1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

làm ơn cho mấy cái danh sách các trường đại học hay học viện cntt ở bang Bangalore với

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi diivengo, 21/08/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. diivengo

diivengo Thành viên mới

Em chỉ muốn chuần bị để năm sau di thôi. Anh đang học bên đó hả? sướng vậy ! Em đang phân vân chưa biết chọn trường nào để học nè ? Mấy đứa bạn em nó kháo rằng muốn qua Ấn du học sao không học ở NIIT(Việt Nam) rồi hãy chuyển tiếp qua bên Ấn. Vậy NIIT là gì hả anh ( có phải là national india intutite of information ?) ?nó ở đâu vậy?
  2. ceme86

ceme86 Thành viên mới

Ờ, đấy cũng là 1 con đường.
    Học 2 năm- 3 năm NIIT tại Việt Nam rồi 1-2 năm nữa tại NIIT ẤN ĐỘ để lấy bằng GNIIT.
    Tớ sắp xong NIIT ở VN rồi, nhưng ko muốn theo con đường ấy. Muốn theo con đường ĐH ..Đang tự mò mẫm tìm hiểu đây
  3. sellsoulfordevil

sellsoulfordevil Thành viên mới

Thằng Hiếu mập noob lắm cứ hỏi mình nè , chữ mình màu vàng là mod mà :D Mình từng là trung đội phó trung đội Bangalore mà :"> .
    Thằng hiếu mập nói tiêu xài 50 - 200 là nói phét đấy , bằng chứng là chính nó tiêu bao h cũng quá 200 lận . Mình thấy 12k rs 1 tháng còn đói dài ruột chứ nói chi 8000 = 200$ :-ss . Mà mình ở nhà suốt , sáng ăn mỳ trưa ăn briyani + coke mất có 30Rs thui nha , có điều cứ mấy em Bhutan goi là lại :... :(( . Hiếu heo nó ăn lắm nên tốn về đường ăn uống .
    Nói chung còn gì thắc mắc hỏi mình nè , ở bên đó gần 2 năm nhưng cái gì cũng bít á , anh sơn ti ở bên đó mấy năm mà còn chưa bít kiếm .... ở đâu nè , còn phải fone mình hỏi đó nha :"> . Hiếu mập thì ko thèm chấp , toàn ... ko à :(( .
    Chỗ đấy long tứ cũng biết đấy :D
    À tiện thể cho hỏi tên thật Long Tứ là gì , quên tên nó roài hu hu , hình như tên nó là toàn thì phải ?
  4. catyen

catyen Thành viên mới

Ủa, ăn Biryani là sang quá ông ơi. Tui tieu mất 100$ một tháng nè!!!!
    Nếu ko học ngành CNTT thì sang đó, nên chọn Mount Carmel Girl College) hoặc Christ College (Boy''s)- Đây là 2 trường nổi tiếng nhất ở đây, chuyên ngành xã hội.
    Ở PG (Paying Guest) thì rẻ hơn mà!!!
    Còn ông nào bảo Bangalore an toàn lắm thì không dám đâu!!!! Rape là nỗi lo sợ khắp nơi!!!! Các bé gái cẩn thận nha!!!
  5. ceme86

ceme86 Thành viên mới

Thế em là bé zdai thì có sợ bị rape ko ạ
    Anh LâmND - đội trưởng B''lore cũng đang học ở Christ. Chả hiểu box này có bác nào học P.E.S ko nhẩy
  6. drptmc

drptmc Thành viên mới

Mie tưởng ai hoá ra là Hà L . Ku nói sao Briyani+Coke mà 30Rs hã . Ừ chắc hồi barista chưa mỡ ở Mathikere thì có giá đó. Giờ thì bét nhất cũng 50 Rs rồi ku . Toàn nói giá thấp làm mấy em tính quan Bangalore tưởng bở hehehe. Nếu ai muốn qua thì nên học CMR hoặc Theep vì tập trung đông dân VN . 1 tháng thì xài khoảng 200 usd là được . Thời này mà sống 100usd thì căng lắm .Cứ khoảng 200 thì con may ra an được Chung hoặc Nhật .
    Còn về VTU thì chỉ có học ở MS RAMAIAH thì mới có bằng IT BE là chính do VTU cấp . Còn muốn sang India thì cứ sang thôi . Đi cho biết nghe 3 thằng kia nó hù thì sợ thì học đại RMIT ở SG di hehehe. Cứ đi đi rồi sẽ biết
  7. teekanne

teekanne Thành viên rất tích cực

Chủ đề đã bị khóa với lý do: Khóa
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa