1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm giàu từ VSIM!!!

Chủ đề trong 'Trường Đồng Khánh-Hai Bà Trưng Huế' bởi ylang3112, 20/09/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ylang3112

ylang3112 Thành viên mới

Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0cm 5.4pt 0cm 5.4pt; mso-para-margin:0cm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} Làm giàu từ VSIM!!!
    Vsim - Sim đa chức năng là sản phẩm của Công ty Mai Gia.
    Với những tiện ích của Vsim cộng với tiện ích từ Hình thức kinh doanh mạng lưới, sẽ là cơ hội cho các bạn kiếm thêm thu nhập Chỉ với 150. 000 đồng!!!
    Tôi sẽ chia sẻ lợi ích nếu cộng tác cùng VSIM -> Hệ thống Linh Dung VnMart -> www.LinhDungVn.Com
    Vốn đầu tư nhỏ, chỉ 200.000đ bạn sẽ làm chủ một đại lý điện thoại lưu động của chính bạn. (Sau khi hoàn tất hồ sơ bạn sẽ có 50.000đ trong tài khoản bán hàng, nghĩa là chi phí đăng ký kinh doanh chỉ có 150.000đ)
    Không cần bỏ công việc cũ, bạn sẽ tiến hành song song với VSIM
    Làm chủ về thời gian và thu nhập. Trong Doanh Nghiệp này, bạn chính là chủ, thời gian làm việc do bạn tự sắp xếp, thu nhập của bạn do bạn tự quyết định
    Quản lý được tất cả doanh thu và các cấp đại lý dưới mình bằng mã số cá nhân trên trang web củaVSIM
    Dễ dàng đăng ký làm đại lý, thủ tục rất đơn giản, nhanh chóng.
    Sim của bạn đang dùng sẽ được kích hoạt thành sim đa năng, có thể bắn tài khoản mệnh giá từ 10.000đ đến 500.000đ, được hưởng tất cả khuyến mại của các mạng khi có chương trình, và có thể thanh toán cho thuê bao trả sau của mạng Mobifone, Viettel chỉ bằng những cú click chuột trên máy tính tại nhà hoặc internet công cộng.
    Và cái cuối cùng và cũng là điều mang đến sự giàu có của bạn khi bạn giúp cho nhiều người khác cùng làm việc với bạn, đó sẽ là những đồng đội của bạn, mạng lưới do bạn tạo dựng nên sẽ làm giàu cho bạn và cùng bạn đi đến thành công.
    Vui lòng LH:
    Email: ylang3112@gmail.com
    Yahoo: ylang_ylang3112
    Hotline: 01689914933
    Website:
    http://www.vsim.vn
    Tiền trong túi bạn, quyết định trong đầu bạn, tôi sẽ giúp bạn cải thiện cuộc sống!
    Chúc bạn thành công!
    Tôi không dùng 100% sức lực của mình để thành công mà tôi dùng 0,1% sức lực của 100.000 người để làm nên sự nghiệp!:x
  2. arslove

arslove Thành viên gắn bó với ttvnol.com

up