1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm cách nào để cưa đổ 1 anh Bách Khoa nhỉ ???

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi BabyDragon85, 19/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. langtuthehethu5

langtuthehethu5 Thành viên mới

Nhiều công chúa ngày xưa đến tuổi cặp kê cũng dựng bảng kén chồng, thiên hạ đố ai dám nói là công chúa đang tự rao báo? Ai đến ứng thí đều có suy nghĩ : "liệu mình có được lọt vào mắt xanh không nhỉ". Nhiều chàng thì thấp thỏm đến thi và chỉ mong được chiêm ngưỡng dung nhan cũng đã là mãn nguyện rồi chứ chưa nói đến chuyện được chọn làm phò mã.
  2. BabyDragon85

BabyDragon85 Thành viên mới

Ủa ... dzị hả ... té ra kiman học XD hả ??? thì Rồng có nói là tất cả đâu nè.
    Mà nói từ đầu đến giờ vẫn chưa ai chỉ cho Rồng được cách gì cụ thể - dễ dàng - nhanh chóng để cưa được 1 anh BK hết Túm lại các anh BK thích con gái kiểu gì nhỉ ??? cá tính ... dịu dàng ... hay gì gì ... ??? Có phải tùy thuộc từng khoa ko ???
  3. tomisa

tomisa Thành viên mới

>> Linh : fục bạn thật ( hổng có ý gì đâu mà thấy bạn mạnh mẽ wá ! ). tui có wen mấy anh BK cũng được lắm nè. nếu cần sẵn sàng giới thịu cho ( chỉ cần hoa hồng thui ) đảm bảo đạt tiêu chuẩn ISO 9002!!!
    >> kidman : pác là dân XD ư ? tomisa thì hơi bị ấn tượng dzới mí anh XD vì mí anh mà tui pít đều khá là manly & dễ thương . đâu thấy "lemon question" dzì đâu nè!
    còn bên CNTT thì nam sinh hơi bị hiền nhưng suy nghĩ khá là sâu sắc, chững chạc.
    >> Rồng : bí wuyết thì dễ thui. Như chị gì gì á đã nói : cần có bản lĩnh để có " bản sắc " nhưng đôi lúc cần yếu đuối một tí ,
    nói chuyện hài hước dzô nhưng cũng cần nghiêm nghị khi cần thiết , những điều này hình như thuộc về sự nhạy cảm của mỗi người rùi. nếu có thêm một vài kiến thức ở ngoài thì tuyệt.
    => chúc Rồng thành công ( đến lúc đó đừng wên tui là được rùi , chỉ cần )
  4. Nhoc_NK

Nhoc_NK Thành viên mới

hix, xin lỗi chị Linh ( nhóc nhỏ hơn chị ) , em không có ý nói gì chị đâu, chỉ là thấy chuyện "hơi bị loạ" Cái cách của chị giới thiệu hao hao giống chuyên mục "Tìm bạn qua thư" trên báo PN quá
    Xin lỗi nếu nhóc làm chị buồn, chị em mình làm lành nhá
    Thế chị chỉ làm quen với con trai BK thui à ^^ nhóc làm quen chị được hông ?
    Nhoc cũng thấy như chị Rồng, ở đây đi lạc đề quá trời . Thay vì "cách nào để cưa đổ con trai BK" lại chuyển thành " Các dạng con trai BK ở các ngành" Kể ra cũng tếu thật
  5. ShiriKent

