1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

làm mắt hai mí ở đâu đẹp ạ???

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thaonguyen_sg, 26/04/2008.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. thaonguyen_sg

thaonguyen_sg Thành viên mới

làm mắt hai mí ở đâu đẹp ạ???

em quyết định từ giã đôi mắt 1mí bé tí của em, đi làm mắt hai mí cho ưa nhìn một chút, nhưng em không bít làm ở đâu nữa, em ở SG, có nhìu mỹ viện muh không bít chọn chỗ nào, em thấy có người làm xong đẹp lắm, nhưng cũng có người nhìn sao sao í, nên hơi lo, em định làm mí theo phương pháp Hàn Quốc hay gì đấy, vô bv thẩm mỹ Thanh Vân trên Nguyễn Bỉnh Khiêm được không ạ?có ss nào làm thử chưa?giá thế nào ạ???tư vấn cho e với, thank các ss nhìu nhìu
  2. gaumapnau

gaumapnau Thành viên mới

bạn ghé TMV hàn Việt ở Võ văn Tần làm thử đi, nhấn mí chứ đừng cắt mí nhen, sẽ k được đẹp và tự nhiên đâu. Địa chỉ thì Gấu k nhớ địa chỉ cụ thể lắm, nhưng nó nằm khúc 1 chiều, bên tay trái. Giá khoảng 1000 usd. Chúc bạn có đôi mắt đẹp như ý nhen !
  3. thaonguyen_sg

thaonguyen_sg Thành viên mới

1000usd??? em vừa xem thông tin về Hàn Việt, do bs Hàn Quốc thực hiện luôn, chắc là sẽ đẹp lắm, tiền nào của nấy muh, nhưng như thế thì em k kham nổi đâu,huhu, nhưng cũng thank Gấu nha
  4. mars910

mars910 Thành viên quen thuộc

=)) oi zoi o*i 1000 $ chết mất
    em mà có từng đấy tiên đi cắt mí thì thà em sang mua rẻ order lọ eyetalk làm mắt thành 2 mí rùi đi mua đôi kính giãn tròng rùi đi nối mi uốn mi là có ngày đôi mắt vừa to vừa đẹp
    số tiền còn lại sẽ đi mua quần áo đồ make up đi chăm sóc da đi spa là xinh ngay ss à
  5. mars910

mars910 Thành viên quen thuộc

chúc ss may mắn trên con đường làm đẹp :x:x
  6. kun92

kun92 Thành viên mới

1000usd mà bảo đảm sau này ko hậu quả gì thì mắt 1 mí như em ko quản ngại =)
    Chị biết vì sao không ? bởi vì cái eyetalk nó chỉ là đồ chơi, là tạm thời. Còn cắt mí thì nó là mãi mãi. Eyetalk đẹp 5 phút, xoá đi về xấu. Cưa zai thì nhìn mình xinh, yêu zai rồi nó nhìn mình xấu nó chạy thì tính sao hehhêh?
    p/s: có ai cho em thông tin cụ thể của cái viện Hàn Quốc không ? Em ghét làm mấy ông bs VN lắm !!
  7. yenlee

yenlee Thành viên mới

con ở HN thì sao hả các chị, nghe vụ này máu me wa''
  8. boica84

boica84 Thành viên mới

em họ tớ cắt 2 mí ở bệnh viện 108 Hà Nội, nhìn xinh lắm. Mắt như Triệu Vi, nhìn chả nhận ra.
  9. zinzinsleep

zinzinsleep Thành viên quen thuộc

ôi, cái chi mà Hàn Việt bạn gì nói ở trên đắt dữ rứa sao? Tớ cũng ủng hộ dập mí chứ ko cắt mí, vì sau khi dập ấy ko thích có thể bung ra được. Cơ mà ai ở Sài Gòn có biết Hair Salon Được ko? Cái tiệm ở Đinh Tiên Hoàng ấy. Tớ làm quen ở đấy, vợ ông chủ đòi dẫn tớ đi dập mắt giống bả, bả làm đâu có 2, 3 triệu thì fải. Nhưng tớ nhờ sử dụng Eyetalk nên biết, khi dập mí, fải tạo thành 1 đường ngang trên mí, sẽ tự nhiên hơn, ko tạo thành đường cong, nhìn cứ sưng sưng mắt thế nào.
    Các ấy 2 mí, cứ thử nhắm 1 mắt lại, nhìn xem, có fải cái lằn mí mình nó nằm ngang ko.
    Hihi, tớ mắt 2 mí, nhưng vẫn thích bon chen eyetalk cho mí nó rõ thêm chút
    Ủng hộ bạn chủ topic sang TMV Thanh Vân. Ông ấy làm có tiếng xưa nay rùi. Còn thấy ko an tâm thì đến bệnh viện có khoa chỉnh hình thử, nhưng chắc nó chưa có công nghệ dập mí.
  10. gaumapnau

gaumapnau Thành viên mới

cho mình xin đi, TMV Thanh Vân có tiếng tăm thế mà làm chẳng đẹp đâu. toàn làm người ta bị hư thôi, mình có người cô ở Mỹ về, 1 ,2 đòi mình dẫn đến TMV ông Vân cắt mắt( vì TMV ông Vân quảng cáo bên hải ngoại mạnh lắm) . Cắt xong bị hư, cô của mình phải đi TMV khác để sửa lại. Vừa tốn tiền , chịu đau 2 lần, mà chẳng thể đẹp như ý !