1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm quen giữa các thành viên + Dưa hấu quán phần 1

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi vuthanhminh, 15/11/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

Hơ hơ...không những cho không...còn tặng thêm 1 baby quà khuyến mãi nữa cơ...Sướng nhé ....hehe...Con trai Kinh bắc mà ế có mà biển cạn nước,ngân hàng hết tiền...Chờ thế là dài cổ đấy em à...thôi nhân dịp có quà khuyến mãi thì nhanh chân đi kẻo hết hàng
  2. havalo

havalo Thành viên mới

Ơ hơ ngồi đấy mà ơ hơ thì tơ lơ mơ Anh cho Cô biết thế nào là tờ lờ mờ bi giờ hê hê. Nói có sách mách có họ hàng hang hốc nhé bàn tay đẹp anh chỉ để dành để nắm tay người đẹp thôi. Chẳng dai gi đưa bàn tay ấy ra làm cái việc tội lỗi đâu ha ha ha
  3. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Ko biết anh Nông nắm tay ngươì đẹp bao nhiêu lần rồi mà oai ghê ta.
  4. havalo

havalo Thành viên mới

Ờ bao nhiêu lần thì anh hổng nhớ đâu rưng mà nếu có mặt ở Việt Nam nhất định sẽ cầm tay em HỦIGHẺ 1 lần còn Chồng em có hỏi lúc đó tính sau. Mà cùng lắm là ra Bờ Hồ oánh nhau chứ gì (Tại Bờ Hồ đông người có gì còn có người can). Hủi xinh xắn thía chắc chồng Nàng chẳng dại gì oánh nhau với anh đâu. Bởi vì anh sẽ nói trước khi vào cuộc chiến rằng: Nếu mà anh muốn đánh tôi OK tôi sẵn sàng để anh đánh í quên sẵn sàng tiếp chiêu. Nhưng mà dù anh có thắng tôi anh cũng không sung sướng gì có khi lại phải dùng nốt chỗ ******* để lâu năm trong tủ. Còn anh mà thua tôi nha tôi sẽ nắm tay em HỦI lần nữa. Anh ta sẽ chẳng dại gì chiến đấu nữa đâu mà thay vì về dắt vợ đi dạo phố sắm đồ. Thế là bàn tay mình lại vừa làm được một việc tốt rồi.
    Tái bút: Cứ nghĩ tới lúc HỦI mà đọc được những dòng này thì sao nhỉ......hi` thích thế chứ lị thôi đi làm lon bia lạnh cho nó hạ bớt cái sự sung sướng này lại
  5. nguoiquanho

nguoiquanho Thành viên quen thuộc

Ối giời ơi, chợ ở đây sắp cháy mất rồi!!!
    Pà con mau mang nước ra dập tắt khẩn trương nào!!! Khói cay hết cả mũi, lửa nóng hết mẹt roài!!!
    Em đổ được 3 xô roài, em chạy trước đây.

6. conhuighe9

conhuighe9 Thành viên rất tích cực

Pác Lô ăn dạ dày con gì mà nhẹ tsế? Nhẹ đến nỗi bay bổng lên giời Chắc em xin bác về làm diều cho con em chơi. Sắp đến hè rồi, thả diều havalo bay cao phải biết.
    Cái vụ cầm tay của pác em cũng ko phản đối. Bàn tay em vẫn còn trong trắng...... ngoài đen. Chồng em có kinh nghiệm trước những tình huống như thế rồi, đảm bảo sẽ xử sự êm thấm.
    Bác ngquanho đừng chạy vội. Sắp sửa có nước mắt đổ ra dập lửa rồi.
  7. havalo

havalo Thành viên mới

<BLOCKQUOTE id=quote><font size=1 face="Arial" id=quote>Trích từ- bài HủiGhẻ viết:]
    Cái kiều lập lờ này dễ thủ quỹ của ta đang dồn vốn tính chuyện mò sang Nhật cống nạp cho "oắt" Havalo lắm. Các chú phải tỉnh táo trên sân bóng, đừng để rơi vào mĩ nhân kế.
    [/quote]
    HỦI đang tung ra những đòn khá hiểm hóc định bụng hạ gục anh Havalo. Nhưng thật không may cho HỦI là sáng nay 1 trận động đất lớn đã giúp cho công lực của anh trở nên vô cùng thâm hậu (Nói thế này là Husband nhà HỦI hơi ngại rồi đây). Bởi vậy những đòn điêu luyện của Ghẻ không hề hấn gì cả(Cười phát cho Hủi tức).
    Ngồi chờ xem đòn tiếp theo của HỦI sẽ là gì đây, nhưng mà ngồi không thì chán uống bia vậy
    Được havalo sửa chữa / chuyển vào 10:28 ngày 20/04/2005
  8. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

HỦI đang tung ra những đòn khá hiểm hóc định bụng hạ gục anh Havalo. Nhưng thật không may cho HỦI là sáng nay 1 trận động đất lớn đã giúp cho công lực của anh trở nên vô cùng thâm hậu (Nói thế này là Husband nhà HỦI hơi ngại rồi đây). Bởi vậy những đòn điêu luyện của Ghẻ không hề hấn gì cả(Cười phát cho Hủi tức).
    Ngồi chờ xem đòn tiếp theo của HỦI sẽ là gì đây, nhưng mà ngồi không thì chán uống bia vậy
    Được havalo sửa chữa / chuyển vào 10:28 ngày 20/04/2005
    [/quote]
    Bác LÔ chắc chưa đến đoạn ngã xuống thâm sơn , nên chưa tiếp thụ được bí kíp tiền bối ! nhẩy !??
  9. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Úi cả nhà ơi ........... bác Nông nhà ta khiếp nhảy nắm hết cả tay chị em mà từng ấy Age mà ......khiếp hơn mí người ở KBC này đấy nhẩy
    Thế này bảo sao sang Nhật bác ấy nắm nhiều wá nên ........... chuẩn bị lấy vợ 2 mới chít hò hò Bác Nông ơi chuẩn bị cho bọn em mem cỗ hề phì phèo hay chưa à ...
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Boy vô cùng thân mến ơi!
    Anh Havalo chỉ sửa lỗi chính tả cho em lần này là lần sau cùng thôi nha. Mod phải chỉnh sửa bài cho mọi người mà em chịu khó để ý 1 tí xíu thôi là được mà. Anh nói vây đừng có giận nhé
    Được havalo sửa chữa / chuyển vào 15:36 ngày 20/04/2005
  10. Nogoodfriend7

Nogoodfriend7 Thành viên rất tích cực

Các bác cho em làm quen với