1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

kỷ niệm bỏ quên

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi chip_chip_baby, 16/05/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chip_chip_baby

chip_chip_baby Thành viên mới

kỷ niệm bỏ quên

kỷ niệm? nhiều lắm.................
  2. chip_chip_baby

chip_chip_baby Thành viên mới

kỷ niệm với bạn bè
    lớp mình ui, nhanh nhỉ.........thể là chỉ còn 4 hôm nữa thôi là chúng mình chẳng còn được học với nhau nữa rùi...........chip yêu lớp sinh k14 của chúng mình lém.......yêu 34 con ''''quái vật'''' lớp mình.........yêu ''''bộ xương'''' TÙNg của lớp( thầy chủ nhiệm ạ)......yêu cái phòng học số 2 ở tầng 1 dãy nhà mới của lớp mình...........yêu tất yêu cả những đứa mà chip thỉnh thoảng vẫn nói xấu............yêu cái quyển nhật ký bẩn bẩn của lớp mình............hehe............yêu quá cơ!
    ngày trước mỗi lần phải đi học là lại chỉ muốn nghỉ, bây giờ sao mà tự dưng chăm chỉ thế, đến lớp sao mà muốn nghe tiếng quát mắng, nhắc nhở của thầy cô giáo thế, muốn bị phạt cũng ko được nữa rồi...........mỗi lần lớp cso lỗi gì lại đòi cô giáo phạt, cô liền bảo'''' bây giờ phạt chúng mày còn ích gì nữa''''.........hehe.yêu cô quá cơ...............thứ 2 tuần tới này chúng mình bế giảng rồi, lại được chụp ảnh kỷ niệm với cả khối nữa chứ.ôi sao mà háo hức thế...............
    liệu 10 năm nữa gặp nhau tưu trường tưu lớp bọn mình sẽ như thế nào nhỉ? chip đang đoán xem đứa nào sẽ lấy chồng đầu tiên đấy..........sợ lắm nhỡ chip lại là đứa đầu tiên thì chết...........chip đi bói rồi số chip có 2 lần có thể lấy chồng...........24 tuổi lấy chồng sẽ ly dị.............nếu chờ đến 27 tuổi lấy thì sẽ hạnh phúc đến đầu bạc răng long.............hehe....có nên tin ko nho?/................ui mà nghĩ chuyện xa xôi làm gì...........chip chúc lớp mình và cả khối thi tốt nghiệp được loại giỏi hết, cùng dắt tay nhau vào đại học........để rạng danh trường CHUYÊN THÁI NGUYÊN cuta chúng mình...........I LOVE YOU FOREVER