1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Laisse ton c?"ur ouvert ! Hãy để ngỏ trái tim mình, bạn nhé ...

Chủ đề trong 'Pháp (Club de Francais)' bởi POKET, 22/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. taminh

taminh Thành viên rất tích cực

Ghen tị vật Hay chắc phải chăm như bác thì mới có TY nhể (lười hủi bẩn như em chắc mồ côi TY mất )
  2. heiner

heiner Thành viên mới

vàng 1 & vàng 4 : nói điêu ko chớp mắt
    vàng 2 : cảm ơn bác đã khen đểu bác thừa biết là hai việc đấy chẳng hề có liên quan j` đến nhau
    vàng 3 : em cũng chỉ mong được lười hủi bẩn như bác thôi, thần tượng chân dài ah
    quên, nhắn bác là bác mâu bài của bác và bài của em vào chat nhá, chỗ này để tâm sự ah
  3. philippe

philippe Thành viên rất tích cực

Được philippe sửa chữa / chuyển vào 22:13 ngày 23/03/2006
  4. He-goat

He-goat Thành viên rất tích cực

èo, ngưỡng mộ quá!!!!! càng ngưỡng mộ càng thấy tiếc vụ mairie.. em ơi, thế có thật là mieux vaut tard et sincèrement que jamais ko
  5. Noa

Noa Thành viên mới

bác tạ ơi là bác tạ, thế mà cũng ko nghĩ ra. Giờ tìm cách mà đá bố con bé TY của cái thằng arnaud đấy đi, bác thế vào chỗ đấy, có phải là bác vừa đỡ mồ côi TY, lại vừa có một thằng cu osin trong nhà ko hả bác (bạn philou ko chạnh lòng nhé, cái này là tớ thủ thỉ với bác tạ chân dài)
  6. taminh

taminh Thành viên rất tích cực

Ấy ko thấy là lão ý chỉ thích tay đẹp à tay tớ ko đẹp mới đau chứ đành ôm nỗi buồn ngàn thu vậy hẹ hẹ =))
    Mà nói thế chứ lão ý nhiều em ngưỡng mộ xếp hàng ra tận metro ấy chứ đời nào đến lượt hề hề (Thêm cái nữa là em chỉ thích con gái thôi iem ko thích con giai )
    Được taminh sửa chữa / chuyển vào 01:43 ngày 07/03/2006
  7. philippe

philippe Thành viên rất tích cực

vàng 1 : sao lại dính đến bố của TY nhà tớ thế Noa tớ cnf chưa gặp ông ý bao h mà
    vàng 2 : ừ, tớ thì ko sao, tại ở trên là chuyện của arnaud và heiner mà
    vàng 3 : ờ, biết thế công nhận lão có cái chân dài, gớm thật
  8. arnaud

arnaud Thành viên mới

em sợ các bác thật đấy , đây là chỗ tâm sự của bọn em mà các bác cứ vào buôn dưa với đưa đẩy nhau, kinh wá
    @ chị Dê : đúng mạnh chứ lị nhưng mà ở trên là em trả lời bác tạ nên vắn tắt thế, chứ còn trước khi TY đến đã phải lau nhà & đi chợ rồi. Còn tuy nấu cơm nhưng mà có TY bi bô ở bên cạnh nên cũng vui chứ có j` hoành tráng đâu ah TY về một cái là lại vạ vật í mà
  9. mithn

mithn Thành viên rất tích cực

Èo Noa dã man thế,tớ khó khăn lắm mới khuyến khích được thằng cháu đấy lôi cổ TY của nó về ,h ấy lại đi đặt boom trước cửa nhà nó thế thì biết bao h tớ mới có cháu bế chứ
    Ối nhưng mà tự dưng nghĩ đến thằng chân dài làm cháu mình cũng thấy hài hước phết nhỉ,bác Tạ ơiii,hay nghĩ lại phát nhể
  10. mithn

mithn Thành viên rất tích cực

Bạn cũng ngưỡng mộ dã man ý bạn yêu à Ôi biết thế này thì mình đã sớm kô nhận họ hàng rồi (chị đùa đấy ,đừng giận nhá)