1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kỷ niệm ngày sinh của John Lennon (9/10/1940 - 9/10/2003). Giao lưu cùng The Beatles...

Chủ đề trong 'Điện ảnh (MFC)' bởi timail, 03/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. timail

timail Thành viên quen thuộc

Kỷ niệm ngày sinh của John Lennon (9/10/1940 - 9/10/2003). Giao lưu cùng The Beatles...

Bạn có biết ngày tháng 10 này có những con người nào được sinh ra, họ có ảnh hưởng như thế nào tới xã hội hiện tại, họ có cống hiến gì không, và họ nổi tiếng trong lĩnh vực gì vậy? vì sao họ lại nổi tiếng thế?

Và ngày 9/10 này là ngày gì bạn có biết không?, muốn biết bạn hãy tham gia cùng chúng tôi những thành viên của The Beatles trên diễn đàn TTVNOL (http://www.ttvnol.com/forum/f_333/).
    Tham gia với chúng tôi, những người yêu Beatles, đam mê Beatles và có người còn cho rằng Beatles là niềm vui, là lẽ sống, là một cái gì đó không thể thiếu trên con đường tiến tới tương lai.
    Dù bạn là ai, dù ít tuổi hay nhiều tuổi, dù đã từng biết, từng nghe Beatles hay bạn vẫn chưa từng thì vẫn không ảnh hưởng gì, hãy tham gia cùng chúng tôi, cùng hưởng ứng và cổ vũ và đổi lại bạn sẽ được hiểu thêm về Beatles, về một vài thành viên của Beatles. Bạn sẽ thấy có rất nhiều người yêu Beatles , họ sẽ thể hiện tình cảm đó cho bạn thấy, họ sẽ chia sẻ những gì về Beatles với các bạn. Thật tuyệt vời nếu như bạn cùng chia sẻ những hiểu biết, chia sẻ tình cảm của bạn dành cho Beatles với chúng tôi. Chúng ta sẽ có những giậy phút giao lưu thật tuyệt với, muốn vậy hãy tham gia nhé?chúng tôi luôn đón chờ các bạn !

Trân trọng kính mời các bạn tới vào hồi 20h ngày 9/10/2003 tại quán Đồng Xanh, địa chỉ 108 Nguyễn Khang (đi qua cầu Yên Hoà đang xây, rẽ tay trái vài bước chân là tới), rất hân hạnh được đón tiếp các bạn ./.

Hehehaha --> JoPaGeRi
  2. damtri

damtri Thành viên mới

Cho tớ đi với nhé. Các bạn thật là tuyệt vời.