1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

làm ơn giúp..

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Fixed, 28/09/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Fixed

Fixed Thành viên mới

Mình xin xóa bài
  2. songhahs

songhahs Thành viên mới

Èo mịa, gái này thuộc dạng vừa lẳng vừa dở hơi chú cáo kiếc éo gì. Cáo thì nó đã không ngu gì kể chuyện được thằng kia ôm hôn hay abc này nọ.
    Gái như này anh gặp tương đối nhiều. Bọn này trong sinh hoạt hay lối sống thường kín đáo và tỏ ra khá ngoan, nhưng lại mắc thói lẳng ngầm, có cơ hội thuận lợi để hư mà không lộ liễu quá thì chúng cũng sẵn sàng hư hơn gái đú.

Quan điểm của anh là gái có thể thích hay từng xyz với giai trong cái quá khứ đek có anh tham dự trong đó, nhưng một khi đã yêu mình thì cấm tiệt lằng nhằng. Thằng nào ỡm ờ thì chửi vào mặt nó, làm choá gì có kiểu để giai khác hôn hít rồi mở mồm thút thít " thích thích chứ không yêu". Loại này về sau làm vợ éo biết bao giờ nó cắm đôi sừng hươu vào trán mình.

Khuyên cu chủ thớt nếu hàng họ em nó ngon như Thuỷ Top thì tiếp tục " rộng lượng tha thứ". Để làm gì thì chắc chú hiểu ý anh!^:)^
  3. bmt_1703

bmt_1703 Thành viên mới

Mình cũng từng ở trong hoàn cảnh như zậy.

Mình đã có bạn trai, nhưng khi gặp người con trai đó mình lại thấy có cảm tình với người ấy, nhưng tính mình thì lại không thích dấu diếm điều gì nên mình đã kể hết cho bạn trai mình nghe (nhưng mình và người đó chỉ đi uống nước và nói chuyện thui, chứ không có nắm tay hay hôn như bạn gai bạn).

Sau khi nghe mình kể, bạn trai mình không nổi giận, mà lại nhận lỗi ề mình, anh ấy nói tại anh ấy ít quan tâm tới mình, yêu thương mình chưa đủ, và anh ấy hứa sẽ cố gắng quan tâm căm sóc mình nhiều hơn.

Còn với người kia, anh ấy gọi điện thoại và nói chuyện thẳng thắng với người đó, anh ấy khẳng định chủ quyền của mình, và yêu cầu người ấy nếu là người tốt thì không bao giờ làm người thứ 3 xen vào tình cảm của người khác, và yêu cầu người đó không liên lạc với mình nữa.

Chính vì những hành động đó, và cũng vì mình thực sự yêu anh ấy mình đã không còn nhớ gì tới tình cảm thoáng qua với người con trai kia.

Đã từng trải qua tình trạng như zậy nên mình hiểu, nếu đã thực sự yêu thì cho dù có chuyện gì đi chăng nữa cũng có thể vượt qua, cho dù có tình cảm đặc biệt gì với ngườ kia cũng có thể quên được. Còn nếu tình yêu mà bạn gái của bạn dành cho bạn chư đủ thì khó lòng bạn gái bạn quên được người kia, và còn một điều nữa là bạn gái bạn và người kia thi ở gần nhau, còn bạn thì ở xa. Nếu bạn gái bạn là người kiên định thì tốt.................
  4. casio_570MS

casio_570MS Thành viên mới

Lạy bạn trai của cô này luôn, gái đi uống nước với thằng khác, còn thích thích mà về nghe kể xong còn tự nhận lỗi về mình. Rồi lại còn gọi điện cho thằng kia.
    Thưa với cô là gái có ý thức sẽ hiểu là nên làm những gì là đúng đắn và biết điểm dừng. Một khi gái ko biết trân trọng tình cảm mình dành cho nó thì nên có thái độ dứt khoát, còn vẫn ko sửa thì dẹp đi là tốt nhất.
    Chứ nghe bạn trai cô còn đi gọi điện cho thằng kia. Thằng kia nó hiền nó nghe, chứ gặp thằng khôn thì nó cười cho bỏ mẹ. Nó nghĩ thằng này ngu đíu biết dạy dỗ gái, giữ gái mà phải goi cho mình. Chuyện gái đồng ý đi đâu là quyền của nó, nhưng phải do mình nói cho gái biết được đi những đâu, với ai..
    Chắc chờ bác cqx vô chỉ cách cho vậy, e cũng đang chưa biết dạy dỗ gái nhà e sao cho nó ngoan...
  5. Fixed

Fixed Thành viên mới

Xóa
  6. casio_570MS

casio_570MS Thành viên mới

Theo ngu kiến của e thì nên tìm cách phịch liền thôi. Đêm dài lắm mộng ợ..
  7. sillydonkey

sillydonkey Thành viên quen thuộc

Nếu bác xác định sẽ để cáo đeo gông vào cổ thì cái cách này là hợp lý nhất. Dứt điểm trước và nhanh chóng vào tù chịu hậu quả. Hoặc là ngay lúc này bỏ chạy đi. Không làm gì là ... mất tất :)
  8. Fixed

Fixed Thành viên mới

xóa
  9. sillydonkey

sillydonkey Thành viên quen thuộc

Cái này không ai pub lên diễn đàn cả bác ợ ! Ý bác thế nào thì theo hướng đấy. Quyết và chịu quyết là được rồi mà :)
  10. Fixed

Fixed Thành viên mới

xóa