1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

..:: Kim_Binh_Mai Everyday ::..

Chủ đề trong 'MUFC Hải Phòng' bởi Kim_Binh_Mai, 05/08/2006.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Kim_Binh_Mai

Kim_Binh_Mai Thành viên mới

Lập một topic cho riêng mình,ghi lại tất cả những gì diễn ra xung quanh mình,hàng ngày.Ghi lại những cảm xúc xủa mình lúc này,lúc khác.
    Bạn có thể đọc,góp ý với tôi,có thể viết về chính bạn tại đây,nhưng mong bạn đừng phá topic này.Cám ơn nhiều.
  2. Kim_Binh_Mai

Ngày 5 - 8 -2006
    Đang là buổi sáng,ko khí thật trong lành dễ chịu,giá mà ngày nào cũng như thế này thì dân ta đâu có phải đi du lịch tránh mưa bão,hạn hán.
    Đã được gần 1 tháng rồi mình chơi trò Đếm ngược.Đếm ngược từng ngày để chờ đến ngày "Em Yêu" của mình được giải phóng.Cũng chả phải lâu lắm,nhưng ai đã từng chơi trò này rồi mới biết,thời gian diễn ra nhanh hay chậm.Chỉ còn chục ngày nữa thôi.Vậy mà có cảm tưởng như là học hết cấp 3 còn nhanh hơn chờ đợi những ngày tháng lê thê như thế này.

3. zorro_nvp

zorro_nvp Thành viên rất tích cực

Tao cũng thích trò đếm ngược .... nhưng mà đếm ngược chờ đến ngày lĩnh lương ...
  4. Kim_Binh_Mai

Chiều,17h50,chưa qua một ngày nhưng có nhiều việc hay ho thật.Sáng cafe xong qua cửa hàng của "Em Yêu" nhờ thằng bạn đưa đĩa cho em,tưởng mẹ em ý sửng cồ thì ... sẽ có tý biến cố.Ai dè,bà ý ko để ý,cũng may."Em Yêu" gần tháng rồi chưa gặp,chả hiểu hình dạng ra sao?có thay đổi tý nào ko.Dù sao cũng phải nói là bố mẹ em bị dở người.Điên quá!
    Trưa nhận được tin chiều đá trận CK,tập trung đủ anh em.Ra đá như ****.chả hiểu tại sao lại đá dở vậy,chắc tại bữa trưa phải ăn mì,ko chạy được.May mắn sao đội nhà vẫn thắng,ko có lẽ mình là tội đồ.Một chiến thắng sát nút nhưng thể hiện đẳng cấp vượt trội hơn với một thế trận tấn công toàn diện,chỉ tại tiền đạo đá dở.**** !
    Công việc của mình thì sao nhở?Cứ làng nhàng,chưa thấy tiến triển gì cả.Kệ đi,sau rằm tính.

5. thisicodon

thisicodon Thành viên mới

cũng gọi là tạm đc, nhưng đội mình cũng chả kém, với 1 đội hình chắp vá bệnh hoạn nhưng trước MU nhà ta cũng ko đến nỗi bị vỡ trận tan nát như 1 số đội, phòng ngự chủ động, nhưng phản công như ****, thể lực yếu, và... đc tặng 1 vài cái vuốt mà nhẹ nhàng nên thi nhau chuột rút rồi chảy máu, đến mức thủ môn phải lên đá tiền đạo, ko thua thì hơi phí, nhưng mà cũng thấy tiêng tiếc
  6. Kim_Binh_Mai

Ngày 6 - 8 -2006
    Trận CK thật sự hơi nóng tý,nhưng vì là trận CK phải có tính chất như vậy,đội nào lì hơn sẽ dành chiến thắng.TrPHN chỉ chịu thua ở những phút cuối,can đảm đó!
    Đêm qua nhận được thêm 1 tin hay ho thật,kéo dài trò chơi Đếm ngược.Mạ,ko lẽ đến đốt nhà "Em Yêu".Chả làm được cái đé0 gì ra hồn.Chán hết cả người.Hay cách tốt nhất là Ly Dị.Cứ thế này thì mệt mỏi lắm.Tối nay "cầm cưa" lên đường chinh phục "Em Yêu" khác,xấu xa chơi hết.Tình yêu là bể khổ.Mother****er !

