1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kíu kíu gấp không em toi................

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi dongmaulachong0202, 05/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Kent254

Kent254 Thành viên mới

câu hỏi vớ vẩn...bên tình bên hiếu cái gì...bây h ko còn tồn tại cái gọi là mẹ đặt đâu con ngồi đấy nhớ...câu hỏi này lại mang tính câu bài rồi
  2. conongdatinh

conongdatinh Thành viên mới

anh nói cho chú biết nhé , bố mẹ nhà kia đồng ý , bố mẹ nhà chú đồng ý nhưng riêng cái mặt chú chưa chắc đã cưa nổi con gái nhà người ta đâu nhé đừng tưởng bở ...
    còn cái chuyện cưa hay ko thì do chú , bố mẹ chẳng ép được mà tình với chả hiếu ...
    Bố mẹ anh cũng giống bố mẹ chú đây này , nhưng anh cứ nhận số điện thoại nhưng cóc gọi thì làm gì anh ... nhưng mà kể ra bố mẹ dấm cho mấy con bé ngon hơn con bé mình yêu hồi đại học nhiều
  3. dungnguyen31

dungnguyen31 Thành viên mới

Pác này bị h.....âm nặng. Có những lúc phải nghe lời bố mẹ, nhưng có những lúc phải tự có quyết định của riêng mình chứ, có phải bố mẹ sẽ sống được với mình hết đời đâu mà lúc nào cũng ra quyết định thay mình được.
    @ chủ 2pic: Bác cứ nói thẳng quan điểm với mẹ bác. Em nghĩ mẹ bác cũng chẳng nỡ ép tình, ép duyên bác đâu. Vì mẹ bác cũng đã từng trải, từng yêu thì mẹ bác cũng hiểu dù có lấy nhau mà ko có ty thì chắc gì đã có hp. Đấy, ngu ý của em chỉ có thế thôi.
  4. aliaboy

aliaboy Thành viên mới

nói với mẹ chú "con đã có bạn gái rồi,con chỉ yêu người con iu,xin mẹ đừng làm khó con" phải bảo vệ tình yêu của mình chứ.còn cáo kia muốn gặp hay không là do ở chú thôi.
  5. Queen

Queen Thành viên quen thuộc

Ha ha....đọc cái này và các bài tư vấn của các "đại cao thủ" TVTY mà buồn cười quá! Ko có cái biểu tượng cười lăn lộn nhỉ .
    Bạn chủ topic hỏi vậy thực ra ko phải bên tình bên hiếu. Mà ý bạn chủ topic là:
    Làm thế nào để bạn ấy vẫn cùng mẹ sang chơi nhà cáo kia mà chuyện ấy ko đến tai cô người yêu đang học cùng lớp với em gái của cáo kia .
    Câu hỏi rõ ràng nó là thế .
    Vì bạn chủ topic ko nỡ bỏ một cơ hội để quen biết cáo kia, biết đâu đấy ok thì cáo đang học đại học cứ gọi là đi tàu suốt . Anh ứ đợi em nữa, anh đi cưới vợ là em kế toán đây .
    Còn nếu gặp em cáo kế toán mà ko ngon lành cành đào, chủ topic ko ưng, lúc ý bạn ý mới báo cáo với mẹ là đã có người yêu, nhưng chuyện gặp mặt đã đến tai cáo đại học, quả này mà mất cáo đại học thì ân hận lắm thay!!!
    Đề nghị các cao thủ tập trung tư vấn trúng câu hỏi
  6. tojlatoi

tojlatoi Thành viên mới Đang bị khóa

Có nghĩa là anh muốn chung tình với pé đh hay là sao... thế thì đơn giản... Buôỉ gặp gỡ...oánh đtử cả đêm cho em.... không đánh răng ..rửa mặt gì hết... đầu bù tóc rối mặt đần độn... nhìn chung phải thể hiện được cái chất jở hơi của mình... tốt rồi .. gặp gỡ đi .. trong buổi gặp thỉnh thoảng lẩm nhẩm ... hát thầm .. ngáp .. gãi .. xoa bụng..quên ví.. ok về không cần phải nghĩ ngợi gì nữa...
  7. tojlatoi

tojlatoi Thành viên mới Đang bị khóa

Ha ha....đọc cái này và các bài tư vấn của các "đại cao thủ" TVTY mà buồn cười quá! Ko có cái biểu tượng cười lăn lộn nhỉ .
    Bạn chủ topic hỏi vậy thực ra ko phải bên tình bên hiếu. Mà ý bạn chủ topic là:
    Làm thế nào để bạn ấy vẫn cùng mẹ sang chơi nhà cáo kia mà chuyện ấy ko đến tai cô người yêu đang học cùng lớp với em gái của cáo kia .
    Câu hỏi rõ ràng nó là thế .
    Vì bạn chủ topic ko nỡ bỏ một cơ hội để quen biết cáo kia, biết đâu đấy ok thì cáo đang học đại học cứ gọi là đi tàu suốt . Anh ứ đợi em nữa, anh đi cưới vợ là em kế toán đây .
    Còn nếu gặp em cáo kế toán mà ko ngon lành cành đào, chủ topic ko ưng, lúc ý bạn ý mới báo cáo với mẹ là đã có người yêu, nhưng chuyện gặp mặt đã đến tai cáo đại học, quả này mà mất cáo đại học thì ân hận lắm thay!!!
    Đề nghị các cao thủ tập trung tư vấn trúng câu hỏi
    [/quote]
    Ax , sr em đọc mỗi trang đầu.. thế ý pác là sao .. chung tình hay là ý tưởng .. khốn nạn.. như cái pé này.
    Dạo này lắm pé đểu lắm , nhà to trai đẹp mà còn chê cơ.. cứ cưòi đi đến lúc gặp thằng jở hơi nó lừa cho thì mới biết.
    Nếu mà có ý tưởng ấy thật thì em .. chịu... đành ngồi hóng nhờ cao thủ xuất chiêu vậy.. nào zôz anh.. hehe
  8. Ukyo_mitsuruadachi

Ukyo_mitsuruadachi Thành viên mới

Hay quá, fải em, em gặp ngay. Quờ quạng sờ mó tí rồi té, tội gì kô làm
  9. JackDaiHiep

JackDaiHiep Thành viên mới

Trời ạ, không biết có bị bác này liệt tui vào hàng "đại cao thủ" không vậy ? Nếu có thì tui xin được ra khỏi danh sách này vì nếu xếp hạng thì hãy xếp tôi vào "đại ca của các đại cao thủ" nhé ]
    vàng 2 với vàng 3 là seo???/
    vàng 1 : "rắc rối nhất" nghĩa là có nhiều rắc rối, nhưng rắc rối nhất mà chủ topic "lo sợ" là chuyện dây mơ.
    Và điều cần tư vấn nhất, ( không theo ý của chủ topic hay không mà là ý của bài post đầu tiên, câu cuối cùng sau khi nêu các lí do và khó khăn ) :
    [red] Bên tình bên hiếu chọn bên nào [red]

10. minh_tien

minh_tien Thành viên mới

Chú cho anh số cái em mà mẹ chú đang định làm mối đi
    anh đỡ hộ cho