1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lam on chi dum!

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi B-S-B, 24/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. B-S-B

B-S-B Thành viên mới

Hì hì, nhất định là sẽ hậu tạ, hậu đãi Orange outan mà! Waa, tự nhiên ở đâu có mấy gã nhào dzô hưởng sấy vậy ta? Ôi thôi nhưng mà hổng sao? BSB đang cao hứng, Mời các bác luôn! Nếu mà được thì mời luôn cả cái room này cũng được!
    Orane outan ui, bây giờ thì biết lớp và stt rùi, vậy chẳng hay có cái địa chỉ internet nào của trường để mà mình tìm hiểu information của người ta nữa hông dzzậy? Lần này, phần thưởng sẽ thực tế hơn: một chầu karaoke do BSB đày thọ nhá! Nhanh tay lên nào các bạn ơi!
  2. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

ái dà, cái ni bó tay rùi chú BSB ui, làm sao mà có thông tin cá nhân được hả???
    hay là chú đăng thông báo lên club đi, chú nói coi "ấy" của chú học lớp mí, biết đâu lại có "tay trong" giúp dùm chú đó á!!! kh`ikhi`
  3. Meeko

Meeko Thành viên quen thuộc

The co ay hoc nam nao? Biet nam thi hoi muon cuon "le phat thuong" do. Cuon do thi cung ko co thong tin gi may, nhung it ra cung nam so so "trinh do" cua co ay. Gioi wa' cung hien ra, ma ..te^. wa' cung o do luon. Chi co o giua giua thi ko biet duoc them gi nhieu lam.
    Someday my prince will come
  4. B-S-B

B-S-B Thành viên mới

Tớ nói cho các cậu bít thì dễ thôi! Nhưng mà nếu như nàng ấy mà bít tớ làm như thế thì... ôi thôi... BSB này xem như chắc ăn một suất xuống hạng đó! Tớ chẳng dám đâu!
    Thôi thì bật mí xem sao nhá: con gái đấy, hiện đang học lớp 10, khối D, và... thôi thôi đủ rùi! Nguy hiểm! hihihi!
    Cầu mong các cậu ra tay cứu giúp! BSB nguyện báo đáp
    thoả đáng!
    Lơp 10d5 đó các cậu ơi!
    Honey ơi! Tại sao anh lại vất vả vì em như thế này
    Hic các cậu giúp tớ tận tình như vậy ! Tớ xúc động ghê lém!Cám ơn rất nhìu nha!
  5. orange-outan

khi` khi`, để tui cố giúp chú nhé, hình như (chỉ hình như thui) tui có wen người học 10d5 đó á, có gì chú gửi mess cho tui đi, nói rõ ý chú muốn gì, tui sẽ hết lòng giúp đỡ (níu chú muốn thui nghen, còn không thì tùy) kjh`i khi`
  6. B-S-B

B-S-B Thành viên mới

hà hà, cứu tinh đây rồi! Dù cho em có chết cũng không để sư huynh orange outer chạy đi chỗ khác đâu! Trừ khi huynh help đệ! Đứng yên đó cho tui hỏi nhá!

Anh orange ountan đáng kính mến! Anh học LHP thì chắc chắn cũng biết mấy bé ở đó dễ xương tới cỡ nào rùi phải hông? Cho nên BSB đây bị rơi vào cảnh "anh hùng khó qua ải mỹ nhân" , huynh thấu hiểu mà há! Đệ được huynh giúp đỡ bấy lâu thật lấy làm cảm kích, huynh là đại anh hùng thời hiện đại, thể hiện cho chính nghĩa ! Thiên hạ có chính khí, LHP có orange outan đại ca!
    Tóm lại, huynh làm ơn giúp giúp giúp cho đệ đi mà! Rồi xong việc, huynh muốn cái gì đệ cũng sẳn sàng hết!
  7. orange-outan

kh`ikhi`, thế thì chú nói đi chứ, chú cứ úp úp mở mở hoài, làm sao tui giúp chú được nè!!! kh`i khi`
  8. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Ha...ha..., box LHP giờ có thêm 1 chức năng mới rùi đây: mai mối. Vui quá là vui!!!!! Để cho mấy thằng vô công rùi nghề như tui ăn theo nữa chớ. Chúc B-S-B đại công cáo thành, chiếm lấy "mỹ nhân quan".
    Kieu Phong
  9. hnhan

hnhan Thành viên rất tích cực

Dịch zụ này coi bộ được á nghen, nói tên đi để tui cua.. ý lộn, làm mai dùm cho, lấy giá tình cảm cho
    H.Nhân
  10. B-S-B

B-S-B Thành viên mới

Nói vậy là tớ phải khai tên của bé ấy à? Ôi sao nguy hiểm quá! Thôi chơi luôn! CÓ gì đâu phải không nào! Không lẽ mình mà lại sợ con gái à? Làm sao ăn nói với các huynh đệ ở đây được!(oai chưa?) hì hì....
    Mấy huynh lắng nghe nhá: Người đẹp đó tên là ...hình như là Ngọc Thuỷ, 10D5 đấy!
    Ê, biết rùi là phải giúp đỡ người ta đó nhé! Đừng có giở trò hại bạn là ác lắm biết hông? Để mình về chuẩn bị quà hậu tạ các bạn! Thôi tui về trước nghen! Bye!