1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm cách nào để cưa đổ 1 anh Bách Khoa nhỉ ???

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi BabyDragon85, 19/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fri_13th

fri_13th Thành viên quen thuộc

Em ấy ạ chị mèo?
    Được fri_13th sửa chữa / chuyển vào 20:25 ngày 16/12/2004
  2. Thefan

Thefan Thành viên quen thuộc

To meocon. fri_13th : Yêu bạo lực như thế mới là yêu chứ
    Bạn lekhanhhuy nói chỉ có đúng 3/4 thôi
    khùng 1 cây --> thỉnh thoảng cũng khùng thiệt nhưng mà ai nói là các ngành khác ko vấn đề về tâm lý ....
    nói bậy 1 cây ---> có ảnh hưởng gì hòa bình thế giới đâu, với phụ nữ vẫn lịch sự , ga lăng
    ở dơ 1 cây ---> tùy điều kiện làm việc thôi chứ nếu ở công trường thì ở dơ 1 tí có sao nào , đi chơi thì khác chứ , thậm chí 1 tí thì cũng là có .... hương của phái nam, khoa khác ko có ah.
    nhậu mấy chục cây ----> có thử sức chưa mà biết mấy chục cây , hìhì mới có vài ve thôi , bác Nhatpc, chec đâu vô chứng minh khoa mình cũng chẳng kém gì về khoản này .
    Nói chung khoa XD chẳng có gì là xâú cả , rất manly , chị em cứ dũng cảm, mạnh dạn tấn công giành thắng lợi
  3. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

Ừ, em đấy. Làm gì mà phải ghen đến chết lận.
  4. kiman007

kiman007 Thành viên rất tích cực

5. kiman007

kiman007 Thành viên rất tích cực

xin lỗi - đọc bài này thì biết bạn ko phải là con trai Khoa XD rồi
    dân XD chắc chắn là ko có ai đi nói xâu khoa khác như thế!
    mình là dân XD đây - ko hiểu bạn có thành kiến gì mà ăn nói nặng nề thế!
    bạn có thể cho dẫn chứng cụ thể ko ?
    ko phải mình là dân XD mới nói vậy
    nhưng giả sử như mình là khoa khác cũng thấy khó chịu đó!
  6. lekhanhhuy

lekhanhhuy Thành viên mới

to Kidman: tui đâu có định nói xấu khoa XD đâu, tui đã chú thích là nói riêng rồi, ko thấy sao (nói chung thì ko dám, lỡ ra lại bị treo nick).
    nói bậy thì ko ảnh hưởng gì hoà bình thế giới thật, chỉ là lỡ ngồi gần đúng lúc các anh đang phun châu nhả ngọc thì hơi bị nám mặt chút thôi.
    chuyện galang lịch sự với phụ nữ ở đâu ko biết nhưng ở trong cantin trường thì phải xét lại. (Hay là tại vì đói quá nên bị liệt dây thần kinh lịch sự?), hoăc là lúc đóng tiền học, chép lịch thi... cũng vậy
    1 bộ đồ mặc 1 tuần, rồi phơi lên 1 tuần ... cho bay mùi để mặc tiếp nếu ko phải ở dơ chắc là tại thấm nhuần tinh thần tiết kiệm của Bác Hồ.
    còn chuyện 6h30 thi mà 4h sáng còn ngồi nhậu thì chắc ko phải là chuyện mới mẻ chứ.
  7. Bamboo84

Bamboo84 Thành viên quen thuộc

boo từng dzô học 1 lớp kiến trúc bên khoa xây dựng...công nhận ông thầy nói bậy ghê nơi...có boo và 2 bạn gái nữa ngồi....
    Lúc mới bước dzô lớp, đùng 1 cái ...trùi ui.....làm như thấy động vật lạ vậy...hú hét um sùm.....mém tí nữa boo quay đầu bỏ chạy ùi....
    mà công nhận DZUI... con trai Bk thú dzị ghê...nói chuyện hỏng giống ai hết...có cái để con gái khám phá....Nhất là con gái KT,thích mạo hiểm....
  8. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

fri_13th Thành viên quen thuộc

Boo là dân KT à, hèn gì mà hăng thế. À nhân dịp Kiman hỏi thăm, mình xin được tự giới thiệu: Mình BK, K2002, Hóa. XD mình quen không phải là ít, nhưng như trên đã nói, không thể vơ đũa cả nắm được. Dẫu sao, người trong Vân Hồ là mình đây cũng vẫn phải bầu chọn các bạn XD là đáng "kưa kẩm" Tỷ dụ như bạn Lượng tóc dài K02 chơi bóng rổ rất cừ, bé Chương K04 vừa chơi bóng rổ lả lướt vừa mang phong cách rất chi là hip hop - mình chưa thấy ai dễ thương như vậy. Thằng bạn thân nối khố của mình từ bé cũng chọn khoa XD thi vào - thế thì chắc là các bạn XD có bản chất tốt đẹp từ lúc chưa là BKers cơ.
    To chị mèo: meo, ghen đến chết là hiền đấy chị iu ơi, bạo lực là phải ghen sao cho địch thủ của mình ngỏm chứ. Chưa thấy ai hiền như mình, chỉ biết tự đau khổ lặng lẽ mà thôi, hu hu...
    Ah chị mèo học khoa nào thía?
    To kiman: nóng thế chú, bạn Huy bạn ấy nói đúng đấy chứ. Nhưng tuỳ thái độ và ấn tượng của mỗi người mà suy nghĩ để lại trong chúng ta về cùng một đối tượng là khác nhau, rite? Khi vào học BK, mình cũng nóng mặt vì các guys chả lịch sự với phụ nữ gì cả, nhưng riết rồi cũng quen, trường này nó vậy, không chấp.
    Bạn Khánh Sơn của chú có phải rất mê Rock không?
  10. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

Hóa 2002 à? chuyên ngành nào thế???