1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

KINH BAC & FRIENDS Football Club (KBF, thành lập ngày: 10/04/2005). Thứ 7 (15/11 ) 18h30' sân số 9 t

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi Nogoodfriend7, 08/09/2007.

1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. Tuansilva10

Tuansilva10 Thành viên mới

k.k.k hả ? tiếng "lóng" ấy mà,dịch thử đê,hay fết....
  2. DonMetal

DonMetal Thành viên mới

k.k.k hả ? tiếng "lóng" ấy mà,dịch thử đê,hay fết....
    [/quote]
    Chả dám dịch. Đội trưởng hay a e nào biết xin chỉ giáo ^^
  3. cakiem85

cakiem85 Thành viên mới

xin lỗi bác Tuanvilla vì được bác hẹn mà em ko đi, chả là do lớp em đi chơi vào 1 ngày cuối tuần, nhưng đùng cái lớp trưởng đổi ý nên sáng t2 bọn em mới về kịp. trận tới call e cái!
  4. nguyenkhacthai

nguyenkhacthai Thành viên mới

Tình hình dạo này đội mình thế nào rồi các anh chị em ơi. chú hổ giấy chân cẳng thế nào rồi? anh Thái đang bắt gôn hay làm gì thế :D. anh Tuấn vẫn đi khách đều chứ..... các anh em khác thế nào rồi anh. thằng Hùng nó có mang đủ 2 gương đi ko?
  5. Tuanvilla

Tuanvilla Thành viên mới

Hàng công hôm CN vừa rồi tậm tịt lắm ! Đá mãi có cơ hội mà không vào được 1 quả ( thua 1-0 )
    Dạo này anh em toàn chơi sân đẹp thôi - Anh với Thiên già đang chơi cho HP Hà Nội vào đá với SHB Đà Nẵng trong Đà Nẵng đây
    Mai thứ 5 bóng lăn sân Thuỷ Lợi không biết anh em ở nhà đá đấm thế nào ? !!!
  6. Tuanvilla

Tuanvilla Thành viên mới

Một ông bố suốt ngày phàn nàn với thằng con: - Trai tráng ngần này tuổi đầu rồi mà vẫn không tài nào có được con bồ, thằng này kém quá! Kém hơn tao rồi! Thằng con gân cổ : - Bố có giỏi thì tán thử xem, con với bố ra ngoài kia, thi xem thằng nào tán được trước? Bố: - Đi thì đi, tao sợ gì! Hai bố con ra ngõ! Thấy 1 cô bé rất xinh đi xe đạp lướt qua, anh con tán tỉnh: - ?oEm ơi anh yêu em em có yêu anh không?? Gặp đúng cô đanh đá, cô này ngoái lại : - Yêu yêu cái thằng ****** ý! Ông bố nhảy cẫng lên: - Đấy! thấy chưa? mày thua?
  7. cakiem85

cakiem85 Thành viên mới

Em bổ sung vào hàng công là hợp lý ròy, tiền vệ cánh hoặc tiền đạo lùi đều là sở trường của em ạ! Mai mà đá đấm call em cái ạ
  8. Tuansilva10

Xin lỗi cả nhà nhé,sân Thuỷ Lợi do em hẹn tạm thời bị hoãn,e sẽ hỏi lại vào t5 tuần tới...
  9. Tuansilva10

Xin lỗi cả nhà nhé,sân Thuỷ Lợi do em hẹn lại tạm đá,em sẽ hỏi lại vào t5 tuần tới...haha
  10. nguyenkhacthai

nguyenkhacthai Thành viên mới

O_O chẳng thấy anh em vào đây sinh hoạt nhỉ. Dạo này đá đấm thế nào anh em ơi?