1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kinh nghiệm học tiếng Hàn!

Chủ đề trong 'Hàn Quốc' bởi hahathayroai, 26/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hahathayroai

hahathayroai Thành viên mới

Kinh nghiệm học tiếng Hàn!

Chào các anh các chị! Em hiện ở bên Hàn, em sang bên này dc một thời gian rồi mà tiếng Hàn của em nói chung vẫn là con số 0. Em đc biết 4rums này và dc biết các anh các chị là một điều rất vinh hạnh và hạnh phúc cho em. Các anh các chị có thể nói những kinh nghiệm của mình để cho em và những ai thích học tiếng Hàn. Mọi thứ khởi đầu nan mà, mong các anh các chị hãy chi sẻ những kinh nghiệm và những phương pháp học sao cho mọi ngừoi có thể nghe và giao tiếp dc. Chúc các anh các chị mạnh khoẻ và công tác tốt![​IMG]
  2. hahathayroai

Lâu rồi ko vào mà topic của em vẫn ko có ai reply ư? Em hơi bị buồn đó! Mong mọi người hãy nêu những kinh nghiệm của mình để mọi người học hỏi. help me, please?]
  3. vnkronline

vnkronline Thành viên mới

Nếu bạn đang ở Hàn, hãy giao lưu trực tiếp với các thành viên www.vnkronline.net Mọi người sẵn sàng giúp bạn học tiếng Hàn. Mình được biết các bạn bên đó đang xây dựng một trang dạy tiếng Hàn trực tuyến. Hi vọng có ích cho mọi người.
  4. hahathayroai

Cảm ơn bạn !
    Mình chỉ muốn học nhưng ko bít phương pháp và bắt đầu học từ đâu sao cho có hiệu quả nhất. Dù đã sang bên này dc một thời gian nhưng tiếng Hàn của mình vẫn là con số O. Mình sang bên này lao động phổ thông nên cũng ko có nhiều thời gian để học. Mà ở công ty mấy người Hàn nó cứ khuyên mình học Tiếng Hàn cho tốt rồi ở lại bên này làm về đúng ngành mình học ở VN. do vậy cố gắng rùi mài một chít. chúc bạn mạnh khoẻ thành công
  5. huyenK50

huyenK50 Thành viên mới

Mình mới học tiếng Hàn được một năm rưỡi thôi.Có ai biết một công việc làm thêm nào là phù hợp , vừa có thể rèn luyện tự tin và việc phát âm chuẩn không????? Cám ơn các bác nha!!1
  6. huyenK50

huyenK50 Thành viên mới

Mình chuẩn bị đi học thêm tiếng Hàn. Mình thấy mấy bài trước đó đã nhắc đến địa chỉ 13 Bát Đàn.Ai đã đi học qua địa chỉ này rồi thì cho mình chút kinh nghiệm nha..Nếu có địa chỉ nào dạy chất lượng thì làm ơn chỉ giúp mình.Cám ơn nhiều nhiều
    !!!!!!!!!!!!!!!!1
    Ai yeu Bác hồ bằng thiếu niên nhi đồng
  7. hahathayroai

bạn học dc 1 năm rưõi roài ư? MÌnh chỉ dc học có 1 tháng cả thi nên khi ở bên này ko hiểu cái mô thê gì cả. . Hơi buồn
    bạn có thể tìm công ty liên doanh với Hàn ở Vn để làm phiên dịch thêm vừa nâng cao dc trình độ tiếng Hàn vừa thêm phụ cấp. CHúc bạn thành công!
  8. xuandieuvn83ACD

xuandieuvn83ACD Thành viên mới

Liệu như thế có được ko ha? hahathayroaiVì bạn đang ở hàn quốc nên mình hỏi lại bạn đó hehe....he....
    Được xuandieuvn83ACD sửa chữa / chuyển vào 21:50 ngày 19/10/2006
  9. hahathayroai

Chậc chậc!
    Mình sang bên này lao động phổ thông thui nên ko có nhiều thời gian. Đúng hiện giờ mình bên Hàn sống ở môi trường tiếng Hàn mà ko thể nào nâng cao dc bạn à!
    Cũng cố gắng cày cuốc lém tranh thủ thời gian nhưng ko có phương pháp học nên ko vào dc nhiều cộng với mình bị nói ngọng nên khi phát âm người Hàn nó hay bắt bẻ
    Hơi buồn!
  10. huyenK50

huyenK50 Thành viên mới

Các bác ơi! em mún đi dạy thêm tiếng hàn wá!Vừa để ôn luyện lại luôn, lại vừa có xiền.Em đi tìm học sinh mệt bở hơi tai ra rồi mà không thấy.Bác nào giúp em với
    Hic híc .
    VAT CHAT QUYET DINH Y THUC