1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lặ?è?I CU?"è?I N?,M - T?Âè?t caè? nhặ?èfng giè? th?fè?c m?fè?c - vặ?ặĂè?ng b?ÂèÊn - nặĂèÊ n?Âè?n...

Chủ đề trong '1983 - Hội Ỉn Sài Gòn' bởi drpth, 31/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. drpth

drpth Thành viên rất tích cực

Lặè?I CU"èI N,M - TÂèt caè? nhặèfng giè? thfèc mfèc - vặặĂèng bÂèÊn - nặĂèÊ nÂè?n... truèt hê

Cuối năm rô?i, đaf 1 năm @drpth tham gia va?o các box 8XSG

Trong năm vư?a qua thi? có không ít ba?i viết drpth đaf tranh cafi, châm chọc, gây ra nhiê?u chuyện không la?m vui ve? gi? lắm đối với nhiê?u ngươ?i. Sắp bước qua năm mới, mong mọi ngươ?i thông ca?m va? xí xóa hết đê? khơ?i đâ?u một năm mới tốt đẹp, vui tươi va? thắt chặt thêm ti?nh thân ái với nhau.

drpth cufng rất ca?m ơn nhiê?u bạn trong thơ?i gian qua đaf la?m bạn với drpth, tạo ra cho drpth nhưfng ti?nh ca?m tốt đẹp, tạo cho drpth nhiê?u niê?m vui va? giúp đơf chia se? nhưfng khi buô?n chán. Xin ca?m ơn rất nhiê?u va? mong ră?ng trong năm mới sắp tới nhưfng ti?nh ca?m tốt đẹp na?y sef tiếp tục phát triê?n.

Xin chúc mọi ngươ?i có một năm mới dô?i da?o sức kho?e, thực hiện được nhưfng điê?u mong muốn va? luôn sống vui ve?, hạnh phúc!!!

2. thienhungtinh_

thienhungtinh_ Thành viên mới

Vĩnh biệt một năm tồi tệ nhất trong 21 năm làm người .Tối nay ,khi chuông đồng hồ vang lên đúng 12 tiếng thì mọi vướng mắc sẽ được cởi bỏ và những dự định mới của tương lại sẽ bắt đầu.Một năm kinh khủng nhất nhưng cũng là một bước ngoặc lớn nhất .Vĩnh biệt những gì của năm cũ,vĩnh biết tất cả,kể cả em đó.Chào nhé.
  3. Taro_misaki

Taro_misaki Thành viên quen thuộc

Tui sẽ vứt bỏ lại những thất bại năm đã qua và sang năm mới tui cố gắng đạt được mục tiêu mới của tôi, một mục tiêu vô cùng quan trọng về học hành và tình yêu !
  4. borin_83

borin_83 Thành viên mới

- Một năm thật đáng nhớ. Một năm ta tìm được những người bạn đích thực.
    - Một năm thật khó khăn với bạn. Mệt mỏi với sức khoẻ, lo lắng cho gia đình. Để rồi không thể nhận ra chính mình. Một năm đã qua. Mọi thứ sẽ qua.
    - Quen bạn cũng gần một năm rồi nhỉ? Một tình bạn xa cách nhưng thật gần. Rất vui khi bạn nói sẽ thay đổi 1 điều, nhưng sẽ vui hơn gấp nhiều lần nếu bạn tự thay đổi mà chẳng cần 1 tác động nào. Hãy luôn sống tốt và vui vẻ, bạn nhé.
    Thân.
  5. blue_spy

blue_spy Thành viên mới

Cuối năm, đồng hồ điểm 12h, tiếng đếm chậm rãi và cuồng nhiệt của mọi người xung quanh làm mình cũng thấy lạ
    Chưa đón một cái tết tây bao giờ, 5...4...3...2...1 chúc mừng năm mới. Giật mình, ngỡ ngàng, thời khắc chuyển nhanh thế, thế là đã một năm nữa rồi
    Chúc mừng năm mới nha, những cái bắt tay, những cái ôm nhiệt tình, bạn bè ta đó, thấy vui và hào hứng nhỉ! Khoảnh khắc này, thèm có tin nhắn ghê, chỉ tiếc ước muốn chỉ được có 50%, thôi chịu vậy, nhắn đi thử một tin không biết có tới nơi không nữa, thôi lười, không nhắn tiếp.
    Tối một mình ngồi ngẫm lại, hihi, một năm mình đã làm được gì nhỉ, wa, cũng nhiều thứ quá, thấy mình thay đổi nhiều thật nhiều, bạn cũ gặp lại chẳng ai nhận ra.Nhưng....nhiều lúc, thật lại không muốn, có lẽ khi xưa ít bạn bè, ít những cuộc vui, ít cả những cảm giác dễ chịu nhưng.....vẫn thích hơn.
    Mèn ơi, một năm rùi mà sao vẫn cứ thế nhỉ?
    Lâu rồi không gặp, U vẫn như xưa, giống như một kẻ thù chẳng thể tiêu diệt (diệt rùi lấy ai cãi nhau, hehe), vẫn cứng đầu và cố chấp quá, và mỗi lần gặp U, lại thấy ta trở về ngày xưa, bướng bỉnh và cố chấp không kém gì U, cãi vã nhau cả ngày .Hy vọng sau này vẫn còn có một kẻ thù như thế, hiểu ta
  6. drpth

drpth Thành viên rất tích cực

ngày xưa đây sao? cái tuổi mơ mộng và triết lý, bây giờ thì cứ thực tế cuộc sống mà phang.