1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lại phải nói về Tạ Biên Cương

Chủ đề trong 'Bóng đá Việt Nam' bởi hoainamvuong, 22/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Cooler

Cooler Thành viên rất tích cực

Hôm qua có phải thằng cha này BL trận VIệt - Sin không các bác. Em xuýt chết sặc vụ nó bẩu : Các con sư tử Sin đang gầm lên những tiếng yếu ớt .
    Sư bố nó chứ!
  2. cuongcali3

cuongcali3 Thành viên mới

"Đình Đồng là 1 dạng cầu thủ cứ vứt cho a quả bóng rồi bảo a đá ở vị trí nào cũng được " làm mình liên tưởng đến vứt 1 cục xương cho chó ăn
  3. HungHero

HungHero Thành viên quen thuộc

Haha, bác này nói mới nhớ, nghe nó nói câu này vừa buồn cười chỉ muốn tát 1 phát vào mồm nó. Buồn cười éo chịu được
  4. HungHero

HungHero Thành viên quen thuộc

Ha ha đúng rồi đới, lại còn phát biểu:" Singapore như chú sư tử bị gãy 2 cánh ", sợ quá, biểu tượng mới của singapore chăng?
  5. ngungu05

ngungu05 Thành viên mới

mấy cái anh Trym Cuơng với anh Vịt Kheo gì gì ..Bình loạn viên đíu gì mà như mấy em **** ..văn hoa vãi lếu ...Óc gà ...hom em xem có quả ..Bóng bay M.. nó lên cả khán đì rồi ....anh Bờ Lờ Vờ mới gào ầm lên TSB... nhà anh chứ
  6. conhuighe9

conhuighe9 Thành viên rất tích cực

Mịa xem mấy thằng BLV ở VTV em bị xì trét nặng, chỉ muốn đấp tivi.
    Ăn nói rườm rà hoa lá cành, bình luận thì như bố tướng chả có tin khiêm tốn nào cả. Có tí tuổi đầu mà BL cái bệnh của người trẻ là thế này thế kia, như tôi đã nói, như tôi đã nhận định....
    Các cầu thù Sing có biệt danh là những chú sư tử, các chú sư tử đàng gầm gừ yếu ớt
    Cầu thủ nối tiếng nhất Đông Ti Mo là xyz, anh đã hơn 30 tuổi, không còn đủ tuổi tham dự Sea Games.
    Đội tuyển cử tạ việt nam đã dành 2 huy chương vàng ở môn cử tạ ( mẹ cha chúng nó, chả nhẽ đội tuyển cử tạ dành hai HCV môn Ủ su).
    Tống cổ về vườn hết đi
  7. mockba2000

mockba2000 Thành viên mới

Em là mem mới cho em phát biểu 1 câu : Tại sao các bác ghét Tạ Biên Cương thế nhỉ? Em nó nói sai nhiều đồng ý: nhưng các đài TH địa phương thì bình luận còn khủng khiếp hơn nhiều.
    Quang Huy và Thanh Tùng không còn bình luận nữa thì TBC không thể bằng, đồng ý: nhưng có cần thiết phải ghét người ta đến thế không?
  8. DragonPhoenix

DragonPhoenix Thành viên tích cực

Bọn Bình Loạn Viên của VTV em đến là phát chán, ko chỉ VTV mà đa số bây giờ đều chán. Nói tiếng Việt nhưng văn phong tiếng Anh ... bồi, câu cú nghe chúi cả nải, không xui lỗ nhĩ được, toàn chen chữ "là" vào giữa câu, chả còn tiếng Việt gì ráo. Tên riêng thì nói sai be bét, người này bảo là người khác v.v...
    Đã thế, nghe bình luận mà ko có sôi nổi gì cả, buồn ngủ muốn chết. Lười diễn tả diễn biến trận đấu vô cùng, kiểu như : mọi người cùng nhìn tv thấy rồi đấy, tôi nói làm gì nữa, thông báo kết quả thôi.
    Chả bù thời bác Hòa Bình với bác gì đấy của HTV, bình luận mấy giải world cup thời xưa hồi 90-94, nghe phê vãi cả lúa, nói không ngớt và giả dụ không nhìn cái TV, cũng hình dung ra được diễn tiến trận đấu thế nào.
  9. BTX

BTX Thành viên mới

BLV Hòa Bình và Hà Tĩnh bác ah. Nhưng mà những ai ko sống ở TPHCM hoặc trẻ tuổi quá thì ko biết đến họ. Tiếc là họ giải nghệ sớm quá.
    Đối với BTX, đó chính là cặp BLV số 1 cho đến tận bây giờ.
  10. funkylifehn

funkylifehn Thành viên mới

Em đang uống cốc bia cũng tí phụt hết cả ra, nó văn hoa sến ko thể hô hấp đc, thằng này có vấn đề về giới tính rồi các bác ạ, nó làm em nghĩ bóng đá là dành cho các bạn Gay