1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

làm mắt hai mí ở đâu đẹp ạ???

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thaonguyen_sg, 26/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. secretwishes

secretwishes Thành viên mới

ôi cảm ơn vinyla nha, tớ cứ lo mí to quá hêhhhe, vậy là vừa đẹp mắt vừa được mi dài , Nó thật lòng, lúc đấu chưa bấm mi, còn sợ này kia lo lắng , rồi dao kéo . Nhưng bây giờ hài lòng lắm
    Ủng hộ bấm mi chứ ko cắt hêhh
    ah, cứ gọi mình là Quýt nha
  2. secretwishes

hi nàng, lúc đấu tớ cũng phân vân về bấm mi sẽ trở về tình trạng ban đầu .
    Nhưng nàng ơi, bấm mi mình giữ được cả 5 năm cơ đấy . và rất tự nhiên , thời gian lành lại cũng rất nhanh .
    Còn cắt mắt, sau khi chích thuốc tê, bác sĩ vẽ rạch 1 đường dài theo mắt , lấy đi 1 miếng da và tí mỡ, sau đó khâu lại . Nên sẽ ko tự nhiên bằng bấm mi và thời gian lành vết thương lâu hơn .
    Còn về vĩnh viễn , cắt mắt chưa chắn đẹp vĩnh viễn đâu . mi mắt thật theo thời gian cũng có nếp nhăn, túi mỡ ......khi mình già sẽ ko đẹp như còn trẻ nữa . Cho nên Quýt ko nghĩ cắt mắt là đẹp vĩnh viễn .
  3. nhinudatinh

nhinudatinh Thành viên mới

Cám ơn ấy nhiều nhá, tớ chứ lăn tăn mãi. Mắt tớ không nhỏ nhưng bị bụp mà nghe bảo muốn bấm mí mà mắt nhiều mỡ quá thì bác sĩ phải làm tiểu phẫu lấy bớt mỡ ra rồi mới thực hiện bấm mí được. Chứng nào mắt ấy hết sưng và đẹp tự nhiên nhớ u hình lên nhé. Hè này về VN , tớ nhất định phải làm một quả mới được
  4. kun92

kun92 Thành viên mới

Chị ơi chị chụp ảnh mắt cho em xem được không ạ :(( em muốn xem hình chứ chị nsoi thế này thì sao biết đẹp xấu như nào mà so sánh với cắt mí hic hic
  5. thaonguyen_sg

thaonguyen_sg Thành viên mới

mấy hôm nay bận quá không vào đây xem, giờ mình vẫn chưa quyết định sẽ làm ở đâu nữa, bạn nào làm rùi post pic đc k???hay rủ nhau đi làm chung nhỉ,hihi
  6. thaonguyen_sg

thaonguyen_sg Thành viên mới

nghe mọi người tư vấn thì mình quyết định là sau lễ 30/4 sẽ đến bs Thắng trên ĐBP hay bv mắt ĐBP, đến 2nơi nghe tư vấn rùi chọn 1 nơi, hehe, sắp giã từ mắt 1mí rùi
  7. secretwishes

hôm nay, Quýt chưa tháo băng nữa, khi tháo băng và đẹp tự nhiên khoảng 2 tuần .Chắc chắn sau đó sẽ post pic cho mọi người xem trước và sau khi bấm mi
  8. secretwishes

ủng hộ bạn bấm mi, sẽ xinh lên nhiềi đấy hehhehe
  9. vinyla

vinyla Thành viên mới

Lần trước tớ làm vì mắt tớ nhỏ xíu nên cứ bảo bác sĩ phải làm mí vừa vừa cho đẹp và tự nhiên nên bây giờ nó không đc to, nhưng được cái rất hợp với đôi mắt lá răm của tớ... Hehe, tớ chẳng biết chụp hình con mắt như thế nào để pót lên cho mọi người xem, nếu chụp xa thì lại không thấy rõ ... Để tớ tìm cách gì đó xem nào ...
    Nói chung tớ ủng hộ cả 2 tay chị em nào đi bấm mí và phản đối kịch liệt việc Cắt mí !!!!!!!!
  10. nhinudatinh

nhinudatinh Thành viên mới

Mắt ấy lá răm huh? Tớ thích những người mắt lá răm lắm, nhìn rất ư là cuốn hút, chắc là bấm mí rồi thì nhìn xinh lắm. Post hình ấy nhá.