1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kinh Bắc trà quán

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi duduxanh_141, 07/03/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. duduxanh_141

duduxanh_141 Thành viên mới

Duđxanh hôm trước hái trên cây xuống giờ thành duduuong mất rồi Gà ui.Chưa kịp chín. Gà dùng duduuong nhé. Hehe. Cứ ương ương là khối người xèm . Đảm bào ối người chọp chep.
  2. duduxanh_141

Chuyện!.Tuần trà đầu tiên đắng quá hay nào mà Friend cứ ngập ngừng uống hay không uống thế? Cử để chủ quán mời mãi...............
  3. duduxanh_141

Úi! Bác di cư sang quán em rùi à?. Đúng là khách quý khách quý.Mệt mỏi thì trà tươi dun sôi hợp với Bác lúc này rồi. Cây nhà lá vườn. Hay bác nhấp một ngụm trà đắng cho thư thái tâm hồn rồi đêm về sẽ có được một giấc ngủ ngon. Kính cẩn mời Bác.
  4. tocboduoiga2005

tocboduoiga2005 Thành viên mới

Chậc... ương ương bướng bướng cũng đúng gu của em.... Cho em 3 cốc nhá... to to vào, Chị Pic nhà em là thich to lắm đấy ạ!
    Em hỏi khí không phải, Chị chủ quán em trông thấy quen quen, không biết đã gặp ở đâu rồi. Chị đã khi nào lang thang vào KTX Đại Học Kinh tế Quốc dân chưa ạ?
  5. duduxanh_141

Chậc thôi á? Gà không nhất thiết miễn cưỡng thế chứ?Ương là đặc sản đoá mà "chậc" một câu nẫu thế. Hai cốc to to còn một cốc to cho Pic nhé.
    Chủ quán chỗ nào cũng lang thang, KTX Đại Học Kinh Tế Quốc Dân cách đây 4 năm thì hay đóng cọc ở đó. Năm ngoái có lang thang 2 lần. Không lẽ có ai đó trong đó nhìn giống mình à? Hi`. (nếu đúng thế thì tệ nhỉ!)
  6. tocboduoiga2005

Chậc... coi như chị chủ quán chưa nghe thấy "chậc" vì cái... ương ương vậy. Thói thường người giống người là chuyện thường tình, không có gì tệ cả chị à?
    Thêm một cái khí không phải nữa vậy.... chậc...
    Thưởng thức trà đạo mà được nghe về cách pha trà thì tuyệt nữa, chị nhỉ?
  7. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

úi roài ơi kíu em , bon chen mãi mới vào quán được , giật mìn ko bít lý do tại sao lại vào đây !
  8. amateur24

amateur24 Thành viên mới

Úi trà xanh à.
    Ngon thật, cảm ơn cô chủ nhá, lâu rồi tớ mới được thưởng thức hương vị của lá trà xanh. Cho tớ xin thêm miếng đường nữa
    Trà xanh uống với đường thì có mà...nhứt.
  9. doan_truong_nhan

doan_truong_nhan Thành viên mới

He he, khoản này bác giống em wá! Trà xanh đặc nóng + chút đường ngồi nhâm nhi bên khói thuốc thì tuyệt vời (tiếc wé, em đang bỏ thuốc)
  10. tocboduoiga2005

Khé...khé...... rượu khà... trà nhấp. Tuyệt! Chị chủ quán... Cho em cốc duduuong nữa đi... (nhưng cốc nho nhỏ thui <-- hôm nay em bị đau bụng.... )