7. Kim_Binh_Mai

Ngày 7 - 8 - 2006

Khi xa nhau sẽ có 2 trường hợp xảy ra.Một,càng xa càng nhớ càng yêu.Hoặc,xa mặt cách lòng.Đang ở trong trường hợp đầu,bị tình yêu nó vật.Giờ thì dang chả biết "Em Yêu" ở trường hợp nào?Chắc cũng tương tự,vì mình hiểu người ta mà.Chờ đợi - đó là một phần tất yếu trong tình yêu đúng ko?Đó cũng là một thử thách đơn giản mà vượt qua ko phải dễ,đặc biệt là với những người thiếu kiên nhẫn.
    Trời mưa,vẫn phi xe lên làm tách cafe và ngồi ngắm những hạt mưa tí tách với những bản nhạc buồn.Thảm thật,nghĩ kỹ lại mình cũng còn có người mà nghĩ tới.Nhiều thằng lúc buồn thì chỉ nghĩ linh tinh.Yêu là khổ,nhưng người ta nói,chịu khổ thì mới hành phúc được.I hope i''ll get happy ending for my real love.Anyway,Thanks God!

8. _sinhto_suachua_

_sinhto_suachua_ Thành viên rất tích cực

come on ! Baby
  9. perfavore_tiamo

perfavore_tiamo Thành viên tích cực

wish my best friend will gain what you have hoped. A happy ending for you is the best reward.Good luck.
  10. Kim_Binh_Mai

Ngày 11 - 8 - 2006
    Lâu lắm mới vào lại Top này,cũng phải 3 ngày rồi.Ko phải lười viết mà do TTVN is Fuc.king.Sau một ngày dầm mưa vì nhiều lý do.Ông trời đã ko phụ lòng."Em Yêu" được phép đi chơi với bạn,chỉ chờ có vậy thôi.Được gặp nhau sau gần 30 ngày.Cứ như là Ngưu Lang - Chức Nữ 1 năm gặp nhau 1 lần ý.Hôn em 1 cái thật dài,dài ơi là dài,ôm em 1 cái thật chặt,chặt ơi là chặt đến nỗi em khó thở.Một ngày thật hạnh phúc,thật vui vẻ,thật sung sướng.Gặp em nói bao nhiêu là chuyện.Giờ mới biết em là 1 người quan trọng như thế nào.
    Mấy thằng bạn may mắn được hưởng lợi từ vụ này.Vì sung sướng quá mà móc hết hầu bao (lẹm cả vào "quốc cấm") mời anh em 1 bữa khá linh đình.Đã hạnh phúc lại còn vui vì có bạn bè nữa.
    Sắp đi học,kể ra được đến lớp cũng hay.Đáng tiếc là thằng bạn duy nhất mình chơi trong cái lớp thổ tả này lại đang chuẩn bị Kotex đi du học Nhật.Đành chịu,phải chăm chỉ hơn thôi.Tương lai đang mờ mịt thì phải cố gắng.Mà đã tự nhắc với mình hàng tỷ lần câu này rồi ==> vẫn vậy.Chán!
    Ôi quên,trước mắt là ngày mai đi ăn trưa với "Em Yêu",liên hoan nhân dịp em tượt ĐH.Em ko vui nhưng mình vui,vui vì ko phải xa em,vui vì vẫn được gần gũi em (sớm thôi mà),vui vì ko lo mất em.Học hành đâu phải quan trọng nhất.Với mình thì em co trách nhiệm quan trọng nhất là .... sinh cho mình 1 bầy Ủn.Đã thật đó.Ý,lại quên là giờ đang móm,mai đi xoay đâu ra 1 ít giờ nhỉ?Mai tính.Giờ đi ngủ.Chúc các bạn ngủ ngon.Quên lần nữa! Có *** ai vào đây đọc đâu nhở.Chúc mình vậy! Anh yêu em lắm Miu ơi!