1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kính mong BQT lập Box mang tên Trái Tim Tình Nguyện

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi RamboGVN, 22/04/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. RamboGVN

RamboGVN Thành viên mới

Kính mong BQT lập Box mang tên Trái Tim Tình Nguyện

CLB Trái Tim Tình Nguyện này của chúng tôi đã được thành lập hơn một năm nay,cho đến nay đã có hơn 20 thành viên offline,hội đã thực hiện được một số chương trình từ thiện cho trẻ lang thang,trẻ tàn tật...vì để thuận tiện cho việc hoạt động online cũng như thu hút thành viên hoạt động của hội,tôi kính mong BQT xem xét và lập box mang tên Trái Tim Tình Nguyện Club,chúng tôi xin chân thành cám ơn!!!Vì số hội viên đã có đông đủ (Trên 15 người so với qui định của diễn đàn),nên rất mong BQT đáp ứng nguyện vọng này của chúng tôi càng sớm càng tốt,chúng tôi sẽ công bố danh sách hội viên ngay sau đây(sẽ do chủ tịch CLB update lên),thay mặt cho hội từ thiện này,một lần nữa,tôi xin chân thành cám ơn BQT!

Và chúng tôi cũng rất mong có thêm những lời ủng hộ,động viên của các bạn đã,đang và sẽ hoạt động tích cực trên diễn đàn này,các bạn có thể đồng tình,có thể không đồng tình,chỉ xin từ các bạn những lời khuyên bổ ích,những sự đồng cảm,vì trẻ em lang thang,cơ nhỡ,vì trẻ em nghèo,khuyết tật,chúng ta nguyện làm những người hành khất vì chúng,các bạn nhé,hãy cùng chúng tôi nối vòng tay lớn,vì một ngày mai tươi sáng hơn cho trẻ em tật nguyền...xin chân thành cám ơn,tôi xin hết ạ!
  2. Thuongnguyen

Thuongnguyen Thành viên quen thuộc

Ý tưởng bạn đưa ra rất thú vị và nếu thực hiện được thì sẽ là một điều thật sự hữu ích cho nhiều người
    Ban Quản Trị TTVN luôn mong muốn được cùng các bạn tiến hành những hoạt động xã hội tương tự như tiêu chí và mục đích hoạt động mà CLB Trái Tim Tình Nguyện đã đề ra.
    Rất mong có thể gặp bạn trực tiếp để trao đổi kỹ hơn về vấn đề này. Nếu bạn không thấy phiền thì có thể pm trực tiếp cho @thuongnguyen nhé!
    Thân mến!
  3. quanghoan

quanghoan Thành viên mới

CLB Trái Tim Tình Nguyện được thành lập từ ngày 1/11/2002,lúc đầu có 6 thành viên đến nay đã có hơn 20 thành viên cho đến nay đã có hơn 20 thành viên offline, CLB đã thực hiện được một số chương trình từ thiện cho trẻ lang thang, trẻ khuyết tật, thăm hỏi và tặng quà cho các gia đình chính sách... để thuận tiện cho việc hoạt động online cũng như thu hút thành viên hoạt động của CLB, tôi kính mong BQT xem xét và lập box mang tên Trái Tim Tình Nguyện Club, tôi xin chân thành cám ơn!!!
    Tôi rất mong có thêm những lời ủng hộ, động viên của các bạn đã, đang và sẽ hoạt động tích cực trên diễn đàn này, các bạn có thể đồng tình,có thể không đồng tình,chỉ xin từ các bạn những lời khuyên bổ ích, những sự đồng cảm, vì trẻ em lang thang,cơ nhỡ, vì trẻ em nghèo, khuyết tật, chúng ta nguyện làm những người hành khất vì chúng, các bạn nhé , hãy cùng chúng tôi nối vòng tay lớn, cùng nối những trái tim nhiệt huyết những dòng máu nhỏ để qiúp đỡ cho các em. dược chứ các bạn
    xin chân thành cám ơn,mong các bạn ủng hộ
  4. traitimtinhnguyen

