1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm gì để box phát triển,góp ý của mọi người cả thành viên và khách plzzzzzz!!!!!!

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi NoZoMi, 12/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NoZoMi

NoZoMi Thành viên quen thuộc

Làm gì để box phát triển,góp ý của mọi người cả thành viên và khách plzzzzzz!!!!!!

Mày bảo tao vào đây ,có cái khỉ gì đâu cơ chứ!!!!

keizoku wa chikara nari!!!!
  2. B_T

B_T Thành viên mới

anh đồng môn NoZoMi cũng chui vào đây cơ à??
    Chác là bị mod kéo vào cho vui đâymà! Chưa có rì cả đâu, kéo thêm vài đứa nữa vào rùi mình buôn!
  3. Halley

Halley Thành viên rất tích cực

Có lẽ là nên nhắn tin cho cái gã đã xui ông bạn vào đây thôi. Mất thời gian làm cái topic này chật chội pỏ mama đi ấy !
    Thèng nào đung đen' mình koi nhu đi đut' doài còn rì ...

4. BuiCamVan

BuiCamVan Thành viên mới

Nói các bạn xây dựng đừng giận chứ box này nghèo nàn quá! JE muốn kêu gọi thêm thành viên thì phải cải tổ box đê !
    I call you up whenever things go wrong.You're always there. You are my shoulder to cry on.
  5. B_T

B_T Thành viên mới

thấy em gái đọc rõ lâu rùi làm cho 1 bài, hớn hở chạy vào xem thì...
    thế như thênáo mới giàu lên được hả em? Em thích topic kỉu rì nào?nói cụ thể để thành viên còn bít đường mà cải tổ chứ đừng có nói 1 câu chung chung thế!
    Mongnhận được tin của em
  6. SM_1

SM_1 Thành viên mới

Mọi cái là phải từ từ chứ , thì box mới hoạt động hăng hái trở lại thôi mừ , mọi nguời cứ bình tĩnh
    Hè hè , ai cũng kêu ca mà chả ai đóng góp cái topic nào có chất lượng , hỏi làm sao mà box đi lên được

Never Had a dream come true
  7. JonnyEnglish

JonnyEnglish Thành viên mới

to BuiCamVan: Cám ơn bạn đã góp ý!Và điều chúng tôi đang cố gắng làm là để box có nhiều chủ đề thú vị hơn nữa!Mong bạn thường xuyên góp ý cho diẽn đàn để diễn đàn phát triển hơn nữa!
    To nozomi: Chú vào là có cái rồi còn gì!Cứ vào nhiều đi,sau về anh giới thiệu cho các em trong box,em nào cũng xinh tuơi nhé!
    to SM_!: Chúc em học tốt và sẽ sớm trở thành thành viên của ĐH XD,còn box XD thì luôn đón chào em!(Anh xin lỗi là đã nhầm nick của em với một ng nữa bên box FTU!)
    [marquee]Nhân ngoại hữu nhân,Thiên ngoại hữu thiên!!![/marquee]

8. BuiCamVan

BuiCamVan Thành viên mới

hê hê......em mới bị lôi kéo vào đây mà bà chị, ngồi đọc một lúc chả kiếm được cái gì thú vị....bức xúc post một bài... Em không nói chung chung nữa nhá, thế em nói cụ thể nhá...em cũng chả thich loại nào cụ thể.. cứ hay là nhào vô...
    To SM_1 : để tớ nghĩ đã, rồi sẽ lập topic lúc đấy thì ủng hộ nha
    I call you up whenever things go wrong.You're always there. You are my shoulder to cry on.