ShiriKent Thành viên mới

Lên kế hoạch kưa đổ con trai BK:
    - Con trai BK thường chương trình học nhiều và nặng hơn các trường khác nên hay khô khan
    - Hay nghịch ngầm và quậy cũng khủng khiếp...
    ... Cứ để trong dấu 3 chấm đó là hàng đống thứ v.v và v.v có thể được cập nhật thông tin về con trai Bách Khoa.
    Nhưng xét đến cùng, để kưa một cậu con trai BK (hay bất cứ cậu trai trường nào khác) đều cần có một... trái tim. Một trái tim chứ không phải là một cái đầu nhé!
    Vì sao à? Bởi vì thường thì họ khô khan, thường thì họ trầm tính và kín đáo trong chuyện tình cảm, ít khi thể hiện rõ cảm xúc của mình và thỉnh thoảng có khi vì họ nhát... Vì thế với họ điều gì cần thẳng thắn thì nên thẳng thắn. Đôi lúc thẳng thắn đến mức mất cả tính lãng mạn, nhưng phải cảm thông bởi vì họ là con trai Bách Khoa mà.
    Và thế là tóm lại trong một câu "Cần có một trái tim để thấu hiểu, cảm thông và chia sẻ", thì thế nào các anh BK cũng sẽ tự động đổ ầm chứ không cần phải cực nhọc đến chị em vác kưa đâu.
    Như hôm trước cãi nhau và bực bội với người yêu. Cuối cùng anh bảo "Em nghĩ gì thì em phải nói thẳng ra anh mới biết chứ. Anh không biết cách để nắm bắt cảm xúc như em. Yêu một người khô khan và cứng nhắc như anh chắc em buồn lắm?!"... Nghe anh nói xong buồn gì nổi nữa? Chỉ thấy anh lúc đó đáng yêu quá, mặt buồn thiu cơ mà... Mà cũng tại con gái dễ mủi lòng nữa kia...
  6. Jeno

Jeno Thành viên rất tích cực

Bạn ShiriKent này có người yêu BK, có anh học BK nên nắm cũng được khá nhiều về con trai BK. Cứ cái đà công khai thông tin mật thế này sớm muộn cũng được liệt vô hàng "đối tượng nguy hiểm". Cũng may là đã sở hữu một anh BK rồi nên không thuộc hàng "đối tượng nguy hiểm cần được tiêu diệt"!
  7. spirit_of_wind

spirit_of_wind Thành viên mới

Oái oái, sow xin lỗi nha! Lúc này sow hay bị điên wá, nhìu lúc mình ko có gì mà nói ra toàn là "đao búa" không hà. Toàn làm cho người ta giận ko thôi, ko biết bao nhiêu lần rùi nữa Hichic... bữa giờ chọc giận ko biết là bao nhiêu người rồi. Chắc lúc này tốt hơn hết là sow nên treo nick và ko nói năng gì nữa hết. Bên offline thì nói sao embe hiểu lầm thành sow khó chịu , bên này thì hình như là làm cho mấy bạn KT khó chịu, trong đó có bé cưng pp. Chắc sow trốn lun là tốt nhất
  8. bebu10783

bebu10783 Thành viên mới

Nửa đêm đi lang thang các box của ttvnonline, vô tình thấy topic " làm thế nào cưa đổ 1 anh BK ". Tự nhiên bebu nghĩ " con trai BK thế nào nhỉ?'''' " Phải thế nào thì mới có ngưòi muốn cưa đổ " chứ nhỉ?. . Mà cưa có dễ đổ không nhỉ?
  9. oh_myfriends

oh_myfriends Thành viên mới

Nếu như tiêu chuẩn chỉ có vậy thì Linh dư sức trúng tuyển vào đến vòng..chung kết!Linh ko giận ai lâu đâu nên Nhóc va Sow đừng lo nhé!Mà Linh có một thông tin rất thú vị đây!Linh có người cậu đã từng học ở BK và tốt ngiệp loại ưu,một trong những ngườt tốt nghiêp xuất sắc nhất của khoá đó,là một trong những kĩ sư chính khi xây cầu Bắc Mỹ Thuận đó!Hiện đang làm thủ tục du học Tiến sĩ ở Anh.Nói vậy thôi chứ Linh chẳng giỏi được như cậu của mình đâu!Chỉ nói cho vui thui chứ hoàn toàn ko có ý gì đâu nha!Thiệt đó!
  10. Saladin

Saladin Thành viên rất tích cực

Đọc hết topic này cũng thấy rất nhiều chiêu thức hữu hiệu có thể làm liêu xiêu mấy anh BK rồi đó chứ. Kiểu này có thể topic này có thể được tóm lược lại thành bí kíp công phá trai BK!
    Bạn bebu muốn tìm hiểu thêm thông tin cứ dạo một vòng, xem hết các topic thì biết hết thôi!