traitimtinhnguyen Thành viên mới Đang bị khóa

Tôi Vũ Quang Hoan` Chủ tịch câu lạc bộ Trái Tim Tình Nguyện
    Tôi xin gửi danh sách thành viên câu lạc bộ Trái Tim Tình Nguyện mong ban quản trị giúp đỡ cho chung tôi được thành lập box "Trái Tim Tình Nguyện Club "
    1, Vũ Quang Hoàn - Trường Trung học điện tử điện lạnh
    2, Nguyễn Quang Trung-TH ĐT-ĐL
    3, Nguyễn Văn Trường-TH ĐT-ĐL
    4,Nguyện mạnh Hùng-TH ĐT-ĐL
    5,Trương Tấn Tài-TH ĐT-ĐL
    6,Phan Thế Hà-TH ĐT-ĐL
    7,Lê Minh Khang-TH ĐT-ĐL
    8,Nguyễn Công Hùng- TH ĐT-ĐL
    9,Khổng Minh Tú- TH ĐT-ĐL
    10,Nguyễn thu Phương-CĐSPHN
    11,Nguyễn thị thuỷ-CĐSPHN
    12,Chử Thị Duyên- CĐSPHN
    13,Trần Thị Nga- CĐSPHN
    14,Đoàn Thị Thư-CĐSPHN
    15,Nguyễn Như Dũng-Đại học giao thông vận tải
    16,Ngô Văn Quân-Đại học khoa học tự nhiên
    17,Đinh Văn Huy-Đại học khoa học tự nhiên.
    18,Nguyễn Qùynh Vân-PTTH Phạm Hồng Thái.
    19,Nguyễn thị Hiền- Đại học kinh tế
    20,Đỗ Thị thu Hằng-trung cấp tài chính
    21,Nguyễn Thị Nhàn- trung học tư thục công nghệ
    22,Bùi Doãn Quân- Đại học mỏ địa chất
    23,Đặng thị Ngọc Anh-PTTH Phạm Hồng Thái
    24, Nguyễn Phương Ngọc-PTTH Phạm Hồng Thái
    25,Nguyễn phương Anh-CĐ mẫu Giáo TW
    26, Nguyễn Hương Giang-CĐ Mẫu Giáo TW
    27,Nguyễn Thanh Tú-(lớp 13)
    28,Vũ Duy Nam- Nhạc Viẹn Hà Nội
    cùng một số thành viên mới, cộng tác viên và những nhà hảo tâm.
    Chúng tôt kính mong BQT xem xét giúp đỡ chúng tôi để chúng tôi có thể thành lập box Trái tim Tình Nguyện Club.
    Xin Chân thành cảm ơn
    T/M Câu Lạc Bộ
    Chủ tịch
    Vũ Quang Hoàn
  5. admin85

admin85 Thành viên mới

Trai tim Tinh Nguyện là một tổ chứctừ thiện rất hay. Vậy Kinh mong BQT hay giup cho traitimtinhnguyenclub thanh lap dc box di. cac ban oi hay ung ho traitimtinhnguyendinao
  6. 9169453

9169453 Thành viên mới

các bạn ơi ủng hộ Trái Tim Tình Nguyện Club đi
  7. tinhnguyenvicongdong

tinhnguyenvicongdong Thành viên mới

Tôi cũng là một tình nguyẹn viên .Tôi thấy chương trình của traitimtinhnguyen club rât hay. vậy tôi kinh mong BQT hết sức giúp đỡ cho box traitimtinhnguyenclub được hoạt động.
    Tôi xin nguyện cùng Trái Tim Tình Nguyện hoạt động và phát triển.
    xin chân thành cảm ơn.
  8. RamboGVN

RamboGVN Thành viên mới

Bạn ơi,vấn đề không phải ở chỗ trùng nhau hay không trùng nhau,"Trái Tim Tình Nguyện Club" là một CLB độc lập,đã phát triển từ trước,đã có nhân lực,chứ có phải không đâu,và CLB đã thực hiện được một số chương trình từ thiện,nay sát nhập CLB tháng 5 hay nói cách khác cả CLB "Trái Tim Tình Nguyện" với gần ba chục người vào đó sẽ lệch lạc trong chương trình hoạt động của hai hội từ thiện...như thế là không thể được!!!
    Và cũng đã có rất rất nhiều người ủng hộ rồi mà,vậy xin BQT cố gắng lập thêm box cho hội,hội sẽ vô cùng biết ơn!!!
  9. traitimtinhnguyen

traitimtinhnguyen Thành viên mới Đang bị khóa

các bạn a` minh f nghĩ rằng mỗi câ u lạc bộ có đặc thù riêng , phương thức hoạt động cũg riêng . giôpngfs như các trường ấy . tai sao lại phải lập nhiều bõ của nhiều trường. nó cũng giống như các bõ của các clb thôi. mình mong rằng ttvn se la nhịp cầu thân thiên để gắn kết . để đoàn kết dân tộc thàh một khối vững chắc
    Một cây làm chẳng lên non
    ba cây chụm lại lên hòn núi cao.
  10. cold_heart86vn

cold_heart86vn Thành viên mới

Khi nghe tin Rambo muốn giúp đỡ "Trái Tim Tình Nguyện Club",mình cũng rất vui,và vào đây,bỏ một lá phiếu nhỏ bé của mình,mong Admin hãy lập thêm box này,coi như tạo điều kiện cho một hội từ thiện còn non trẻ,còn gặp nhiều khó khăn trong vai trò của một người hành khất vì trẻ em lang thang,tật nguyền phát triển,tại sao không nhỉ?
    Mình chúc cho hội hoạt động tốt và càng ngày càng phát triển
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa