1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kỷ nguyên hậu Diego, cầu thủ nào khiến bạn thất vọng nhất?

Chủ đề trong 'Argentina (ArFC)' bởi GIA_CAT_LUONG, 06/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Talorossi

Talorossi Thành viên mới

Nếu không đọc mục cá nhân thì mình đã ko yêu XuânMi. Nhưng tiếc thay...
    Người con gái "Lãng mạn, nhạy cảm và đa tình như Xuân Diệu. Mạnh mẽ, tinh tế và chung thủy như Mike". Ôi có phải em ko? Người con gái mà bao lần gặp trong mơ, tay trong tay bước trên con đường vắng lặng khi tiết trời vào đông.
    Lắng nghe chiều xuống thành phố mộng mơ
    Màu lam tím Đà Lạt sương phủ mờ
    Từng đôi đi trên phố vắng
    Bước chân em giữa không gian, hoàng hôn thua màn đêm.
  2. Talorossi

Talorossi Thành viên mới

Hệ hệ hệ. Nói chiện rồi thì h này em Tép vẫn ở VN với chiếc bụng tulu, và gương mặt sầu muộn. Vì bạn Giang ba tí cái đ''eo gì suốt ngày "sống mòn" hệ hệ hệ.
    Nói chung, em Tép hơi bị chuẫn của nó đấy. Cái tầm mấy thằng đực rựa anh em mình ở đây, thực chứ quá phò! Đe''o xứng với em ý đâu. Bạn ngẫm ra dc điều đấy sau một tuần mất ngủ đấy. Đúng là ngửa mặt lên trời mà gào thét. Lịt!
  3. hanoi_vinh83

hanoi_vinh83 Thành viên mới

Đọc cái profile e Xuân Mi , red tôi mới nhớ về 1 thời " Sáng nhặt lá , chiều đá ống bơ, tối về làm thơ , đêm nằm ú ớ mơ ". Ngày xưa nãng mạn lém, cứ ai hỏi cũng trả nời " ý , anh thick màu tím thuỷ chung , thick nàm thơ, ghét sự giả dối...... "
    Nói éo phải , giờ cũng nãng mạn lém, éo bằng ngày xưa , giờ chỉ thick màu xanh , thick a Minh Râu ....
    p/s : Bác nói cái éo giề , mà bảo a e mình là bãi kít tru, em tép là hoa nhài , đừng vơ đũa cả lắm nhé , em là eo éo nghe đâu , em tuy 1m6 , thấp bé nhẹ cân , em cũng éo phải hạ thấp mình , AQ phát " Dù bạn ko cao mọi người cũng phải ngước nhìn ...khi ngồi xuống"
  4. Talorossi

Talorossi Thành viên mới

Thủa ấy có một người con gái rất đỗi mong manh, đi qua những hàng cây long não lá li ti xanh mướt để đến quán internet vào phò rum có box Argentina. Người con gái đấy đã ở một nơi xa, giờ chỉ còn lại là kỷ niệm. Kỷ niệm nào cũng đáng nhớ, nhưng vẫn cứ phải quên. Người con gái đấy là Tép.
    @Tép: Em còn nhớ hay em đã quên...?
  5. giangbatigol

giangbatigol Thành viên mới

Bạn nói thế eo'''' nào chứ, bạn là bạn không tán thành đâu.Bạn Loa to lại cứ lấy bạn làm "sờ tan đát" thì chẳng toàn thằng quá 4`.
    Bạn ngẫm trong vòng 1 tuần còn ít đấy, bạn tưởng bạn eo'''' bao giờ "ngộ" ra được.
    Còn "sống mòn" thì bạn chưa đủ tầm để hiểu đâu, cứ phải vài chai Te'' Q la` thì may ra...
    @ Tep con: ''Em còn nhớ hay em đã quên" Tep em trả lời anh Loa to đi, để anh ý vững tâm "luyện công" chứ để bạn anh ngửa mặt lên trời mà gào thét. Coi sao đặng...
  6. tepcon

tepcon Thành viên quen thuộc

Cái vàng vàng có là đùa em cũng ko đồng ý với ông anh đâu nhá. Anh em đã dưới mái nhà Argentina là em yêu quí như yêu quí Maradona của em vậy, anh còn nói thế là cho anh cái dép tông nhá.. Nữa là dạo này ông anh chun lịt hơi nhiều (Mấy dạo hẹn lên chat đợi ông anh dài cổ ko thấy đâu )
    @anh Giangbatigol: Nếu e đã gặp Maradona thì biết đâu giờ này em ở Argentina hí hí...
  7. giangbatigol

giangbatigol Thành viên mới

Kakakka....anh biết chứ, em mai danh ẩn tích nay lại tái xuất thế này. Chẳng trách 1người "ko màng thế sự " như bạn Loa to cũng thấy "phấn khởi" hẳn lên....hehehe...
  8. Ayala

Ayala Thành viên tích cực

Mịa, 2 bố Talo mới 3 tí cứ như là tình địch của nhau í.
    Box ArFC từ ngày thành lập cũng có một số em gái như Via, Tép, chị Dancing Heart ..., mỗi người mỗi vẻ. Em Via chợt đến chợt đi, ọp với box thì Pha zơ đèo đến, ọp 1 lần rồi lặn mất tăm khiến biết bao trái tim anh em trong này ngẩn ngơ. Còn Tép em, 2h sáng bỏ nhà đến với box, cổ vũ Arg tại quán, khiến nhiều Albicelestes đôi lúc cảm thấy hổ thẹn trước tình yêu Arg, tình yêu với Diego của em hơn đứt mình.
    Các fan trong box quý nhau bởi có chung niềm đam mê vô cùng tận với bóng đá xứ sở Tango. Tép em nhí nhảnh, bé bỏng, có tình yêu với Arg, với Maradona từ trong tim, khác xa 1 lũ phong trào khác hiện nay. Do vậy, anh em trong box không thể phủ nhận có một tình cảm đặc biệt với Tép. Rất trong sáng!
  9. sagawavn

sagawavn Thành viên mới

Mod có khác, ăn nói đâu ra đấy....
    Được sagawavn sửa chữa / chuyển vào 20:36 ngày 10/06/2008
    Được sagawavn sửa chữa / chuyển vào 20:36 ngày 10/06/2008
  10. tepcon

tepcon Thành viên quen thuộc

Hí hí, sướng quá!
    Em đọc bài Via cũng hâm mộ Via lắm vì tấm lòng dành cho Arg và sự am hiểu... Tiếc là không gặp được em ấy đã phải tếch sang xứ khỉ ho cò gáy này.
    Em vẫn hay vào box nhưng chỉ đọc thôi. Đọc những gì mọi người viết cho Arg là vui lắm rồi...Cơ mà chun lịt cũng hơi nhiều, chẳng lẽ em cũng chun lịt theo Nhiều khi mệt mỏi công việc, cuộc sống, chỉ vào box đọc một update mới của Arg là thấy vui hết cả người, quên hết những muộn phiền
    Em tin là box mình vẫn còn nhiều mem âm thầm như em
    Hy vọng một ngày không xa sẽ lại được cụng bia với box mình