1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kinh Bắc Tửu Lầu

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi van_du, 30/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anhque

anhque Thành viên mới

Phố Sơn Tây còn có quán Rượu Ất
    Phố Yết Kiêu có Chiều Tây Bắc
    Còn một quán có tên Ông Già nhưng tui lại quên mất nó nằm ở đâu.(Cái này tui sẽ nhớ lại sau, he he Xin lỗi các pác nhé)
  2. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

Khi Thắng hoa lên đến đỉnh điểm
    ( trích : tự chuyện một nguời bạn của Tiên Tửu )
    " CHưa có hôm nào đẹp như hôm nay ! " , Một thân một mình giữa giang hồ sau khi đã đi thăm thằng bạn họ Tiên tên Tửu , " sao hôm nay hình như chân tay mình ngắn hơn mọi ngày sao ý nhở " , " ối dời ơi , hình như ....Tóc mình không còn sợi nào , hu hu , lấy gì mà ....làm đĩ , ý quên , làm dáng !!!!!!!! , hu hu " .
    Vắt cái áo lên tai , hic....lên tay , thằng nhóc tiến về ngôi nhà đáng yêu với dáng đi của Adam khi vừa ra đời , không ồn ào , hoàn toàn tỉnh táo vì nó còn thấy rõ ràng cái cây trước mặt hôm nay mới duợc trồng thêm một cái cây nứa để ...cho có đôi có cặp ! .....Trịnh Công Sơn đã từng viết " Ngàn sau sỏi đá cũng cần có nhau mờ !!!!! "
    ..."Tối hôm nay cái giường cứng hơn bình thường , nhưng , mịa , có đứa nào vừa trang trí phòng cho mình sao ấy nhở ??? nhiều sao quá mà ....mát nữa chứ , chỗ nào cũng mát !"
  3. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

Khi Thắng hoa lên đến đỉnh điểm
    ( trích : tự chuyện một nguời bạn của Tiên Tửu )
    " CHưa có hôm nào đẹp như hôm nay ! " , Một thân một mình giữa giang hồ sau khi đã đi thăm thằng bạn họ Tiên tên Tửu , " sao hôm nay hình như chân tay mình ngắn hơn mọi ngày sao ý nhở " , " ối dời ơi , hình như ....Tóc mình không còn sợi nào , hu hu , lấy gì mà ....làm đĩ , ý quên , làm dáng !!!!!!!! , hu hu " .
    Vắt cái áo lên tai , hic....lên tay , thằng nhóc tiến về ngôi nhà đáng yêu với dáng đi của Adam khi vừa ra đời , không ồn ào , hoàn toàn tỉnh táo vì nó còn thấy rõ ràng cái cây trước mặt hôm nay mới duợc trồng thêm một cái cây nứa để ...cho có đôi có cặp ! .....Trịnh Công Sơn đã từng viết " Ngàn sau sỏi đá cũng cần có nhau mờ !!!!! "
    ..."Tối hôm nay cái giường cứng hơn bình thường , nhưng , mịa , có đứa nào vừa trang trí phòng cho mình sao ấy nhở ??? nhiều sao quá mà ....mát nữa chứ , chỗ nào cũng mát !"
  4. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Thú à? Lên xứ Lạng uống rượu Mẫu Sơn sẽ thấy cái thú của rượu.
  5. Nguyenthiquynhnga

Thú à? Lên xứ Lạng uống rượu Mẫu Sơn sẽ thấy cái thú của rượu.
  6. anhque

anhque Thành viên mới

7. anhque

anhque Thành viên mới

8. anhque

anhque Thành viên mới

Phải lên tận xứ Lạng mới uốn được rượu Mẫu Sơn à? Tui đã từng được nhâm nhi nó ở Hà Nội roài đó. Tất nhiên là rượu xứ Lạng chính gốc. Thơm. Tuyệt. Nhưng cũng chỉ hơn rượu nàng Vân quê tớ tí chút thui à.
    Có phải bạn Quỳnh Nga là thành viên của box Lạng Sơn hôn? Chia buồn với bạn và box của bạn vì rượu Mẫu Sơn đã không đoạt giải Sao Vàng Đất Việt

9. anhque

anhque Thành viên mới

Phải lên tận xứ Lạng mới uốn được rượu Mẫu Sơn à? Tui đã từng được nhâm nhi nó ở Hà Nội roài đó. Tất nhiên là rượu xứ Lạng chính gốc. Thơm. Tuyệt. Nhưng cũng chỉ hơn rượu nàng Vân quê tớ tí chút thui à.
    Có phải bạn Quỳnh Nga là thành viên của box Lạng Sơn hôn? Chia buồn với bạn và box của bạn vì rượu Mẫu Sơn đã không đoạt giải Sao Vàng Đất Việt

10. Nguyenthiquynhnga

Rượu MS là Sao vàng đất Lạng là được rồi. Người LS ko ao ước gì hơn đâu.
    Hôm nào lên LS giao lưu cái nhẩy?