1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kính gởi BQT ttvnol

Chủ đề trong 'Giáo dục quốc phòng' bởi cu-bo, 22/12/2012.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. macay3

macay3 LSVH - KTQSNN Moderator

Làm cái forum thì có gì khó, khó là chỗ công nghệ forum giờ lạc hâu so với blog hay web. Thế nên làm rồi mấy bác có chịu qua ko mới là vấn đề, qua rồi lại cần có mem tâm huyết viết bà, dịch bài chất lượng thì mới tăng view dc. Với lại bây giờ google, wiki đầy ra đấy, ít ai chịu khó ngồi gõ cả trang cho mấy bác chém nữa đâu
  2. cu-bo

cu-bo Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bài này post cách đây hơn 1 năm,xem ra bây giờ vẫn hot!
    Không biết mods nào"đào mộ" để thanks 1 phát :D
  3. kuyomuko

kuyomuko Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Diễn đàn đang bị hắc. Các mem tốt nhất nằm im để tránh bị lừa. Tớ vừa mới thấy 1 bài viết của Maseo nhưng hình như ngôn từ ấy không phải của Maseo.
    Người ta có thể dùng mọi nick để viết bài
    cu-bo thích bài này.
  4. lionking_arc

lionking_arc Thành viên gắn bó với ttvnol.com

bó cái tay là bó cái chân. ko tin đc ai nữa rồi a em ak, thôi dân ko chuyên IT như a em ta cứ ngồi hóng thôi
    echditxanh thích bài này.
  5. thanhle2004

thanhle2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nhà đẹp thì vào, nhà xấu xấu bẩn bẩn, không che nắng mưa được nữa thì đi. Việc gì phải cầu cạnh.

Ủng hộ bác nào lập trang web mới. Không trang web thì forum, không forum thì một cái blog nho nhỏ cũng được.
  6. ThoPhieu

ThoPhieu Thành viên mới Đang bị khóa

Hoan hô bạn maseo đã mở lại topic cho anh em phát biểu ý kiến xây dựng.
    Diễn đàn đến hồi cần phải có những sự thay đổi cho phù hợp. BQT phải lắng nghe ý kiến của các thành viên dù là thuận, hay là nghịch. Vậy mà chẳng hiểu sao các topic kiểu như thế này cứ vừa mới mở ra là lại đóng lại là sao? BQT định mũ ni che tai đến bao giờ?

Mình bỏ không tham gia cái ttvnol này được khoảng gần 10 năm, giờ quay lại thấy cái diễn đàn nó như thế này, thật sự rất buồn.

Diễn đàn giờ đã qua đi rồi cái thời kiểu như bao cấp, cái thời mà min,mod có thể không cần phải quan tâm tới các ý kiến của thành viên, vì hồi đó không có mấy sân chơi. Giờ là thời kì của cạnh tranh, các forum cũng nhiều và các mạng xã hội. Vậy muốn diễn đàn phát triển, thì chỉ có cách là phải quan tâm và lắng nghe ý kiến của các thành viên, coi những member như những khách hàng.

Tớ cũng nói luôn là tớ không phải thành viên BQT. Tớ cũng không thích, hay có ý định tranh làm min,mod gì, tớ chỉ thích giống chú em Hùng ô la của tớ, không thích bó buộc, chỉ thích được tự do như là Lệnh Hồ Sung thôi. Vậy nên, tớ chỉ có quyền quản trị trong vài tiếng đồng hồ. Đây cũng không phải lần đầu, cách đây khoảng gần 1 tháng, tớ cũng bị khóa nick washerman vì chơi cái game này.

Nhưng có 1 điều là tớ không có phá hoại topic nào hết. Tớ chỉ mở lại 2 cái topic mà đáng ra nó phải được mở. Bạn @ALPHA3, tớ đã chủ động mở đường cho bạn, vậy mà vẫn cố tình chửi tớ, mặc dù tớ không hề chửi bạn 1 câu nào trong khi tớ lúc đấy có thể làm cho bạn nhiều điều tồi tệ hơn, chứ không phải vào chém gió với mấy anh em và xem bạn chửi. Bạn @ALPHA3 lưu ý, bạn nợ tớ 1 lời cám ơn vì đã không móc họng bạn trong lúc bạn đang shock về mấy cái mẫu thuẫn min, mod của bạn. Ngược lại, tớ còn ngăn bạn không nói ra những chuyện đấy. Vậy nên, bạn có muốn chửi thì cũng cứ cám ơn tớ xong đã rồi hẵng chửi.

Nick Thợ Phiêu bị khóa vĩnh viễn rồi nhé! Nick đang trả lời là hồn của Thợ Phiêu thôi, nên tớ xin miễn trả lời tất cả mọi thắc mắc khác ở đây. Các bạn, những ai còn tâm huyết với diễn đàn thì tập trung vào việc tiếp tục góp ý cho các bạn trong BQT.
    Lần cập nhật cuối: 13/01/2014
    lalalalalalalalala thích bài này.
  7. kuyomuko

kuyomuko Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Hic...kiểu này chắc mai phải tập tành hắc hiếc quá
    ThoPhieu thích bài này.
  8. lionking_arc

lionking_arc Thành viên gắn bó với ttvnol.com

:eek:
    ThoPhieu thích bài này.
  9. ALPHA3

ALPHA3 Moderator