1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lại là về con gái HP đây!

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi Interceptor, 06/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thumi16

thumi16 Thành viên mới

Chao moi nguoi!
    ma bac interceptor oi! Bac la dan tran phu do ha? Co the cho tui biet qui danh duoc ko?
    Tui phai cong nhan voi cac bac rang con gai hp thiet la...........xinh. Khong phai tui la phai nu nen noi vay dau nhung ma cu phai cong nhan la nhu vay do.
    Tui chua biet mat may chi gi do dau nhung thay moi nguoi khen nhieu qua nen tui cung muon biet mat ghe.
  2. dammeinternet

dammeinternet Thành viên mới

Chào tất cả mọi người ,tôi là người mới gia nhập câu lạc bộ có gì không phải xin mọi người tha lỗi nhé .Tôi xin bình luận một chút ( chút xíu thôi) về bài viết va các bài bình luận của mọi người nhé.Thứ nhất bài viết này viết rất hay về con gái Hải phòng (tuy có hơi đề cao một chút).Con gái Hai phòng xinh thi co xinh thật đó nhưng ít thấy cô nào hiền lành lắm,toàn dữ như sư tử Hà Đông thôi .Tôi chưa gặp Becky lần nào lên không bình luận gì về Becky nhưng tôi hơi tò mò muốn biết làm sao mà Becky lại bị nhiều người Anti thế ,hay tại xinh wa đâm ra kiêu lên bị ngươi ta ghét hả?hì hì hì
  3. dammeinternet

dammeinternet Thành viên mới

Tôi thấy các bác sao hay cãi nhau thế.Đã ở trong cùng câu lạc bộ thì phải đoàn kết chư lại suốt ngày cãi nhau thì chán lắm cơ.Nhất là con trai sao lại đi cãi nhau vơi con gái như đàn bà ấy chán lắm cơ.Hì hì hì hì hì hì hì
  4. kissme

kissme Thành viên rất tích cực

Lại gái với gú, Sơn ơi là Sơn, hu hu hic hic
    Có ai giúp thằng bạn tôi được hkông, sao lại ra nông nỗi này Sơn ơi là Sơn.
    Thế mới biết, lên mạng này chẳng biết ai là thật ai là giả, hiền lành, calm như thế mà bỗng dưng lại ăn nói bạo thế khôgn biết.
    Thế là mmất một thằng bạn tốt rồi!
    hichic

I am gonna kill you and cut you in pieces and than eat them all !

5. Interceptor

Interceptor Thành viên rất tích cực

Ông kissme không cần khóc thương tôi thế. Tôi vẫn là thằng bạn tốt của ông mà. Tôi vẫn hiền lành, chân thực đấy thôi. Còn điều tôi nói ra là thực tế, có ai phản bác đâu!
    Hôm nọ về trường chơi lại gặp mấy em 10 Văn khoá mới xinh không chịu nổi, rồi hôm qua đến nhà thằng bạn chơi lại gặp một em 10 Nga cũng khá xinh. Không ngờ hs NKTP lại xinh xế!
    Ở đâu có con gái xinh--> có tôi!
    Ở đâu có tôi--> có con gái xinh!
    Được sửa chữa bởi - interceptor vào 09/02/2002 01:39
  6. huyhieu

huyhieu Thành viên mới

các bác cho em -lính mới có ý kiến với nhé điều mà em cảm con gái hải phòng là tính thẳng thắn ko điệu như con gái hà nội , con gái hải phòng rất khó quen nhưng cũng rất khó quên vi rất cá tính . Em chỉ quan tâm tới tính tình thôi chứ nhan sắc thì con gái hải phòng là vô địch rồi . Em xin hết ạ !! em mong được xem ảnh của bác becky quá mong sẽ có bác nào liều mình vì nghĩa mà chụp 1 tấm ảnh thì anh em được nhờ !!
    hieu
  7. chaoanhyeu

chaoanhyeu Thành viên mới

kinh thế nhỉ , các bác khen con gái hải phòng hơi bị ác đó.Tui là con gái hp đây,nhưng cũng bình thường thui hihihihi, có gì ghê gớm như cac bác nói đâu. Nói vừa thui không thì con gái tỉnh khác họ phản ứng thì các bác cũng ốm đấy........
  8. innocent

innocent Thành viên rất tích cực

Bây giờ mới thấy bác Chaoanhyeu biết tôn trọng sự thật. Đúng rồi cứ nhìn ra điểm yếu của mình thì đã sao. Quả là các cụ nói chẳng sai: "Trong cội chua cũng có thể tìm ra trái ngọt" Hé hé...Tôi thì tôi thấy con gái HP vừa dữ dằn lại vừa xấu xí, nhưng mà tôi chỉ yêu mỗi con gái HP thôi.

Innocent
  9. tiamo0205

tiamo0205 Thành viên mới

Hi,chao moi nguoi....Hom nay tui moi doc ttvnonline....Hay ghe ha....Tui cung la con gai HP ne`...Tui cung hoc Tp do'....Nhung tat nhien ko fai la lop 10 van dau....Tui cung cong nhan lop 10 van co nhieu con gai xinh....Hehheh...nhung lam sao xinh va nổi bằng con gái lớp tui chứ.........
    [pink]
    Hoa Mai
  10. BOY_VUI_TUOI

BOY_VUI_TUOI Thành viên mới

Chào mọi người,tôi là thành viên mới của TTVNONLINE,nhưng tôi rât' hứng thú khi dọc dược bài viết của mọi người.Tôi là người HP nên tôi không dám nói là mình thiên vị con gái HP.Tôi có nhiều bạn gái nhưng đừng nghĩ là tôi bi ái đâu nhé.Tôi yêu HP lắm lắm và tôi cũng yêu những gì thuộc về HP.Tôi khẳng định con gái HP vừa xinh lại vừa hoàn hảo,mặc dù tôi cũng thấy những người có những điểm khác hoàn toàn với điều tôi vừa khẳng định.Con gái HP khi đi dâu tôi xin đảm bảo với mọi người luôn đưọc sự ưu ái và quý mến.Mọi người không chỉ yêu quý cái bề ngoài của con gái thành phố chúng ta mà còn cách ứng xử của họ,tuy dôi khi họ hơi mạnh mẽ quá(hì hì).Thử hỏi những người đã tiêp xúc với họ chỉ một lần thôi nhưng tôi khảng định họ sẽ mãi mãi ấn tượng cho mà xem.
    Mọi người xem tôi có nói đúng không.Xin cảm ơn khi mọi người đọc và góp y' cho tôi.Mong mọi người luôn vui vẻ và luôn yêu quý CON GÁI HẢI PHÒNG.
    trung