1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lại gái cá tính mạnh các bác ạ.

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi WaitingfL, 20/04/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MrPrince

MrPrince Moderator Staff Member

Ngây thơ thế
  2. p2ptrp

p2ptrp Thành viên rất tích cực

môfi ngươ?i 1 quan điê?m đê? đánh giá va? nhận xét ngươ?i khác theo cách khác nhau.
    Chu? thớt ho?i tán gái... các bác toa?n va?o đánh đấm cá tính với hok cá tính. Tất ca? đê?u la? tính cách con ngươ?i.
    Nhưng dựa trên nhưfng gi? vê? cô gái ma? chu? thớt miêu ta? thi? cufng tạm coi la? tính cách có gi? hay ho đi... Gái ma? hay thích trêu ngươ?i va? trêu dai thi? chu? thớt cứ mặt da?y va? gan ly? va?o. Đôi khi tro? chơi thắng thua chi? đê? thư? xem tính kiên nhâfn cu?a nhau thoy.
    Nếu gái vui tính va? nói chuyện có duyên thi? cufng nên văn hay 1 chút
  3. WaitingfL

WaitingfL Thành viên mới

tình hình là em thấy các bác nói chuẩn quá, về áp dụng luôn, có gì em báo cáo các bác tiếp.
    p/s: gái này các bác bảo có nên nói chuyện với nó bằng tin nhắn nhiều không.
  4. leo_archi

leo_archi Thành viên mới

Tuyệt đối không.... GIẢI TÁN ĐEEEEEEEEEEEEEEEÊ
  5. m4a1_nato

m4a1_nato Thành viên rất tích cực

cá tính cũng có 2 loại, cá tính thật và cá tỉnh rởm ( tỏ vẻ ta đây ), các chú cứ rủ gái đi chơi, nhớ uống nhiều nước vào, đến chỗ nhiều vắng cự tự nhiên như kô úp mặt vô tường mà xè xè, nếu gái ôm mặt ù té chạy thì đúng là đổ rởm, còn nếu như đứng lại đợi mình xè xè xong lại đi chơi tiếp thế thì đợi gì nữa mà ko : ok, man
  6. hzun260408

hzun260408 Thành viên mới

Cá tính thật hay rởm thì cũng đến thế mà thôi. Nếu đã thích thì cứ nhảy vào mà chén. Nhỉ?
  7. ShoeProblem

ShoeProblem Thành viên mới

Trời ạ, đúng là phép thử sáng tạo nhuốm màu thô thiển. Mình mà vớ được ông nào thế này chắc sẽ đợi ông ý xong rồi bảo, "Em sẽ đợi anh dọn dẹp bãi phế thải sinh học của anh xong rồi thì cùng về. Sự phá hoại vệ sinh đô thị của anh làm em tịt hứng đi chơi." Về thì cũng bái bai luôn, gì chứ thô như này ai mà chịu cho nổi.
  8. m4a1_nato

m4a1_nato Thành viên rất tích cực

vậy là em này có cá tính rồi, nhưng sao lại là biểu tượng con trai trên nick thế
  9. ShoeProblem

ShoeProblem Thành viên mới

Ô hay mình có tự nhận là một cô gái đâu? Đấy là nói nếu rơi vào trường hợp như thế. Nhưng mà định nghĩa cá tính của bác sao nó kỳ cục thế? Thực sự thì không biết cá tính với người khác như nào nhưng với mình, một cô gái có thể vô tư vui vẻ đi chơi với một anh chàng phá hoại môi trường và bất lịch thiệp như thế thì mình không cho vào nhóm cá tính mà là phường thô thiển.