1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

KINH BAC & FRIENDS Football Club (KBF, thành lập ngày: 10/04/2005). Thứ 7 (15/11 ) 18h30' sân số 9 t

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi Nogoodfriend7, 08/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. buctuongda2813

buctuongda2813 Thành viên mới

Đùa đâu mà đùa chém nhau như chém trả ấy chư lị !!
    mà tuần này em lại xin nghỉ em ve quê thăm u 1 chuyến
    chúc anh em chân cứng dê dẻo nhé
  2. MrVipB

MrVipB Thành viên mới

[/quote]
    Anh Ren ới, vào giải quyết vụ này thui, sao lại đi ăn mảnh thế ạ
    Chậc, chị em bên KBC tớ biết mỗi chị hoaanh thui Làm sao mà rủ được... Mí lị tớ ứ phải dâu KBC, sao bắt tớ làm nhiệm vụ đội trưởng đội cổ vũ... Có ai đón tớ thường xuyên để tớ đi cổ vũ cho không
    [/quote]
  3. MrVipB

MrVipB Thành viên mới

chị nj` ............. buồn cười thật ............. em nhỏ thế mà chị cứ tớ tớ cậu cậu với ai thế ............. em là cái thằng đá giữa lúc thay anh Tuấn ý ........... thế nên chị phải xưng chị đi nhé ............ còn việc chị có là dâu hay ko thì em cũng đâu có biết ............. chỉ biết là tinh thần cổ vũ của chị cũng cao ............. ( + thêm cả chị MI NHON nữa ) ........ cho làm đội trưởng với đội phó là qúa được rồi còn j` .............. hay chức bé quá àh ............ định đòi làm huấn luyện viên trưởng á ............
  4. MrVipB

MrVipB Thành viên mới

to ĐỘI TRƯỞNG và ĐỘI PHÓ : anh xem thế nào chứ ........ có đĩa DVD của giải rồi mà ko thấy ai đăng kí lấy đĩa j` cả .......... ai chẳng biết là các anh được chụp ít hơn em .......... nhưng mà cũng phải lấy về cho anh em coi chứ .......... tự hào là 1 trong 8 đội mạnh của giải chứ ........... hì hì ......... hết ............
  5. MrBinn

MrBinn Thành viên mới

KBF muôn năm , lên đầu trang nào ...
  6. Sinh_ngay_14_thang_3

Sinh_ngay_14_thang_3 Thành viên mới

Ốm !

----------------------------------------
    PS : Tú ơi ! Sáng mai ra sân chơi nhé ! Nhắn lại anh số máy ! Anh bị mất máy.
    Được Sinh_ngay_14_thang_3 sửa chữa / chuyển vào 03:01 ngày 23/09/2007
  7. vitop

vitop Thành viên mới

Hôm nay có đá hông mà chạ ai nói gì hết nhỉ?
  8. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

Sáng nay đi qua cái sân bóng trường Y ! nhớ thế
    Nhớ hồi xưa thỉnh thoảng hay lọ mọ ra đấy ngắm zai ( quay 4 phương 8 hướng chỉ thấy các anh cởi quần & áo)
  9. MrBinn

MrBinn Thành viên mới

Sáng nay KBF thắng 1-0 trước NNTĐ ,
    Trận đấu khá quyết liệt , tuy nhiên KBF ra quân với một đội hình toàn dự bị , vì các cầu thủ đá chính trận này vắng mặt nhiều , nên cũng hơi vất vả cho hàng phòng ngự , tuy nhiên trận này KBF hoàn toàn làm chủ trận đấu , các tính huống không được các tiền đạo biến thành bàn thằng vì toàn xà ngang và cột dọc cứu thua cho đội bạn :D , tuy nhiên đội bạn cũng có một số pha bóng gây nguy hiểm cho KBF nhưng với sự xuất sắc của đội trưởng Thiên và thủ môn Dũng , KBF đã giữ sạch lưới nhà .
    Xin chúc mừng tiền đạo Nam có một bàn thắng đẹp do tiền đạo Thanh Bình kiến thiết , tuy Thanh Bình trận này ko ghi bàn nhưng anh cũng đang là một ngôi sao toa? sáng trên sân với thể lực sung mãn , tuy đang trong thời gian chấn thương nhưng anh đã sáo trộn hết hàng hậu vệ của đội bạn hehe , kém một chút may mắn trong các pha dứt điểm nhưng mà không sao tôi hi vọng trong thời gian tới anh sẽ cống hiến cho KBF nhiều bàn thắng đẹp
    Một lần nữa xin chúc mừng chiến thắng khá chật vật của KBF
  10. vitop

vitop Thành viên mới

Vì điều kiện địa lí nên iem cổ vũ đội bóng từ xa nhé. Những bông hoa chúc mừng những nỗ lực của mọi người cống hiến cho trận thắng đẹp hôm nay.