1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lại là về con gái HP đây!

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi Interceptor, 06/02/2002.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Interceptor

Interceptor Thành viên rất tích cực

Lại là về con gái HP đây!

Phải công nhận anh Bigbang có một con mắt rất tinh mới có thể nhận ra rằng con gái HPxinh nhất miền bắc. Em mới về HP thôi là đã nhận thấy ngay đó là điều đúng đắn. Cường đọ gặp con gái xinh quả là nhiều không tưởng được. Mới ngủ dậy, bật TV kênh HP: con gái xinh; đi ăn sáng: chị chủ quán xinh; đi ngoài đường: 3 girl rất xinh;... nói chung girl HP hầu như ai cũng xinh. Cứ nhìn chị becky, chị Ssmee_vh,... và các chị em nhà mình là thấy ngay ý mà. Lần đầu khi gặp chị Ssmee_vh là em đã tự nghĩ: "Trời ơi! Chị ấy xinh quá!" rồi đến khi đi tàu về HP cùng chị Becky thì lại tự hỏi: "Giàng ơi! Sao lại có người duyên dáng thế nhỉ?".
    Đấy các bác xem! Em là thằng có thể nói là chuyên gia đánh giá sắc đẹp chị em mà còn phải nói thế thì các bác đủ hiểu girl HP thế nào rồi. Như vậy thì chúng ta đang ở giữa đống vàng đấy, phải bằng mọi giá mà giữ lấy, đừng để mất.

Ở đâu có con gái xinh---> có tôi!
    Ở đâu có tôi---> có con gái xinh!

Được sửa chữa bởi - interceptor on 15/02/2002 19:50
  2. Mr_Perfect

Mr_Perfect Thành viên quen thuộc

Công nhận bác interceptor hơi bị ....... hay ... đó !!!!
    bác cũng biết đưa chị em nhà mình lên 9 tầng mây xanh rùi đó !!!!!! h hi hi ih!!!! nhưng phải nói là chị em nhà mình cũng .. đa phần là xinh !!!! đúng không nhở ????
    Mr_Perfect
  3. innocent

innocent Thành viên rất tích cực

Đâu??? Đâu??? Tôi không tin. Tôi mới chỉ thấy Zombie và Becky là xinh thôi. Còn các chị em nhà mình trốn ở đâu mất rồi? Cho tôi gặp mặt với nào!!!
    Trời ơi, tôi sốt ruột quá.

Innocent
  4. MaxFire

MaxFire Thành viên rất tích cực

bác innocent vẫn còn may hơn em đó, em mới chỉ gặp mặt becky thôi, nhưng cũng đủ để đánh giá girls của HPC sinh đến cỡ nào rùi, mới gặp lần đầu mà em đã ...cảm becky rùi, ko biết là khi gặp các chị em khác thì chắc em cũng giống bác đau đầu vì tiền wá, là "điên đầu vì tình" đó.
    maxfire_soldier
  5. ladyfirst24

ladyfirst24 Thành viên rất tích cực

Ừ thì không ai phủ nhận con gái HP xinh thật nhưng các bác cứ ca ngợi hết lời như vậy mà không sợ chị em nhà ta kiêu sao ? lúc đó họ lại chê con trai bọn mình xí trai , không xứng với họ ( Ê không có tui trong đó đâu nha , vì tui đâu có xí trai , hì hì ). Chị em nghĩ sao đây ?
    Cantona
  6. MaxFire

MaxFire Thành viên rất tích cực

bác ladyfirst ko hề sí trai vì bác đâu phải là con trai, hêhhhe, đúng không?????
    maxfire_soldier
  7. The_moon

The_moon Thành viên quen thuộc

Na`y interceptor , một bông hồng là hơi thiên vị đấy nhá
    The_Moon
  8. Becky_Sharp_new

Becky_Sharp_new Thành viên quen thuộc

E..ee....ee....ee.... chú làm chị cảm động wá. Dù sao thì con trai Hp cũng xinh đấy chứ, tui chỉ biết là những người không thuộc phái tui tui gặp mặt trong HP Club đều là nhưng người xinh cả. Phải vậy không, những ai phản đối ý kiến này của tui thì cứ việc phản đối( nhưng tui nghĩ là không có ai cả nhẩy hihiiihihi)
    Tuy nhiên đứng đầu vẫn là Bác New handsomebaby của chúng ta đấy. Mọi người đừng cho tui thiên vị nhé.
    Becky
  9. dauda^u`vi`tie^n`

dauda^u`vi`tie^n` Thành viên quen thuộc

Cái chú Interceptor nói ai xinh hả, chú bị làm sao vậy hả tôi chỉ thấy chú nhận xét con gái HP xinh là là đúng đó còn becky la con trai sao chú lại dùng từ xinh ở đây hả, cái từ đó chỉ dùng cho Zombie là còn chấp nhận được thôi.
    Đau đầu vì tiền - Điên đầu vì tình
  10. Interceptor

Interceptor Thành viên rất tích cực

Các bac ơi! Hôm nay mới về Trần Phú thăm trường. gặp mấy em lớp 10 Văn mới vào trường xinh không thể tả được các bác ạ. Trông các em ý cứ như diễn viên Hàn Wuốc ý. Em mải nhìn đến nỗi đánh đổ cả chén nước trà vào áo. Hic!
    Ở đâu có con gái xinh---> có tôi!
    Ở đâu có tôi---> có con gái xinh!