chứng tỏ sự am hiểu về cái nghề nghiệp cổ xưa nhất của đàn bà như chị đã từng nhận đâu
    Nhắn với tất cả những cô chú chỉ biết sơ sơ về Vũ Tiểu Oa qua dăm ba bài viết bên Album nhé: đừng để mật ngọt giết ruồi, ko phải ngẫu nhiên mà rất nhiều người ghét cô ta đâu. Chị VTO em giỏi cái nghệ thuật bù lu bù loa, mị dân lắm đấy nhé? He he, em chỉ nói sơ sơ thôi, ko nhiều người lại bảo em Ghen ăn tức ở, nhỉ?
    P/S: Em cũng phản đối chuyện tước quyền thí sinh thi Miss của VTO. Em vote cho bà chị này. Vì xem như đây là con búp bê có đầu óc nhất trong bầy búp bê đang tụ họp ở Album này.
    P/S: thấy chị teen đang lang thang ở đây. Em đang sáng tác một mẩu chuyện về chị, dạo này nhớ chị quá
  10. kingsolf2005

kingsolf2005 Thành viên mới

Fool xoá.
    u?c fool_a_kiss s?a vo 23:06 ngy 02/04/2005
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa