1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lại là một kiểu QHTD ?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi bobobo, 13/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bexinhxan

bexinhxan Thành viên mới

Wow!Tất nhiên là có rồi! Anh thử làm với người yêu anh xem,nhớ bảo cô ý rửa chân trước nhá.Mà cái này không áp dụng được với những ai chân...có mùi đâu,khiếp lắm!
  2. noiniem

noiniem Thành viên mới

Wow,thảo luận dữ dằn wá ta!!!
    Nút ngón chân cũng làm cho người mình yêu có 1 khoái cảm đấy! Các bạn ko biết khi quan hệ,người ta làm từ đầu đến chân : môi,lưỡi,tai,má,cổ,ngực,núi non,rốn,ngón tay,ngón chân,thung lũng mơ màng cho đến những sợi lông mỏng manh của nàng cũng tất tần tật,ko thể chừa được.Làm như thế sẽ khiến người mình yêu càng thêm thích thú,tăng thêm khoái cảm và càng khao khát mình hơn,cảm thấy cần mình cho cuộc sống của nàng.Do đó,bạn nên học hỏi tất cả và nên nhớ 1 điều là đừng ngại ngùng trong quan hệ,hãy làm đi rồi bạn sẽ biết cô ta yêu bạn đến cỡ nào !!!
  3. khiemtr

khiemtr Thành viên tích cực

Có đấy. Đầu tiên bạn cần một ít chocolate lỏng; sau đó bịt mắt GF lại, dịu dàng bảo với cô ấy là bạn sẽ đút chocolate cho cô í ăn . Kế đến bạn bôi chocolate lên ngón chân (làm ơn rửa chân trước , và bôi nhiều nhiều chocolate chút nhé) rồi đưa cô í mút ... còn hậu quả sau đó ra sao thì mình không chịu trách nhiệm nhé .
    Đùa tí thôi, nghe bảo là ngón chân của các bạn nữ khá là nhạy cảm nên khi được ngậm thì có cảm giác rất mạnh. Mình chưa bao giờ nghe bảo là ngón chân đàn ông cũng nhạy cảm đến mức đó cả. Đừng nghĩ là chỗ nhạy cảm nào của phái nữ thì phái nam cũng có cả nhé.
  4. thusauqm

thusauqm Thành viên mới

trich bài viết của bobobo :
    Mình không hiểu phụ nữ suy nghĩ thế nào về Finger*** (kiểu quan hệ dùng tay). Trước khi quan hệ em thấy ko chỉ em mà rất nhiều người phải Finger một tí rồi sau đó mới "zô". Phụ nữ nghĩ gì khi bf làm Finger***. ?
    Đúng là ko thể nói đây là 1 kiểu quan hệ mới , 1 cuộc *** đầy đủ đều phải qua vài buớc và tay chỉ là bước dạo đầu ( những nguời tôi quen biết , ko ai ko dùng tay, vì nó tạo khoái cảm cho cả 2 nguời . )
    trích bài của bexinhxan
    Wow!Tất nhiên là có rồi! Anh thử làm với người yêu anh xem,nhớ bảo cô ý rửa chân trước nhá.Mà cái này không áp dụng được với những ai chân...có mùi đâu,khiếp lắm!
    Anh đã đọc thấy : trước đây , đàn ông Trung Quốc coi việc nhìn ngắm và hôn bàn chân bé nhỏ của nguời tình là 1 khoái cảm lớn , thậm chí lớn hơn khi nhìn ngắm và hôn những đuờng cong khác trên cơ thể người tình .( có lẽ là do truớc đây bàn chân phụ nữ TQ duợc bó nhỏ và quấn kín , chỉ lộ ra khi lên giường )
    bây giờ mới biết : hoá ra là phụ nữ cũng thích được ******** mút chân mình ( có lẽ thích thú 1 phần vì khi đó bạn sẽ có cảm giác là người ta làm như thế chứng tỏ là rất yêu mình , và đồng thời lúc đó bạn có cảm giác đang thống trị đàn ông )
    hôm trước chẳng biết AI đã treo nick của mình và vì bài viết nào ? thật là bực mình !!!
    Cứ sướng lên là treo ngược nick của người khác , chả cần biết người ta nghĩ gì
  5. bexinhxan

bexinhxan Thành viên mới

Vâng,đúng là lúc đó thì mình sẽ cảm thấy BF của mình yêu mình lắm lắm mới thế,vả lại có ai chịu...hôn bàn chân và mút ngón chân mình thế đâu phải không?Nên cái cảm giác lúc ấy rất tuyệt.Hơn nữa,em có cảm giác là lúc được mút dầu ngón chân cũng có cmả giác tê tê rất dễ chịu đó.Có lẽ anh nào muốn tỏ ra là mình hoàn toàn yêu và phụ thuộc vào nàng của mình thì nên làm thử xem,thế nào cũng được hưởng ứng cho mà coi!
  6. DThanh

DThanh Thành viên rất tích cực

Chu de nay hay a nha
    Theo anh cai do tuy thuoc vao so thich cua moi doi thoi
    Mien sao dua ban cua minh den dinh la duoc