1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chia sẻ kinh nghiệm Kinh nghiệm đi Coco beach Camp Bình Thuận

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi minhkhang01279, 16/06/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minhkhang01279

minhkhang01279 Thành viên tích cực

Nóng quá, lại đến đợt nắng nóng đỉnh điểm rồi các bạn ơi! Những ngày như vậy các bạn làm gì? Đừng có bảo tớ là chỉ gò bó trong 4 bức tường với máy lạnh, điều hòa kèm theo chiếc smartphone để lướt face thôi đấy. Lướt mãi, đọc mãi cũng chán đúng không? Nắng nóng là cứ phải như tớ, ôm phản lao ra biển lướt, lướt và lướt trên những con sóng nhấp nhô mát rượi thôi ý. Phải nói là cảm giác “thật cool, thật yomost” các bạn ạ.
    Thôi không lan man nữa tớ review cho các bạn Coco Beach Camp tớ mới đi về này. Thích dã man luôn ý, k hổ danh là thiên đường lều trại ở Bình Thuận, đến đây các bạn nên thuê lều trại ngoài bãi biển ngủ qua đêm thế mới tận hưởng được trọn vẹn hương vị biển cả. Đêm nghe tiếng sóng vỗ rì rào, sáng vừa nằm tận hưởng ngọn gió man mát vừa ngắm bình minh tuyệt đẹp.
    Không những thế hải sản ở đây vừa ngon vừa rẻ ý (nói đến đã thèm rồi) đủ các món nào là cua, ghẹ, tôm, nào là tu hài, hàu hơn nữa còn có các loại đặc sản riêng của vùng biển Lagi như chả lụi, bánh xèo nữa đấy.
    Các bạn nên đi xe bus của Coco Beach Camp xuất phát từ Hồ Chí Minh ý, vừa sạch vừa rẻ chỉ 150k/ người thui. Đi ngay và luôn đi nhé không là tiếc lắm đó. Các bạn mún biết thông tin gì cứ nhắn tớ nhé hoặc có thể tham khảo thêm ở goo.gl/Sg7DwP