1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lại là một kiểu QHTD ?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi bobobo, 13/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tran_boi_chi

tran_boi_chi Thành viên mới

Dẫu biết là thế nhưng hình như có rất nhiều chị em phụ nữ cho rằng cái này là bệnh, rằng "có" tại sao không dùng, sao lại phải dùng Finger ?..v..v..
    Mãi mà chẳng thấy chị em nào cho ý kiến, chỉ cần một người đại diện thôi cũng được !
    >>> Em này vẫn cãi cố, ngoan cường nhể ! Đố em tìm được người đàn ông nào không dùng đến ngón tay đấy ! (trừ mấy người...không có).
    Về mặt sinh học mà nói, đầu ngón tay là một trong những bộ phận tập trung nhiều cơ quan cảm giác nhất, những người khiếm thị dùng ngón tay vào hầu hết công việc mà họ làm, k cần nhìn cũng biết được mệnh giá của những đồng tiền, chẳng phải dùng Finger là gì ?
    Lúc go to bed thì thường Light Off, chẳng nhìn thấy gì mà không sờ thì biết làm sao? Không lẽ dùng ba-toong để đập đập mò mò ?
  2. bexinhxan

bexinhxan Thành viên mới

Dùng Finger và Oral là rất quan trọng đó,cái này phải từ từ thì mới đến giai đoạn kia được chứ.
  3. noiniem

noiniem Thành viên mới

Vâng,play finger là cách làm cho người fụ nữ thêm hưng fấn,càng nhanh đến giai đoạn cực điểm.Đây là động tác ko thể thiếu cho QHTD.Nhưng khuyên bạn đừng nên lạm dụng động tác này wá! Vì khi wan hệ với người ******** còn "dzin" thì ko nên dùng,còn với các trường hợp lâu dài thì từ từ và chậm rãi,nhẹ,ko wá mạnh tay và kéo dài thời gian cho động tác này( người ta lên cực điểm rồi) .Thêm vào đó là bạn nên rửa sạch tay,ko để móng,và nên tuỳ thời điểm mà active .
    Các kiểu QHTD là do cả 2 bên quyết định,còn nó diễn ra êm đẹp và hài lòng nhau hay ko là do bản thên 2 người có khéo léo hay ko? Nặng nhất là đè lên đầu người Nam đấy! Cho nên các ông đừng hấp tấp ,ham mê khoái cảm mà wá đà,nàng sẽ sợ và hồi hợp vào lần sau thậm chí chẳng có lần sau đâu đấy!!!
  4. moalovetoa

moalovetoa Thành viên rất tích cực

Mình thấy các cụ từ xưa vẫn cứ hàng đêm rỉ tai nhau thế này
    Cụ ông: Này bà nó ơi
    Cụ bà : Gì thế ông
    Cụ ông: Ngày xưa nghe các cụ nói là.....
    Cụ bà: Nói sao, gớm cái ông này, ối, nhẹ thôi... nào được ồi, thế các cụ nhà ông nói sao nào??
    Cụ ông: Ờ thì các cụ nói là
    Nhất lưỡi
    Nhì râu
    Tam đầu
    Tứ kủ
    có đúng không hả bà
    Cụ bà: Ôi dào cái ông này, thôi bỏ cái tay ra, rõ khỉ đang sướng thì lại.... đầu với cả củ!
    Thế mà em thấy trong câu nói của ông cụ chẳng thấy cái tay đâu cả, hay các cụ nhà mình nói sai nhể????
  5. JogReloaded

JogReloaded Thành viên mới

thì tam đầu đấy còn gì, "đầu" tức là đầu ngón tay đó, còn tứ củ nghĩ là "củ chuối" đấy.
  6. f00l_a_kiss

f00l_a_kiss Thành viên mới

hè .....khi bác đi ăn party đâu có bao giờ chỉ ăn một món cho nó căng cái rốn ra đâu chỉ....
    fingering n stroking là hai món cơ bản để làm bàn đạp cho các món ăn khác cao cấp hơn....... slurp.....
  7. Rabbit

Rabbit Thành viên quen thuộc

Các cao thủ trả lời hết cả rồi, tớ chẳng có gì đóng góp thêm nữa. Tự nhiên thấy ông bạn Harrykism có cái khẩu hiệu giống mình thế nên hỏi thăm tí thôi.
    Vì chất lượng cuộc sống
  8. ngodc79

ngodc79 Thành viên mới

9. bexinhxan

bexinhxan Thành viên mới

Người yêu tớ còn mút ngón chân tớ nữa ấy chứ!
  10. thusauqm

thusauqm Thành viên mới

oái , mút cả ngón chân cơ à , thế em có thấy thú vị ko hả bexinhxan ( hỏi cho biết để còn áp dụng )