1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ko biết đặt tên gì...............không biết.có thể lấy tên : làm ơn đừng khoá được ko nhỉ ?!?!?!

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi xiaowushi, 25/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. got_but_chi

got_but_chi Thành viên mới

Lại trở về sau 1 chuyến lang thang dài ngày. Lần này thì ko còn lành lặn như các lần khác, thương tích đầy chân và tay . Dưng iu, ước gì mình cũng có được 1 tc thế này[​IMG]
  2. got_but_chi

Không có nghĩa mỗi lần sóng vỗ
    Là nồng nàn hôn cát đâu em...
    Được got_but_chi sửa chữa / chuyển vào 22:16 ngày 06/05/2007
  3. proud_of_you8

proud_of_you8 Thành viên mới

Chị bút chì ơi check PM nhé
  4. got_but_chi

hic... chị đọc rồi dưng mờ em ui... chuyến lang thang vừa rồi đã làm chị nằm nguyên 1 chỗ rồi. Chắc phải 2 tuần nữa mới đi lại bình thường được
  5. proud_of_you8

proud_of_you8 Thành viên mới

Hic, chị đi nhiều đến nỗi bị ốm ạ. Cố gắng giữ gìn sức khỏe chị nhé
  6. bong_co_may

bong_co_may Thành viên mới

Kỷ niệm 2 tuần 2 ngày mình ngồi im trên gường, ko chạy.... ko nhảy..... ko lang thang ! Có tia nắng lọt qua ô cửa sổ chui vào chỗ mình, tranh thủ túm nó lại ngay... cất đi để gậm nhấm cho đến khi có thể bước chân ra khỏi nhà[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] http://www9.ttvnol.com/uploaded2/bong_co_may/img_4141.jpg[​IMG]
    Được bong_co_may sửa chữa / chuyển vào 14:57 ngày 17/05/2007
  7. got_but_chi

[​IMG] [​IMG]
    ....
    Ngày này 5 năm trước em mở mắt nhìn lại đời, vui vẻ với những cái nắm tay của AnhThoải mái trong sự quan tâm của Anh ........
  8. got_but_chi

Hôm nay là Sn anh đấy lại 1 năm nữa qua đi
    ----
    Đôi khi áp lực không phải là thứ tồi tệ nhất mà một người nhận được sau tất cả những chuyện tồi tệ. Thứ tồi tệ hơn mà người ta không nhận ra ngay là sự thay đổi của bản thân mình sau tất cả những chuyện đó. Vào một ngày đẹp trời nào đó, đột nhiên bạn nhận ra rằng mình đã không thể quên một số chuyện, cho dù bạn cố gắng. Không phải là một tiêu chuẩn đánh giá hoàn hảo cho bất kỳ ai, chỉ là những cố gắng cuối cùng đã có câu trả lời không theo ý muốn. Thật đáng tiếc phải không?
    Nếu ngày nào đó bạn buồn vì những hồi ức đáng tiếc của mình, hãy nhớ rằng chúng ta không phải là những sinh vật cô đơn trong vũ trụ. Hãy nhớ rằng khi bạn buồn rầu, ,mệt mỏi , ở một nơi nào đó có một người đang cầu nguyện cho hạnh phúc của bạn. Dù không thể đến bên bạn, nhưng khi bạn nhìn lên bầu trời cao, tìm kiếm ngôi sao của mình sẽ thấy một tinh linh bé nhỏ bảo về tâm hồn bạn. Tôi sẽ không bảo bạn đừng buồn, bạn hãy cứ buồn vì mọi việc đã xảy ra xứng đáng để cho bạn buồn bã. Điều ngọt ngào nhất bao giờ cũng đến phía sau những nỗi cô đơn dù không thể diễn tả thành lời
  9. hoangthuy

hoangthuy Thành viên mới

Cứ như là đang nhắn nhủ mình ấy nhỉ. Biết rồi.... và đang cố.
  10. lanchi1978

lanchi1978 Thành viên mới

Cảm giác yêu một ai đó thật là đau khổ. Em không biết tất cả mọi người yêu nhau thế nào. Họ tìm thấy nhau thế nào, sống hạnh phúc với nhau bao lâu. Nhưng sao với em hạnh phúc của em lại đau khổ thế. Em cười em khóc với những kỷ niệm của mình. Hạnh phúc với em sao ngắn ngủi thế. Nhưng mà hạnh phúc của em nó cứ mang tên anh. Nó làm em đau khổ, nó làm em cố gắng, nó làm em hạnh phúc. Nó là mọi thứ em có bây giờ.
    Nhắm mắt em thấy anh đang cười, mở mắt em thấy mình cô đơn.
    Ngủ em thấy hai đứa vui vẻ, thức em lại thấy chỉ còn mình em ở đây.
    Nghe một bài nhạc dịu dàng em cũng nhớ tới anh. Ngay cả em soi gương em cũng thấy anh.
    Em ngày xưa chỉ biết rằng em yêu anh, nhưng em ngày nay biết rằng em có thể hy sinh mọi thứ để có anh trong đời. Chỉ rằng đã quá muộn bởi em đã mất anh. Giờ em biết hy sinh thế nào để em lại có anh như ngày xưa? Chỉ có chúa và anh mới biết. Chúa thì em khôgn được gặp, còn anh đã không cho em cơ hội nữa rồi.
    Thế nhưng đau khổ vì không được gặp anh, những khoảnh khắc bên anh bỗng hạnh phúc gấp nhiều lần. Chỉ tiếc là ít quá, em không ước được làm lại đâu vì cái gì đã có là ngọt ngào rồi đừng mong những thứ khôgn có thật, nhưng em hối hận là em đã không tốt với anh thôi.
    Em biết là mình không có nhau nữa, em đã chấp nhận chuyện ấy, nhưng nhiều khi em khôgn chịu nổi cảm giác không có anh. Không có anh, không có cái cách nói chuyện tưng tửng nhưng lại làm em cười, làm em thấy em được yêu.
    Ơ, lạ lắm, bên anh em thấy mình được yêu. Được yêu một cách tròn vẹn, bên anh em thấy em vui, thấy em hạnh phúc đến từng khoảnh khắc, thấy mọi cảm giác cảm xúc của em được đáp ứng.
    Anh không thể biết em yêu anh đến mức độ nào đâu. Mà anh giờ cũng không còn muốn biết nữa.
    Nếu lại được anh ôm chặt trong tay, ngồi ở nhà thờ lớn. Lại được hôn anh với tất cả đam mê, lại được ôm chặt cái bụng béo của anh, lại được cắn anh mấy cái. Ôi anh............
    Anh yêu của em, nỗi đau anh mang đến cho em cũng làm em hạnh phúc. Nhưng hạnh phúc với quả tim đau.