1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ko muốn mất anh,em fải làm sao???

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi 568656, 10/08/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 568656

568656 Thành viên mới

Chân thành cảm ơn sự chia sẻ và động viên từ các bạn!
    Mình đã quyết định trc mắt gửi hồ sơ vào làm tạm tại 1 cty TNHH đã,đang chờ xem kết quả như thế nào,nhưng trước mắt là giải quyết vấn đề tâm lý bức bối khi có quá nhiều thời gian rảnh.
    Mình định khi nào công việc của mình tạm ổn và mình cũng bình tâm hơn,mình sẽ nói chuyện với anh ấy thẳng thắn.Thời điểm này ,sự ko thuận lợi trong công việc đã dần lấy hết đi của mình bản lĩnh rồi
    Dẫu sao mình vẫn đang tiếp tục cố gắng
    Mong 1 ngày gần đây có thể vui vẻ vào đây gõ những dòng chia sẻ với mọi ng về những tin vui của mình
  2. 568656

568656 Thành viên mới

Vậy là mình đã bắt đầu công việc ,giai đoạn đầu mọi thứ vô cùng khó khăn và ko đc như ý lắm.Nhưng cv giúp mình thoải mái tâm lý hơn và đánh cắp thời gian của mình nhanh chóng.cố gắng nghĩ tích cực hơn và vẫn ko ngừng hy vọng vào 1 kết quả tốt đẹp hơn.
    Đứa bạn thân bảo,hãy cho riêng mình thời gian suy nghĩ,nếu cảm thấy còn muốn đi tiếp thì hãy nắm chặt lấy,còn ko hãy buông tay ra và đừng bao h nuối tiếc .Mình biết mình vẫn còn tha thiết lắm,ko muốn mất anh...Mình chấp nhận mọi khó khăn phía trc,chỉ cần có anh bên cạnh thôi.Mình bảo với anh mình chỉ cần tc của anh thôi,vì anh mình có thể thay đổi đc.Mình cũng cảm thấy ngạc nhiên với chính bản thân mình lại có thể có những suy nghĩ tích cực vì ng lhác đến thế,và thật sự trong lòng mình cảm thấy nhẹ nhàng
    chỉ có điều giờ đây sau khi gặp lại mình thấy tc 2 đứa có gì đó ko ổn,mọi thứ gượng gạo và cảm xúc từ chính mình và anh đều ko còn nguyên vẹn.đi chơi ko còn vui vẻ như trc nữa.ko biết do mình vẫn buồn về cv và anh cũng bận ôn thi CPA hay ko mà lại mệt mỏi đến thế.Mình sợ tc bây h 2 đứa muốn níu giữ chỉ như 1 thói quen chưa muốn bỏ mà thôi.buồn quá.
  3. Rousseau

Rousseau Thành viên mới

Phần đo đỏ: Nó cho thấy bạn gái này ích kỷ và có vốn sống nghèo nàn!
    Hy vọng sẽ tìm được "nồi nào vung nấy".
    Chúc may mắn nhé!
  4. so_cute_pink_girl

so_cute_pink_girl Thành viên mới

yêu lâu dài thì k thể k để ý đến gia đình
    cái này quan trọng,đôi khi quyết định đến cả tương lai đấy ấy ạ
  5. Y2K2009

Y2K2009 Thành viên mới

Zai nào 31 tuổi mà yêu đương gái 24 tuổi kiểu này thì đúng là nồi méo úp vung thủng.
  6. 568656

568656 Thành viên mới

mình đang cố gắng để sửa đổi và tốt hơn,trưởng thành hơn.cs mà,ai cũng có thể mắc sai lầm.mình sẽ bắt đầu lại,kể cả việc fải cưa anh ấy lại từ đầu.
  7. juri

juri Thành viên rất tích cực

Nếu tình cảm mà như thói quen thì nó ko còn là tình cảm, tình yêu. Đó là nhu cầu cần.
    Còn nếu yêu nhau thì hai ng xa nhau sẽ khắc khoải, nhớ nhau. Chỉ vài lời thế thôi mong câu chuyện bạn sẽ đi theo hướng tốt đẹp - hạnh phúc.
  8. ice_lips

ice_lips Thành viên mới

Chuyện của bạn đang bắt đầu xuống dốc rồi, khó mà kìm lại được. Trừ khi có 1 sự kiện lớn xảy ra, không thì mọi việc sẽ đi đến hồi kết. Tớ cũng đang ở trong tình cảnh này. Lúc đầu anh cũng nói cần thời gian. Thật ra 1 tháng hay 2 tháng là quá nhiều để suy nghĩ, bởi vì chỉ cần 1 đêm là quyết định được. Tình hình này là người ta đã thấy mệt mỏi, ức chế, muốn được giải thoát rồi. Nếu bạn có hy vọng, thì hãy hy vọng vài tháng sau, khi mọi chuyện nguôi ngoai rồi mới nói chuyện được. Nhưng tớ nghĩ vài tháng sau thì mỗi người đều có 1 ngkhac cho mình rồi.
    Tớ và anh ấy cũng xa nhau được 2 tháng rồi, và tớ biết là sẽ ko có ngày gặp lại, huhu...
  9. 568656

568656 Thành viên mới

10. dopod818pro

dopod818pro Thành viên mới

Mình e rằng 2 bạn sẽ chia tay nhau thật. Kinh nghiệm từ mình mà thấy 90% sẽ chia tay nhau sau khi cái "tạm dừng" này kết thúc.
    Bạn hãy chuẩn bị tâm lý hoặc không phải mạnh mẽ lên.
    Được dopod818pro sửa chữa / chuyển vào 22:33 ngày 23/08/2008