1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm quen giữa các thành viên + Dưa hấu quán phần 1

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi vuthanhminh, 15/11/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. conhuighe9

conhuighe9 Thành viên rất tích cực

Nghi ngờ trận động đất kia là do "oắt" đòi thoát khỏi ngoặc kép chui ra thành Oắt thực thụ đây Thôi được, nhân tình thế thái như vậy ta cũng muốn nhận oắt con làm đệ tử. Đây coi như tuyên bố chính thức, mọi lời từ chối, biện bạch đều coi như vô hiệu lực. Đệ tử Oắt từ nay nghiễm nhiên được quyền phụng sự Đại ca Hủi mà không cần hỏi xin ý kiến một Mod hay admin nào. Vinh quang thay
  2. sieuchanhhadong

sieuchanhhadong Thành viên mới Đang bị khóa

Cả nhà đang buôn chuyện gỉ nhỉ.
  3. sieuchanhhadong

sieuchanhhadong Thành viên mới Đang bị khóa

@ cả Nhà : Em đang thèm vote lắm. Ai có bao nhiêu ních thì vote nich sieuchanhhadong cho em nhé. Yêu nhiều.
  4. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Chúc cả nhà có những ngày nghỉ thật thú vị ........... thật hạnh phúc bên GD , người thân , bạn bè

[sign]
    Được boy_galang812003 sửa chữa / chuyển vào 10:25 ngày 29/04/2005
  5. boy_galang812003

Xin thông bao bây giờ là 9 giờ sáng có ai đi Du Lịch về chưa nhẩy .................. iem thì đang tít mít dưới Nam Định 1 chuyến đi ko như mong đợi ............ thích wá .... 2 hôm được hưởng đắng cay mặn ngọt của đặc sản Nam Định à phê wá chưa muốn về
  6. havalo

havalo Thành viên mới

Ối giời ơi chú Boy nói thế anh chẳng hiểu ra làm sao cả. Túm lại là chú có chuyến đi sung sướng ngoài sự mong đợi hay là chú bị ép phải sung sướng đây? chư mà thấy chú vẫn còn fê fê thế thì hẳn chuyến đi này thú vị hơn chú tưởng rồi phải không nhỉ. Hì cái này giống cách nói "Đau khổ tuyệt vời" nhỉ
  7. boy_galang812003

thế này nhá hôm nay tầm trưa em Alo cho bác Manta Dũng ........ và bác Travucu Cường hè hè 2 bác đang ở trên Sapa ấy à ............ em đòi wà 2 bác ấy bảo là mang 1 đứa trẻ về cùng hay sao ấy ........... mà em thì chưa muốn làm bố của trẻ con lên ............ từ chối
    bà con đợi 2 bác về hỏi thăm tin tức nhá
    A---- Z bác Nông ơi ... bác hiểu ý em thế nhẩy
  8. havalo

havalo Thành viên mới

Có khi đưa cái topic này lên cho bà con buôn bán tí teo nhỉ
    Bà con vào đây thư giãn chút đi làm cho cái chợ dưa này nó nhộn nhịp đi. Ai có "thù hận xưa cũ hoặc mới nảy sinh" cũng vào đây giải quyết vấn đề đi
  9. thanhk43

thanhk43 Thành viên mới

To Havalo: Thù này tuy mới có nhưng phải giải quyết ngay : Sao bác định thành lập ban nhạc mà không có mời em làm tay chơi Kèn.
    To Baotrungvip: Cả bác này nữa chẳng thấy nói gì với mình tự nhiên kêu gọi havalo hát vừa chua vừa cay làm ca sỹ.
    To BangHue : Em có muốn làm ca sỹ không ?
  10. havalo

havalo Thành viên mới

ặ hặĂ cĂi nhà chú này làm fn là cỏằ't ỏằY cĂi khoỏÊn chỏằ>p thỏằi cặĂ thỏằi vỏằƠ. Có ẵ tặỏằYng phĂt là phỏÊi triỏằfn khai ngay 'i tơm chú rỏằ"i có mà cĂc ban nhỏĂc mỏằc tràn lan 'ỏĐy hă phỏằ' à hỏằng ngay
    Uh Banghue em lam quỏÊ ca sỏằ? 'ặỏằÊc 'ỏƠy 'ỏÊm bỏÊo khỏằâa 'i 'ặỏằng không cho..thơ..cỏằâ liỏằ?u thỏĐn hỏằ"n
    Được havalo sửa chữa / chuyển vào 17:45 ngày 15/06/2005