1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kinh nghiệm mua xe winner 150 trả góp trong sài gòn

Chủ đề trong 'Đà Nẵng' bởi kim_2016, 23/05/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kim_2016

kim_2016 Thành viên quen thuộc

Ngoài màu mới, thiết kế và tính năng của xe máy Winner 150 không thay đổi. Model này sở hữu thiết kế thể thao, trẻ trung với đèn pha LED, hệ thống phanh đĩa trước sau, bánh xe đường kính lớn, lốp không săm cỡ lớn cùng động cơ DOHC 150cc, hộp số 6 cấp. Honda Winner 150 chính thức ra mắt ở Việt Nam từ tháng 4 nhưng phải đến tháng 6 dòng xe này mới bắt đầu được bán ra. Tính đến hết tháng 9, tổng số xe Honda Winner 150 được tiêu thụ tại Việt Nam là 23.629 chiếc. Tháng 7 là tháng có doanh số tốt nhất với 7.463 xe.

Kinh nghiệm mua xe winner trả góp: Nắm rõ các bước chính khi mu axe trả góp

Để không khiến mình bị lâm vào cảnh tiền mất tật mang thì cách tốt nhất để bảo vệ mình đó chính là trang bị cho mình những kiến thức cần thiết, đặc biệt là trang bị cho mình những kiến thức về quy trình mu axe trả góp.

Bước 1: Sau khi chọn được cho mình chiếc xe ưng ý thì bạn cần thương lượng với chủ của shop hay đại lý để xác định khoản tiền mà mình sẽ phải trả trước. Đối với phương pháp mua trả góp thì bạn có thể chọn cho mình việc trả tối thiểu 40% hay tối đa 70% tùy thuộc vào khả năng tài chính củ bạn và nếu nhưu bạn có tài sản có thể chứng minh đủ khả năng vay vốn cũng như số tiền trả trước thì bạn có thể trả thấp hơn 40%.

Bước 2: Bước tiếp theo là bạn cần phải lựa chọn ngân hàng hay công ty tài chính có đủ uy tín để tiến hành vay vốn. Ngoài ra, bạn cũng sẽ được giới thiệu những ngân hàng liên kết với cửa hàng hoặc bạn cũng có thể chọn cho mình 1 ngân hàng hay công ty tài chính mà mình mong muốn. Sau khi hoàn thành bước trên thì bạn sẽ gặp trực tiếp nhân viên của đại diện ngân hàng để hoàn tất thủ tục vay vốn.

Bước 3: Sau khi ngân hàng đồng ý thì nhân viên của cửa hàng sẽ giúp cho bạn làm thủ tục giấy tờ cho xe.

Kinh nghiệm mua xe winner trả góp: Chọn ngân hàng để vay vốn trả góp

Nếu bạn không có kinh nghiệm trong việc làm thủ tục giấy tờ mua xe trả góp thì có vẻ việc này sẽ không dễ dàng đối với bạn bởi nó có rất nhiều công đoạn khiến cho bạn mất nhiều thời gian.

Trên là một số thông tin về những kinh nghiệm mu axe winner mà chúng tôi tổng hợp, rất mong những thông tin trên chúng tôi có thể giúp cho bạn tìm được 1 chiếc xe ưng ý.