1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lại chuẩn bị sinh nhật maudotrenvangtrang pà kon àh 6-9 này áh ... xem xét thế nào ạ ( ngay trang 2

Chủ đề trong 'ĐH Thuỷ Lợi HN' bởi LongKing, 29/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LongKing

LongKing Thành viên quen thuộc

Lại chuẩn bị sinh nhật maudotrenvangtrang pà kon àh 6-9 này áh ... xem xét thế nào ạ ( ngay trang 2 ý)

E hèm ! Tình cờ được biết cha luckyluke42c1 này sinh nhật vào "ngày cùng tháng gần tận", nên nhảy sang đây có tý gọi là " của không có lòng nhiều" chúc bác sang tuổi mới đẹp rai hơn, vui vẻ hơn , hạnh phúc hơn, yêu đời hơn, học hành tốt hơn, ôi giời nói chung là gì cũng hơn, liệt kê ra hết ngày mất....
    Thôi, sau khi bác đã vào đây ngó thấy thì cái chủ đề này cũng đã hoàn thành sứ mệnh của nó, bác muốn định đoạt nó thế nào thì tuỳ bác.
    1 Lần nữa chúc bác có 1 ngày sinh nhật thật vui vẻ và đáng nhớ nhé

================================================

Được ranger04 sửa chữa / chuyển vào 21:47 ngày 03/09/2003
  2. MAGICSTAR

MAGICSTAR Public HN Moderator

OH...MS cũng phải ủng hộ LK cái.Chúc Lucky trước rồi,sau sẽ còn chúc nữa,còn bây giờ chúc theo kiểu LK và ủng hộ LK....
    Chúc Lucky khoẻ và yêu đời để khi nào có hứng nhảy sang public HN ...ủng hộ sự nhiệt tình của Long King..
    Thế được chưa nhỉ....
    4of7
  3. ranger04

ranger04 Thành viên rất tích cực

ông anh phấn đấu nhiều cho con cháu nó có phúc nhá ...
    Em chỉ biết chúc có mỗi thế thôi ..

[red] Anh một chai ... em một chai .. nào chúng mình cùng say ....
    [​IMG] anata o ai****e i ma su [/red]
  4. luckyluke42c1

luckyluke42c1 Thành viên rất tích cực

Hic, làm một cái chủ đề thôi các bác ơi!. Chúc mừng nhiều quá em tổn thọ mất. Nhưng mà thành thật cảm ơn các bác nhiều.... Em vo^ ta^m, chẳng để ý đến được sinh nhật các bác. Bi giờ các bác chúc mừng em thế này làm em xấu hổ quá!

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
    Ta được thêm ngày mới để yêu thương
  5. ranger04

Pác cứ làm bộ ... mừng húm đi chứ lại ... tên bác được nhắc đến trong bản tin nội bộ roài còn gì nữa ... chúc mừng sinh nhật anh là người cuối cùng hé hé ngày cùng tháng tận sướng nhé
    [red]Anh một chai,</FONT> <FONT color=coral>em một chai ... </FONT><FONT color=burlywood>nào chúng mình </FONT><FONT color=yellowgreen>cùng say </FONT> <FONT color=royalbl
  6. S_holland

S_holland Thành viên rất tích cực

Không có gì cả, ai biết thì chúc mưng thôi, tớ cũng chúc cậu một câu nhé: Sinh nhật vui vẻ và chăm viết bài cho f_323, yêu và được yêu nữa
    S_Holland_GRSP
  7. Mot_ngay_moi

Mot_ngay_moi Thành viên mới

Làm gì mà bác la toáng lên thế? được chúc mừng sướng thí mồ còn gì nữa, em là em chịu câu nói của bác ở cuối mỗi bài lám đó( nhưng bác đừng yêu em nhé_ vì em là một ngày mới mà) thôi chúc bác vui vẻ trong ngày sinh nhật nhé tiếc là em không được dự vì em đã đén cổng trường như đã hẹn nhưng chẳng thấy ai cả nên tức chết điwợc liền nhảy vào room nè
    823078
  8. HOACUCXANH22

HOACUCXANH22 Thành viên rất tích cực

Khốn khổ em chưa , em chưa biết mọi người trong box tham ăn đến độ nào ư? Long40d , Ka, tear và Tuanchosoi thậm chí khởi hành ở cổng trường từ lúc 8hkém 5 , tin nội bộ đấy
    S_hollan, babyth thì đúng 8h đã bye bye cái cổng trường qua nhà MS rồi , em đến lúc nào cũng ,,hic , khổ thân em tôi !!!!!!!!
  9. ranger04

khổ thân quá đi mất ... căn bản hẹn hò không đọc kỹ sao ý chứ ... mà các pác đến sớm từ lúc 8h cơ àh thảo nào lúc em đến đã có một đống chiến trường roài cơ đấy ặc ặc ...
    ... Anh một chai, em một chai  ...
    ...... nào chúng mình cùng say  ....
  10. tuanchosoi01

tuanchosoi01 ĐH Thủy Lợi Moderator

Khe khe !!! Được ăn 4 miếng bánh gatô , sướng ghê ... Chẳng mấy khi được ăn bánh Gatô như thế ... oa ... Phải tộc vào cho nó sướng miệng chứ ... lại còn Kinh Đô nữa ... he he .....
    5 cốc bia , về nhà không đánh được AOK nữa , lăn đùng ra ngủ ...
    Mãi đến chiều tối mới dậy ... Sướng ghê ....
    Chúc mừng bác nhé ... thế là nhiều người đến sinh nhật rồi còn giề ...
    TNW ! Love you forever !