1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kinh nghiệm cho các bà mẹ và trẻ sơ sinh - Tầng 2

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi dainguyet01, 28/06/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Anismee

Anismee Thành viên mới

hihi
    Cái máy báo khóc đó tớ định mua bơ?i vi? la? định cho bé ngu? riêng sau na?y nên mua sớm thi? được du?ng sớm thôi.
    Nhưng ma? nghe mẹ nó nói thi? cufng có lý lắm.
    Cái địu thi? tớ thích kiê?u cu?a Evenflo, nhưng check trong colorful thi? cufng đến 1tr2 rô?i thi? pha?i. Thế nên cứ nghif trong đâ?u la? loại tốt cufng pha?i tâ?m đấy tiê?n nên không ngó nghiêng thêm. Tí pha?i ghé qua lamchame mới được. Không thông thuộc đường đi lối lại bên trang đấy lắm, có ai uy tín bên ý không mẹ nó?
  2. be_heo

be_heo Thành viên mới

100 trang roài, các mẹ đã hoàn thành giai đoạn mang nặng đẻ đau vào xây nhà mới lấy hên cho những người khác cái nhể!
    Mẹ Anismee bao nhiêu tuần rồi thế??? Dạo này tớ bắt đầu mua sắm đồ đạc, giặt giũ cho con. Nghĩ còn gần 2 tháng nữa sao mà lâu thế chứ!!!
  3. boorin9999

boorin9999 Thành viên mới

tớ quay lại rồi đây.
    Chúc mừng các mẹ vừa sinh em bé nhé
    Thằng cu nhà tớ chui ra hôm thứ 2, được 3,7kg. Tớ đăng ký dịch vụ trọn gói cao nhất ở PSHN, tớ thấy rất ổn. Tất cả từ bác sỹ đến y tá đều rất nhẹ nhàng và tận tình. Một mình tớ một fòng đẻ, có chồng vào ngồi bên cạnh cổ vũ tinh thần
    Lúc trước nghe các mẹ nói về cái vụ khâu vá tớ sợ lắm, nhưng mà hôm tớ đẻ tớ thấy cũng k đến nối "khâu mũi nào biết mũi ấy" lắm đâu. Tớ vẫn được tiêm thuốc gây tê tại chỗ mà, họ có khâu sống đâu.
  4. be_heo

be_heo Thành viên mới

Các mẹ tháng vừa rồi toàn đẻ con 3,7kg trở lên à? Nghe mà sướng quá đi! Mình cũng máu con to lắm, nhưng với quả đầu bự như thế mà to thì chỉ có mổ, mà mẹ cháu lại ko muốn phải mổ tí nào cả! Thôi con cứ ra đi rồi mẹ chăm tiếp vậy!
  5. clover14

clover14 Thành viên mới

@ Poem: Thông tin hữu ích quá, cảm ơn mẹ nó nhé. Lúc nào rỗi tớ sẽ ghé qua chỗ của hàng ấy chỉ xem thế nào. Nhưng mà còn xem trên lamchame thì tớ cũng tìm mãi mà không tìm được. Mẹ nó chỉ cho tớ cái nhé! Thank u!
    Các mẹ Poem, boorin, nhepbeo... mẹ tròn con vuông rồi, mở màn tầng 3 đi thôi nào!!!
  6. xinhxinhxuongpho

xinhxinhxuongpho Thành viên mới

Mẹ nào đã sinh con rùi mở nhà mới đi thôi.100 trang rùi đấy
  7. miudibuidoi

miudibuidoi Thành viên rất tích cực

Khoá topic với lý do: mời các mẹ sang tầng 3 : http://www10.ttvnol.com/forum/HanhphucGiadinh/1088015.ttvn
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa