1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ko muốn mất anh,em fải làm sao???

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi 568656, 10/08/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lanphuong_103

lanphuong_103 Thành viên mới

eo ui, a iu mà gửi cho mình cái email như thế này thì đảm bảo hơn 90% là sẽ làm lành rùi lại iu nhau như kiểu mới iu í. lần gần đây nhất kêu k call, k sms, k j cả 1 tháng mà cuối cùng dc 3 ngày đã phát rồ rùi =))..hài kinh khủng =))
  2. susulunlun

susulunlun Thành viên quen thuộc

khôgn biết trong thời gian xa nhau ấy anh ay có nhơ bạn nhiều không nhỉ . nếu không nhớ thì hic hic
  3. emsekobuonnua

emsekobuonnua Thành viên mới

Hiz. M` cũng đang trong tình trạng" tạm xa nhau 1 thời gian, ko gặp ko liên lạc đây. Khi m` hỏi lý do có fải vì e ko thì nhận đc câu trả lời là ko
    Chẳng biết ntn nữa...
    Chờ đợi trong sự trống rỗng.
    Mệt mỏi...Muốn đi xa...
    Nếu như lời bạn gì nói, đa số sau sự tạm dừng là chia tay... thì m` cũng luôn chuẩn bị tâm lý... bị đá!!!
    Lại thêm 1 lần đau, có sao đâu khi đau đã quá nhiều!
  4. 568656

568656 Thành viên mới

bọn mình đang rất hạnh phúc,1 sự cố gắng xây dựng TY từ cả 2 fía sau sự đứt quãng vừa rồi.2 đứa đều có chung cảm nhận là thấy yêu nhau hơn
    ko sao đâu ấy,mạnh mẽ lên.
    Chúc may mắn nhá
    Ah,cviệc của mình cũng đang rât thuận lợi
    khó khăn đã lùi về fía sau
  5. venus_mars

venus_mars Thành viên mới

Lại vui là tốt rồi , tớ có đứa bạn thân đang ở trong tình trạng quite the same, hix hix. Nhưng mà tớ cũng nghĩ rồi, con gái mình quan trọng là phải có công việc của mình, không phụ thuộc vào thằng nào trên bất cứ một phương diện gì thì sẽ ok, chứ không thì dễ là bái bai lắm :D
    Nói chung cứ là phải mạnh mẽ lên

6. Twenty_F

Twenty_F Thành viên mới

pé học cô vợ lày lè...he he
    Thú thực với tôi việc quan hệ với gái mại dâm là điều không thích vì nó không mang lại cảm giác hạnh phúc, nhưng tôi đã có lần quan hệ với gái mại dâm, tại sao lại thế:
    Có đôi lúc vì bản năng ******** (như bạn N.H.N nói), họ cũng muốn tìm cảm giác lạ, và chỉ thế, "xong xuôi lại về". Số người nhớ nhung yêu đương thực sự chỉ cỡ 0,0001%, còn họ chỉ vui vẻ thôi. Đã vào sàn nhảy mà không có động tác gợi dục thì mới làm lạ. Ở đó là mở đầu của cuộc săn lùng, trinh thám và điểm cuối là khách sạn và nhà nghỉ mà.
    Tôi thú thực những người tôi biết khi đi công tác đều đã có quan hệ với gái mại dâm, kể cả các vị tai to mặt lớn. Có cả các vị mà chúng ta không thể ngờ tới, đó là thầy giáo. Mà tôi cũng biết họ rất yêu vợ con, mọi việc vẫn đâu vào đó, cái chính là họ biết giấu vợ, thế thôi.
    theo http://www.vnexpress.net/GL/Ban-doc-viet/Tam-su/2008/09/3BA06622/
    lói chung cố mà hỉu bản chất của đần ông lói chung hay của đần ông VN lói riêng
    GÔGLE: đàn ông + cắm sừng: 545.000 kết quả, từ từ đọc, hơi vui
    http://www.google.com.vn/search?hl=vi&q=%C4%91%C3%A0n+%C3%B4ng+%2B+c%E1%BA%AFm+s%E1%BB%ABng&btnG=T%C3%ACm+ki%E1%BA%BFm&meta=
    Được twenty_f sửa chữa / chuyển vào 19:32 ngày 12/09/2008
  7. net_a

net_a Thành viên mới

đi chùa Hà......