1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kưa zai

Chủ đề trong '1983 - Hội Ỉn Sài Gòn' bởi minhduanh, 12/02/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minhduanh

minhduanh Thành viên mới

Nam nói nghe hoảng hồn! Hèm! chậc chậc...! Zậy không thèm kưa, để cây già tán lá xanh um tùm. Có gì sướng hơn bắt ghế ngồi hóng mát dưới bóng cây, uống nước ép trái cây trong độ hè này! ai đổ mồ hôi thì biết! mắc gì phải kưa nữa!
  2. ANHmuonoieuEM

ANHmuonoieuEM Thành viên quen thuộc

Coi chừng quên nhiệm vụ kưa giai rồi đấy!
    Kưa nhưng ko kưa! Ngồi 1 chỗ nhìn cây gãy!
    Lạy anh em đang ở dưới gốc cây!
  3. minhduanh

minhduanh Thành viên mới

4. ANHmuonoieuEM

Y'' nói sự cố gắng níu kéo của cây để làm bóng mát cho mắm xinh nào đó đến khi cây đổ thì đừng có trách!
  5. blue_spy

blue_spy Thành viên mới

Hehe, nói chung là tùy tình hình coi có nên cưa mạnh tay, nói chung cái gì cũng không nên hấp tấp quá, nhưng đến thời điểm thì phải dứt khoát nhanh gọn lẹ
    Túm lại là tùy lúc thui, hỏi chung quá khó trả lời, chi tiết thêm tí mới có ý kiến được
    Còn cái dzụ mà bóng cây che mát gì đó thấy cũng hay, nhưng thích kiếm cây cưa về làm nhà hơn, có nhà ở sướng rồi lâu lâu tìm mấy cây hóng mát cho sướng cuộc đời chứ chẳng lẽ gió lớn, mưa to núp hoài dưới thân cây à, coi chừng sét đánh đen thui đó, hihi
  6. ANHmuonoieuEM

Có bảo ngồi lỳ ở ngoài trời ko đâu, đó gọi là trời nắng nóng ngồi bóng râm hóng mát, sướng quá còn gì, đâu thể nói vào nhà nhảy lên giường bật quạt!
    Bây giờ chơi nhà tường, xi măng!
  7. conloc_mau_dacam

conloc_mau_dacam Thành viên mới

Chắc conloc trươ?ng hợp đặt biệt, ngươ?i ta chưa la?m gi? hết chơn đaf tự ... đô? rô?i, he?n gi? conloc ray rứt suốt.
    Bạn chu? topic cố gắng nhé, thấy thinh thích ai la? đặt gạch liền, ba?o "tui muốn ti?m hiê?u bạn.". Nếu đă?ng kia ba?o "không" thi? hay, kiếm mục tiêu khác liê?n, với ngo?ai trư? đă?ng kia chi? nhếch mép (cươ?i) một cái thi? bạn đang có 20% cơ hội ... đê? cưa.
  8. minhduanh

minhduanh Thành viên mới

uhm! cơn lốc gợi mở cho mình rồi đấy, bi h mình mới tem sự được nè. Không phải là cây gỗ mà là cây nước đá, kưa mãi vẫn là nước đá. Thế rồi mình cũng chẳng buồn kưa nữa nhưng đôi lúc lại muốn mình quan tâm, đôi lúc tự nhiên có phản ứng níu kéo, khó hiểu không chứ, bực bội ko chứ? Muốn kưa cây khác cũng ko yên. Không biết nước đá muốn j?
  9. conloc_mau_dacam

conloc_mau_dacam Thành viên mới

Bạn cũng thức khuya nhỉ?
    Nghĩ lại conloc thấy tui hạnh phúc hơn bạn một xí, conloc cũng quan tâm, cũng chat chit chút đỉnh, rồi một ngày ... người ta rủ conloc đi uống cafe và nói thẳng với conloc... người ta với conloc ko có tương lai. Mấy tuần sau conloc gặp ... một nửa của conloc. Bạn thử làm vậy xem, một là theo kiểu mưa dầm thấm đất (cái này tuổi mình thì hơi căng, 25t rồi còn gì, có phải teen đâu), hai là du kích, đánh nhanh rút gọn.
  10. minhduanh

minhduanh Thành viên mới

Mình đã quyết định không kưa nữa rồi, mình đã đánh nhanh rút gọn không được nên giờ đang mưa dầm thấm lâu đây. Cứ để mặc đá như thế, nếu tan trong ly coctalk của mình thì thật tuyệt.