1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm quen, giao lưu, chat chit

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi roxygirl, 28/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. babicinamon

babicinamon Thành viên mới

Nì , mấy bác , mấy bác cũng đâu phải là tay vừa đâu mà nói , mấy bác đừng nói cho em bít là mấy bác chọn bạn gái ko theo tiêu chuẩn gì nha , mấy bác còn kén cá chọn canh còn hơn là jì nữa , ở đó mà đi lên án tụi em,hứ..........................
    Everything begins from here
    And I want TO LOVE U MORE...........

2. newvampire

newvampire Thành viên quen thuộc

úi thế là ko phải rùi... chọn ng iu đôi khi chẳng có một mẫu ng cố định nào hết... chỉ khi đúng người là... chọn cho lắm cuối cùng cũng thế mà thôi....
  3. yuky

yuky Thành viên mới

------> to 29 cái lông gà : ê, u kia , mún j` , mún kiếm chuyện với tui fải ko ???..thấy tui bị đem lên thớt thí kia mừ ko còn chịu giúp đỗ mừ lại còn giúp người ta đi mài dao nữa là sao hử ????
    -----> to pminh : khá khen cho trí nhớ của bác .....cái cô bébi Lò Xo dễ thương với cô Yuky xinh xinh này là 1 đấy ạh .......
    -----> to new j` đó : tha cho em ở đây có nghĩa là tha cho em để m ko bị tiếng ác đấy mừ ....bác nhatpc nhà mình năm nay cũng lớn tuổi rùi , đâu còn thời gian và công sức để tán tỉnh nhảm nhí nữa , fải để cho bác ý tập trung hít thời gian và những sức lực còn sót lại cuối cùng của mình để làm 1 đòn quyết định cuối cùng chứ .......tội j` fải nghe lời dụ dỗ của bác pminh này để làm những chuyện ko có kết quả , vừa tốn thời gian , công sức mà bác nhatpc nhà mình thì còn trẻ trung j` nữa đâu ...đã thế , mẹ em dạy là em fải " kính lão đắc thọ " nên lỡ khi mà có chuyện j` xảy ra thì tội lỗi lém ...chả fải là em mang tiếng ác , đối xử tàn bạo với người già sao ??/
    Take everything from the inside and throw it all away
    Cuz i swear for the last time i won't trust myself with you
  4. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

to yuky: thế mà hum bữa chối là kô phải nhá...
    mà anh pminh@ cũng cùng cỡ với anh nhatpc@ đó á, 2 người xêm xêm nhau về tuổi tác!!!

5. nhatpc

nhatpc Thành viên rất tích cực

Bé Yuky có dễ thương hay không thì mời xem ảnh và hỏi những người đã gặp như 29 cái lông gà, O-O, dungpink,.. thì sẽ có câu trả lời ngay thôi mà !
    Đúng rồi bé yuky à, anh cũng sợ đây là cơ hội cuối cùng của anh, dính vào cô nào thì sẽ bị cô đấy cho lên dĩa luôn, không còn có cơ hội đi lông bông nữa nên sợ lắm !!!!
    Bác pminh này không được vẽ đường cho hươu chạy nha, nói thế nhỡ mấy em gái bắt chước cách của bác thì chết tôi mất !
  6. pminh

pminh Thành viên quen thuộc

Tui ít khi đánh giá người qua ảnh. Nó chỉ tương đối thôi, vì có người trong ảnh đẹp hơn ngoài đời, có người không. Vì thế tui mới viết là "nếu .. trong con mắt của bác". Bác thấy xinh đẹp thì xông vào điiiiiiiii. Mới có 27 tuổi thôi, bác làm gì mà lo sợ thế. Cô nào sử dụng chiêu của tui để tấn công bác thì bác chết là phải rồi. Ít ai thoát được lắm, tui cũng không ngoại lệ. Nhưng thế thì tốt chứ, có gì hại đâu.
    Mấy cô trong box này chỉ có Meeko, baby_star và dungpink là tui thấy tận mắt, nhìn rõ ràng. Còn hôm nọ ở nhà tui thì do không có mắt kính + bị bệnh nên không nhìn rõ lắm cô blue angel và 1 cô mà baby_star giới thiệu là pikami. Về BA thì có vẻ mọi người ca tụng hơi quá (chắc là xinh nhưng không đến mức đấy). Còn cô kia tui mới nhìn có 1/2 mặt thôi, có vẻ hiền lành, duyên dáng. Xứng đáng để thử lắm bác ạ.
    Mà dạo này chẳng thấy Jeno mò vào đây. Hôm đó trong những người chưa biết mặt thì tui chỉ đoán đúng ngay từ đầu hắn là Jeno. Chắc là nhờ cách nói chuyện của hắn
  7. yuky

yuky Thành viên mới

ôi ...anh nhatpc ..tưởng anh bị cô nào bắt cóc nên wên hít bạn bè ở đây rùi chứ ???...
    Take everything from the inside and throw it all away
    Cuz i swear for the last time i won't trust myself with you
  8. pepsichanh

pepsichanh Thành viên mới

Này YUKI
    Nick mi nghĩa là gì ???
    Tự nhiên ta nghi nghi....
    HÌnh như mi là ....gì gì
    Mau khai báo đi.
    PEPSI NGON TUYỆT VỚI " NỤ HÔN" CỦA CHANH
  9. teru_teru_tenshi

teru_teru_tenshi Thành viên mới

Oh, tội nghiệp Pepsichanh, vẫn ngồi đoán già đoán non xem Yuki là ai?...hôhôhô...Chanh học D4 luôn mà phải hôn, vậy hãy nhớ lại con nào trong lớp hay đi lang thang rồi vừa đi vừa lảm nhảm :" Các bạn muôn thú ơi, cô Mùa Xuân đây, cô MX luôn mang may mắn, hạnh phúc, tiếng cười...cho các bạn đây..."... Đó, Chanh nhớ chưa, con nào sau khi cất tiếng nói vẫn bị tụi mình "đập" quá trời, con nào sau khi phát ngôn là người bị chửi nhiều nhất....mà vẫn ko quên việc đi lang lang và lảm nhảm "mình là cô Mùa Xuân...",nhớ chưa, đó chính là...Yuki đấy...
    Xin gửi lại chút niềm kiêu hãnh
    Nụ cười ai ám ảnh suốt thời thơ
    Tôi bé quá mà sân trường rộng quá !
    Biết đứng đâu thành người lớn bây giờ...
  10. newvampire

newvampire Thành viên quen thuộc

ặc ặc... giờ mới biết em yuky, Yu vương của chúng ta lại mắc bệnh hoang tưởng nặng tới thế... kiểu này phải rút quân đánh chiếm Beika sớm ko thì ko toàn mạng qué...
    hehe... mà hoang tưởng nặng thế cũng hay yuky nhể... ko thế làm sao là LHP được... mà còn dám nhận vương xưng tướng của LHP được