1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kỷ Niệm 7 năm ngày...

Chủ đề trong 'Lâm Đồng' bởi vodanh_langthang, 19/08/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vodanh_langthang

vodanh_langthang Thành viên mới

Kỷ Niệm 7 năm ngày...

Thời gian trôi qua thật nhanh, nhưng hình ảnh người bạn bé nhỏ ấy mãi khắc sâu vào tim của toàn thể thành viên Box Lâm Đồng ,vodanh biết không thể post bài trong các topic cũ nên đành làm topic mới xin các bạn thông cảm
    Su ơi ! bình an nhé, vodanh luôn nhớ về bạn...mãi mãi...
  2. tulip77

tulip77 Thành viên rất tích cực

Tặng SU_SU
    Hôm trước bé Hà Lan tâm sự đã đi lên thăm em một mình, ngôi nhà em lâu rồi không được ai chăm sóc... HL nhắc lại những ngày còn có susu, khoảng thời gian vui, nhiều kỷ niệm của LDC. Và bé thắc mắc ko biết có ai còn nhớ đến susu hay ko? Chị biết vẫn có nhiều bạn bè đâu có quên susu được, ngày thường mọi người không nghe nhắc thường xuyên, chứ trong lòng các bạn vẫn có hình ảnh đẹp của susu. Và những dịp kỷ niệm ngày sinh, ngày mất của susu, những ai ko về DL thăm em được, thì bạn bè vẫn về ngôi nhà LDC này để tìm chút ko khí, hình ảnh, kỷ niệm về em. SUSU vẫn còn đây đó thôi
    [nick][/]
    Được tulip77 sửa chữa / chuyển vào 14:58 ngày 20/08/2006
  3. honmavuive

honmavuive Thành viên mới

vậy là 4 năm ngày chị đi,mọi thứ dường như thay đổi cả,ngày đó ko có dịp gặp mặt,nhưng em biết mọi thứ có chị đã tốt đẹp hơn rất nhiều...Hôm nay mọi người lại có dịp lên thăm chị,thắp một nén nhang ,thay mặt cho những người ko thể đến,nhiều nhiều lắm...Hộp bánh AFC bác Định mang lên cũng được giải thích nguyên nhân...4 năm rồi,chị vẫn thế,chỉ có cuộc sống là thay đổi...
    Em tin chị nhớ những gì ngày xưa,em cũng nhớ,chỉ là biết nhớ thôi chưa đủ,thế nên su giúp em,su nhé.
    Em làm món quà này tặng su,hy vọng ở đâu đó ,hạt cát nào mang tên su vẫn luôn bình an và êm ả
  4. tenquadep

tenquadep Thành viên rất tích cực

Biết thế nào là đành vậy, âu thì cũng là cái liễn. Phải không em?
  5. aloneTOalone

aloneTOalone Thành viên mới

Chà, mới đó mà đã 4 năm rồi, thời gian trôi nhanh quá. Su_su_, mong em bình yên nơi ấy, mọi người sẽ mãi nhớ về em.
  6. haythapanhsang

haythapanhsang Thành viên rất tích cực

4 năm rồi, mới đó mà nhanh thật , anh vẫn nhớ mãi cái cảm giác lần đầu tiên được gặp em............... Vui vẻ nhé, susu !!!
  7. lantuvien_ttt

lantuvien_ttt Thành viên mới

Lang thang vào đây, bắt gặp một người đã mất, chị ấy vẫn được nhắc đến, được mọi người nhớ mãi, thế cũng là điều tốt lành chị Su Su nhỉ!
    Nhóc không biết chị nhưng vẫn không khỏi chạnh lòng cho một người đã ra đi trong tuổi trẻ. Mong chị bình an!
  8. thatwhy

thatwhy Thành viên rất tích cực

Đã về từ DL mấy ngày rồi nhưng chưa post hình lên kịp. Hẹn mọi người tối nay vậy :)
  9. OneNiteGuy

OneNiteGuy Thành viên mới

tulip77 cho phép anh copy tấm hình em tặng bé su_su_ làm quà kỷ niệm 4 năm ngày bé su_su_ mất nhé !

" Sáng nay nàng đã lặng im
    Nàng đã lặng im máu ngưng trôi trong buồng tim
    Sáng này người mẹ già kia
    Đã vội vàng quấn tấm khăn lên đầu bầy em
    Đau thương đã bao năm rồi
    Tuổi đã xế chiều mẹ còn đâu nữa nước mắt
    Thương bầy em thơ trên những môi non từ đây
    Chẳng được gọi chị ơi... "​
    ONG.
  10. hoasosac

hoasosac Thành viên mới

Nhanh quá, đúng thời gian này cách đây một năm mình mon men vào box này và biết em qua những cái nick thân quen, bình an em nhé !