1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

kinh nghiệm sau 1 tình yêu

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi chip_chip_baby, 12/05/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chip_chip_baby

chip_chip_baby Thành viên mới

kinh nghiệm sau 1 tình yêu

:)>-
  2. Vua_luoi

Vua_luoi Thành viên mới

Những điều nầy nói ra thật suy nghĩ của em, có thể làm T của em đau lòng lắm đấy. Nhưng nó sẽ làm em nhẹ lòng, vui vẻ sống tiếp, đúng không?
    Ngày xưa, tôi cũng đã ở từng ở trong tình trạng này khi em của tôi đi học nước ngoài, và đó sẽ mãi là những giây phút "buồn tình" đep đẽ làm sao?
  3. stardust_scorpions

stardust_scorpions Thành viên mới

thế mới là life (ko bít có sến ko nhỉ).ai cũng phải trải qua một lần căm ghét mún làm cái rì đó với ai đó nhưng cúi cùng, khi time qua thì lại thấy quá hồ đồ, trẻ con.... chuyện cũng thường thui, chúc chip_chip mau tìm đc một người khác xứng đáng hơn nhá. have fun
  4. chip_chip_baby

cảm ơn 2 you nha, chip bây giờ hết buồn rồi, sau 1 đêm nhà mất điện ko ngủ được nằm nghĩ ngợi lung tung và thấy rằng chẳng có gì phải buồn cả.....nghĩ mãi ngủ lúc nào chẳng hay. người ta bảo nghĩ nhiều về ai quá sẽ mơ về người đấy thế mà tối đấy chip chẳng mơ thấy T chỉ mơ thấy Vic đang chuẩn bị kiss chip thì.....tỉnh giấc. thế mới tức chứ.
  5. stardust_scorpions

stardust_scorpions Thành viên mới

seo hông mơ thấy tui nà, đảm bảo ............
  6. Ga`_CoN

Ga`_CoN Thành viên mới

Em đã yêu anh rất nhiều, dù biết khó có thể đến với nhau nhưng em luôn mong muốn anh và em sẽ mãi mãi bên nhau.... Để rồi giờ đây em nhận ra rằng có phải chúng mình quá gần nhau để mà không còn biết sự xa cách là gì.... Khi nghe lời chia tay của anh, em hiểu được một điều rằng: Cái gì không phải của em thì dù em có cố gắng giữ chặt, vun đắp bao nhiêu thì cuối cùng nó vẫn lìa xa em như tình yêu này thôi. Chúc anh hạnh phúc và vui vẻ. Hạnh phúc của em là được nhìn thấy anh vui và anh cười...
  7. onggiachayratnhanh

onggiachayratnhanh Thành viên rất tích cực

Chỉ thấy rằng trái tim mình như có thêm 1 vết sẹo . Tuy nhiên tớ thấy tự hào vì người yêu tớ hiện tại đã không quan tâm lắm đến mối tình trước của tớ . Cô ấy luôn luôn làm cho tớ phải yêu cô ta hơn . 6 tháng sau ngày chia tay , tớ gặp lại người xưa , nói chuyện và thấy vòng luẩn quẩn vẫn còn nên tớ đã bay luôn . Theo tớ nghĩa , tình bạn sau tình yêu rất khó , tốt nhất nên tránh gặp ít nhất 1 năm .
  8. chip_chip_baby

Trích từ bài của chip_chip_baby viết lúc 18:04 ngày 14/05/2005:
    --------------------------------------------------------------------------------
    cảm ơn 2 you nha, chip bây giờ hết buồn rồi, sau 1 đêm nhà mất điện ko ngủ được nằm nghĩ ngợi lung tung và thấy rằng chẳng có gì phải buồn cả.....nghĩ mãi ngủ lúc nào chẳng hay. người ta bảo nghĩ nhiều về ai quá sẽ mơ về người đấy thế mà tối đấy chip chẳng mơ thấy T chỉ mơ thấy Vic đang chuẩn bị kiss chip thì.....tỉnh giấc. thế mới tức chứ.
    --------------------------------------------------------------------------------
    seo hông mơ thấy tui nà, đảm bảo ............
    eo ôi, đã biết mặt anh đâu mà kiss, nhỡ( xin lỗi trước khi nói) mặt anh có nhièu mụn thì tối veè em mất ngủ yiếp thì.........hix. hix
  9. TVinh

TVinh Thành viên rất tích cực

Sao dạo này lắm cô chú thất tình thế,dc mùa sao vậy?Mùa hè mùa chia ly á?.
    Sau mỗi lần bị đá đít thì anh rút ra dc kinh nghiệm thế này:Nếu trong thời gian yêu mà không tranh thủ kiếm chác thì sau này chỉ có ân hận mà than rằng: sao mà mình dại thế.
  10. stupid_cupid_1402

stupid_cupid_1402 Thành viên mới

eo ôi, đã biết mặt anh đâu mà kiss, nhỡ( xin lỗi trước khi nói) mặt anh có nhièu mụn thì tối veè em mất ngủ yiếp thì.........hix. hix
    [/quote]
    Thì..... dậy mà nặn mụn cho anh chứ sao....