1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm 1 fát cho nó hoành tráng chứ nhỉ

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi Kotto_Tetsu_new, 15/04/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Babymonkey

Babymonkey Thành viên quen thuộc

ôi giời ơi, sao bác lại nỡ cho em 1* thế. Xoá ngay, xoá ngay, để em cho bác gợi ý khác chữa cháy, bác sang forum khác mà làm trò đó, tội quái giè phải làm trên forum này, lộ hết bí mật. Hihi.
  2. MAGICSTAR

MAGICSTAR Public HN Moderator

Lung tung nhờ.Để chị về thúc giục mấy người quen tham gia,chứ để mọi người buôn thế này...phí phần thưởng.Đã mấy người bảo sẽ cố tham gia mặc dù cực bận,kể cả phải ra đường lúc 5h sáng và sau 10h đêm để đi tìm.Kinh chưa......
  3. 15phut

15phut Thành viên mới

ôi trời ơi, em chả biết phố Mạc Đĩnh Chi ở đâu.. cái bản đồ của em năm 2005 mà cũng chả có, lên basao tìm cũng không có.. địa chỉ ma thế thì có thánh tìm
  4. Kotto_Tetsu_new

Kotto_Tetsu_new Thành viên rất tích cực

hix... chả biết mấy người nói với MS thế nào chứ đến h vẫn chả thấy tăm hơi gì cả. Rầu lắm
    ôi trời ơi, em chả biết phố Mạc Đĩnh Chi ở đâu.. cái bản đồ của em năm 2005 mà cũng chả có, lên basao tìm cũng không có.. địa chỉ ma thế thì có thánh tìm
    [/quote]
    Hì.... đúng là 1 con đường mới! Hôm đấy anh cũng hơi bất ngờ tí xíu nhưng hì... hì... nếu anh nói em bất ngờ cho xem! Tất nhiên, ko bắt em phải lòng vòng lên tận cầu Thăng Long đâu!
    Các phố ở đây đều tập trung về phía trung tâm Hà Nội cả Good luck!
  5. enchanteur

enchanteur Thành viên rất tích cực

Bác ui thế 2 người cùng tìm ra thì 2 người được giải luôn à? Hỏi cho chắc để kết hợp với bạn FCbarcelona.
  6. MAGICSTAR

Đề nghị rùa đọc lại mọi thể lệ ở trang 1 của Kotto và bài của chị nhé...Chuyện tham gia là mấy nguời đấy là quyền của mọi người .Thế nhé1
  7. enchanteur

Ặc ặc. Hôm wa em cũng mò thử 1 số địa chỉ. Có 1 địa chỉ chẳng tìm thấy tẹo chữ VN nào cả. toàn chữ tầu. , trừ 1 cái biển trên cột điện đối diện với cái địa chỉ đấy. Bít làm thía nào bi giờ nhỉ??
  8. MAGICSTAR

Hôm nay là ngày 22 rồi,tức là còn hơn 2 ngày nữa thôi.Cái mà rùa nói là...cái khó duy nhất của mấy câu đố này.
    Gợi ý vậy,còn tuỳ nhé!Có 4 cách:
    1.Vào hẳn bên trong nhìn tên
    2.Hỏi người xung quanh.
    3.Sau khi đã tìm hết được 10 chữ cái,PM cho MS để MS trả lời chữ thứ 11 cho(phải có cách chứng minh đã tìm đủ 10 chữ cái.Tuy nhiên,mạng dạo này điên,chờ PM qua lại chắc...hết hạn)
    4.Chữ cái đấy ở địa chỉ khác:2 Lương Yên.
    Được chưa.Thế nhé.Thời gian không còn nhiều đâu mà trù trừ.Nhanh nhanh lên nào.......
  9. enchanteur

Bó tay. Em chả tìm nữa. Hôm trước đang lóng ngóng dòm ngó mấy cái biển thì đâm sầm vào cái xe đằng trước, méo cả giỏ xe rồi. . Đường 1 chiều mà cứ đứng như thế ai mà chả đâm cơ chứ. Bực mình thật
  10. Kotto_Tetsu_new

Kotto_Tetsu_new Thành viên rất tích cực

Thành thật xin lỗi mọi người vì địa chỉ này. Nguyên nhân là do mấy chị Thuỷ Tiên bên 1080 Chị ý cứ quả quyết là địa chỉ này có biển đường hoàng, mà nghe cái giọng chí ý ngọt như mía lùi nên ban tổ chức... quyết tin. Ai dè...
    Xin bá cáo với bà con xa gần:
    Địa chỉ 128 Nguyễn Khuyến bị reaveal:
    Đây là chùa Ngọc Hồ... tuy nhiên khi ban tổ chức mon men đến hỏi thì bị nói là chùa Bà Cô . Ko thể ngờ được chùa này có nhiều tên gọi thế... Vì thế xin công bố địa điểm này là chữ N. Mọi người có thể tìm các địa chỉ khác... thành thật xin lỗi vì sự cố này!
    Có 1 số chiến hữu PM cho Kotto và hỏi: 1 số địa chỉ- (chỉ khoảng 2 địa chỉ) có đến 2,3 số nhà, vậy biết chọn biển của địa chỉ nào. Ta cứ chơi theo tiêu chí: Thằng nào to ta lấy!
    Như vậy chỉ còn non 6 h nữa là dead line. Theo nguồn tin phong phanh thì đã có 1 số nhân sắp tìm ra! Mong mọi người nhanh nhanh post kết quả và lãnh giải