1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lá thư sau giải bóng đá

Chủ đề trong 'Trung tâm thông tin TP Hồ Chí Minh' bởi On4U, 13/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. On4U

On4U Thành viên rất tích cực

Lá thư sau giải bóng đá

Chào các bạn,
    Cho đến giờ phút này Giải bóng đá TTVNOnline khu vực phía Nam lần thứ 2 đã kết thúc và chúng ta có thể tự hào nói rằng giải đã thành công tốt đẹp. Sự thành công của giải chính là nhờ phần lớn ở các bạn, những cầu thủ tuyệt vời của tám đội, những người đã bỏ công sức và thời gian đứng ra cùng tôi tổ chức giải, các mạnh thường quân tài trợ cho giải, cùng các cổ động viên hết sức nhiệt tình. Hôm nay, tôi xin chân thành cám ơn sự đóng góp to lớn cả về tinh thần lẫn vật chất của các bạn. Đó là những trận đấu tuyệt vời mà cầu thủ các đội đã thi đấu hết mình để cống hiến cho khán giả những pha bóng đẹp mắt. Đó là những nỗ lực tuyệt vời của các thành viên trong ban tổ chức nhằm đảm bảo cho các trận đấu diễn ra trong sự công bằng và tràn đầy tinh thần thể thao. Đó là sự nhiệt tình của tất cả các cổ động viên đã không ngại nắng mưa và giờ giấc thi đấu bất thường đến cổ vũ cho giải, cho đội bóng mà mình yêu thích. Đó là những món tiền, những phần thưởng mà các nhà mạnh thường quân hảo tâm đã tài trợ cho giải. Vâng, tôi xin thay mặt ban tổ chức cám ơn tất cả... xin cám ơn rất nhiều.
    Chắc chắn vẫn có nhiều thiết sót trong việc tổ chức giải lần này, nhưng mong rằng các bạn sẽ châm chước và bỏ qua cho những thiếu sót đó. Hy vọng rằng ban tổ chức chúng tôi sẽ nhận được những ý kiến đóng góp quý báu của các bạn để Giải bóng đá TTVNOnline phía Nam lần thứ 3 sắp tới sẽ không còn những thiếu sót đáng tiếc. Đồng thời, ban tổ chức chúng tôi cũng mong rằng sẽ tiếp tục nhận được sự tài trợ và sự cổ vũ nhiệt tình của các bạn trong Giải đấu lần thứ 3.
    Một lần nữa xin chân thành cám ơn tất cả mọi người.
    Chào tạm biệt và hẹn gặp lại trong Giải bóng đá TTVNOnline khu vực phía Nam lần thứ 3.

You are all I need, my love, my valentine

Được On4U sửa chữa / chuyển vào 19:20 ngày 13/05/2003
  2. tram_nam_co_don

tram_nam_co_don Thành viên rất tích cực

Một lần nữa tôi xin thay mặt BTC cám ơn sự đóng góp nhiệt tình của các bạn cổ động viên , các đội bóng đã tận tình đóng góp những nhiệt huyết của mình khi tham gia giải làm cho chất lượng giải kì này thật hấp dẫn .Cám ơn những sự quan tâm của các bác ngoài miền Bắc .
    PS : Cám ơn mấy bác trọng tài .Hì !
    LUÔN LUÔN QUAN TÂM
    LUÔN LUÔN THẤU HIỂU
    To the world you maybe one person,but to one person you maybe the world
  3. song_dong_em_dem

song_dong_em_dem Thành viên mới

Cần gì cám ơn những cổ động viên ko nhiệt tình ấy....Càng về các lượt trận cuối thì càng ít người..Thật đáng chán cho giải lần 3....Có lẽ giải lần sau nên tổ chức đá banh ngoài trời,tuy rằng sẽ ko vừa lòng 1 số đội,nhưng kinh phí sẽ giảm và tiền đóng cũng giảm theo.Qua đó thu hút 1 số lượng đội bóng tham gia đông hơn..Đó là điều chắc chắn.Còn giải tổ chức trong sân trong nhà chắc chỉ dành cho các dịp lễ lớn..Hiện tại nếu muốn có kinh phí tổ chức thì các đội nên tiến hành thu quỹ như từ bây giờ để tránh cập rập sau này....
  4. chec

chec Thành viên quen thuộc

Cảm ơn BTC đã rất nhiệt tình đôn đáo, nhất là On, TNCD...
    Nếu không có các bạn thì không thể có sân chơi này. Hi vọng lần sau các bạn đứng ra tổ chức tiếp.

Tic Tac Chec